Ask thảo luận tăng tốc độ đường truyền khi fake IP sock /proxi làm offer

Status
Not open for further replies.
Reactions
20
MR
0.000
như trên !
tình hình là khi em fake ip để làm offer thì tốc độ chỉ được 50.3 KBS/s rất mất thời gian dù gói em đang sài cũa VNPT là 4M 250K/thang
:(
em định chuyển sang sử dụng cáp quang khống biết có tăng được tốc độ lên hay không:eek:

mong các pro chỉ dáo em cám ơn nhiêu !!:)

quachdinh96 : Y!H

em moi tap lam offer nenh chưa hiểu nhiều về sock
hiện đang sài 2 acc sock vip72 về sock SSh la như thế nào speed có nhanh hok và giá cả ra sao bao nhiêu con 1 ngày / thang bạn cho mình bik thông tinh đầy đủ được hok

ozcoder

Junior
Reactions
31
MR
0.000
Cậu mún nhanh hơn thì có thể làm như sau.
Kiếm 1 em ssh japan thật mạnh.
Cài máy 1 cái máy ảo làm of trên máy ảo fake socks như bt. Còn máy thật thì cài ssh vô. Lúc này cho toàn bộ connect trên máy ảo đi qua con ssh này. Lúc đó dữ liệu thay vì đi từ máy bạn đen đích thì dữ liệu sẽ đi từ máy bạn chạy tới japan rồi đi qua đich' . Vì mạng japan mạnh hơn nên sẽ nhanh hơn :d
Theo ngu ý của mình thì là thế. Còn cách đơn giản nhất là nâng lên cáp quang cho nó máu. Nếu ở sg thì mua gói fpt 15m đó 500k/tháng

mm4u

Junior
Reactions
107
MR
0.000
Mình đang xài cáp quang của viettel 390k/tháng dùng vip72 load thấy khá tốt bạn xài thử xem. Nhưng có lẽ bạn nên dùng của VNPT vì viettel mới zô nó bắt đóng trước 3 tháng tiền cước lận.

vodanhlata

Hero
Reactions
457
MR
0.501
Chat with me via Skype
Mình đang xài cáp quang của viettel 390k/tháng dùng vip72 load thấy khá tốt bạn xài thử xem. Nhưng có lẽ bạn nên dùng của VNPT vì viettel mới zô nó bắt đóng trước 3 tháng tiền cước lận.
Viettel giờ có ổn ko bác , vẫn sợ cái đường truyền nó quá -_- ko dám xài nữa , giờ qua FPT thấy khác hẳn .

Viettel giờ có ổn ko bác , vẫn sợ cái đường truyền nó quá -_- ko dám xài nữa , giờ qua FPT thấy khác hẳn .

Ùi mình thì từ FPT qua viettel đây thằng FPT hình như nó bóp băng thông nước ngoài mà giá cước cũng ko rẻ. Xài cáp quang thì mình download thông thường đc 1,5M còn up thì cũng ngang ngửa. Nói chung thấy khá hài lòng.

Ùi mình thì từ FPT qua viettel đây thằng FPT hình như nó bóp băng thông nước ngoài mà giá cước cũng ko rẻ. Xài cáp quang thì mình download thông thường đc 1,5M còn up thì cũng ngang ngửa. Nói chung thấy khá hài lòng.
Hè hè e thì thấy viettel bóp băng thông dữ quá , -_- chắc chỉ có cáp quang là nó cam kết thôi còn mấy gói thường thì như shit -_- - FPT thì nó vẫn vù vù bác à :D , nó ko có bóp nữa đâu :D, có thể nói là từ khi e chuyển qua FPT là coi XXX quốc tế chuẩn :D

Hè hè e thì thấy viettel bóp băng thông dữ quá , -_- chắc chỉ có cáp quang là nó cam kết thôi còn mấy gói thường thì như shit -_- - FPT thì nó vẫn vù vù bác à :D , nó ko có bóp nữa đâu :D, có thể nói là từ khi e chuyển qua FPT là coi XXX quốc tế chuẩn :D

:D:D:D

daosythui79

Banned
Verified
Reactions
1,140
MR
0.000
Muốn biết mạng FPT như thế nào cứ vào mấy diễn đàn lớn tìm là ra ngay ấy mà. Đã từng dùng qua 4 nhà mạng có mặt tại địa bàn Nha Trang thì hiện tại vẫn đang dùng Vịt Teo

Muốn biết mạng FPT như thế nào cứ vào mấy diễn đàn lớn tìm là ra ngay ấy mà. Đã từng dùng qua 4 nhà mạng có mặt tại địa bàn Nha Trang thì hiện tại vẫn đang dùng Vịt Teo

E đã xài Viettel và quyết định thử phen qua FPT và đã đúng đắn :D , ko biết anh đang xài gói nào .

Hình như tùy khu vực thì phải :D , mà lên mạng thấy ý kiến ko được đồng nhất cho lắm , người cho mạng này mạnh good , người này kia , chắc phải tùy khu vực người xài mà nên bắt mạng nào :D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,973
176,451
Latest member
virusartist

Most viewed of week

Most discussed of week