[Thảo Luận] Topic thảo luận về các hình khó trong captcha

cho em hỏi, em đánh KOLO, với những hình có %, ?, #, * thì mình có đánh không hay chỉ đánh chữ cái A-Z thôi ạ.Em cám ơn.

2 hình này mình đánh sao ạ?, có đánh dấu chấm không các anh?

Untitled.jpgUntitled 2.jpg

Last edited by a moderator:
Chơi bất cứ hình thức mmo nào cũng thế , ko có gì = biết sắp xếp và vui vẻ với công việc đảm bảo với các bạn là hình khó nó cũng đơn giản nếu bạn nghĩ giản đơn. Như mình hồi đầu cũng thấy nhiều hình khó lắm nhưng đi hỏi vài người với đọc topic này xong mình thấy cũng dễ và càng gõ càng lên $ mình cảm thấy mắt càng sáng =)) . Tập trung vào $ là bạn sẽ thấy thoải mái ngay ko còn hoa mắt chóng mặt nữa . Và mình cũng lên lịch làm việc luôn như gõ từ mấy h đến mấy h nghỉ . Thời lượng gõ thì cứ 1h30' nghỉ mắt ra nằm 10' thư giãn xong sau đó vào gõ tiếp và ko nên tập tính làm biếng . Cứ tưởng tượng mình làm việc như sao Holywood đi ;) tính = giây = phút . Nên bạn cứ biết rằng mình có 10' để thư giãn thì hãy thư giãn đúng chất cơ thể sinh học cần phải có . Dán mắt vào màn hình đủ rồi :D Đó là cách làm việc của mình ^^ Mọi người cảm thấy ok thì cũng lên lịch làm việc để capcha cũng như các hình thức mmo khác đều có thể cho ta thật nhiều $ cũng như giúp cho ta có 1 sức khỏe tốt ko ảnh hưởng sau này :D

Lời khuyên chân thành : khi đã cho mình thời gian nghỉ mắt tốt nhất bạn nên đứng dậy khỏi máy và ko nên nhìn vào những màn hình khác . Hãy thật sự trân trọng sức khỏe của mắt mình đừng bắt nó làm việc liên tục , hãy biết yêu thương và trân trọng nó thì nó sẽ giúp các bạn kiếm $ . Đó là lời khuyên dành cho dân capcha :binhsua112:

Last edited by a moderator:
cho em hỏi, em đánh KOLO, với những hình có %, ?, #, * thì mình có đánh không hay chỉ đánh chữ cái A-Z thôi ạ.Em cám ơn.

2 hình này mình đánh sao ạ?, có đánh dấu chấm không các anh?

View attachment 3513View attachment 3514

không đánh những ký tự đặc biệt,chỉ đánh chữ và số thôi,còn 2 hình kia thì theo mình là:
1)9084
2)487 cuIesV

gõ rtGrall đc rùi bạn

cái này gõ sao ak
chữ ở vi tri 1 và ở vi trí 2 e thấy khác nhau
hình như chữ ở vt 1 không phải là "s" , cũng ko phải "g"

mọi người ới, với pic ký tự hóa học thì sao..
ví dụ: H2O hay HCl..
thì gõ ntn, em ngĩ là gõ hết, hay là ko gõ

thế một hình màu trắng và chữ : image unavailable
thì phải gõ ntn các bác nhỉ

theo mình là gõ error hoặc bấm Esc đối với soft SD

---------- Post added at 06:06 AM ---------- Previous post was at 06:05 AM ----------

mọi người ới, với pic ký tự hóa học thì sao..
ví dụ: H2O hay HCl..
thì gõ ntn, em ngĩ là gõ hết, hay là ko gõ

ko gõ bạn có thể bỏ những đoạn đó :)

thế gặp những cái hình có số trên đầu thì có gõ số không? Hay bỏ cả cái từ đấy luôn?

còn nữa mấy cái hình kiểu F15 F16 F17 F18 gõ kiểu gì nhểy?

thế gặp những cái hình có số trên đầu thì có gõ số không? Hay bỏ cả cái từ đấy luôn?

còn nữa mấy cái hình kiểu F15 F16 F17 F18 gõ kiểu gì nhểy?

tự quote nào ;)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,379
172,482
Latest member
weishao

Most discussed of week

Most discussed of week

Back