[Thảo luận] Pix đã cải thiện vấn đề trừ $ khi baned ID!

Status
Not open for further replies.
Quái thiệt... ngày nào mình cũng lập đàn mà sao lão Luke thọ thế nhỉ... chắc em đi trước cho bác yên tâm theo sau nhé... :binhsua111:
lập đàn ?
=))=))
quên nói với bác : thầy bói , pháp sư cũng là tình nhân của luke luôn:))
Bác đi trc đi , em ko nối gót theo sau bác đâu

Mới có người bị ban 30 mí id kìa mí cậu! Giờ tụi mình như cá nằm trên thớt! Pix giận kon nèo thì chém kon đó! Haiz! :binhsua85:

---------- Post added at 06:16 PM ---------- Previous post was at 06:12 PM ----------

A e ai gửi 1 cái mail cho nó xem! Hỏi xem tại sao nó lại ban hoài thế! Tớ gửi rồi! Các cậu thử gửi nũa xem!

Mới có người bị ban 30 mí id kìa mí cậu! Giờ tụi mình như cá nằm trên thớt! Pix giận kon nèo thì chém kon đó! Haiz! :binhsua85:

---------- Post added at 06:16 PM ---------- Previous post was at 06:12 PM ----------

A e ai gửi 1 cái mail cho nó xem! Hỏi xem tại sao nó lại ban hoài thế! Tớ gửi rồi! Các cậu thử gửi nũa xem!

Rep từ pix : "I'm crazy,cool,sexy! It's my Style":binhsua104:

.....hôm nay lính pix đi càn quét ....hên hôm nay gõ đủ 1 ly cafe nghỉ nếu ko cũng ban cả dòng họ.......chắc ngày mai số lượng sẽ lên nhiều đây...vì đang làm nó ko ban đâu,,,khi làm xong nghỉ rùi 2,3 tiếng sẽ thấy bị trừ .....:binhsua80:

Vào nhìn tên topic đau lòng nhỉ :( "cải thiện vấn đề trừ tiền"
Đúng là giờ nó không trừ tiền theo id nữa, cứ group mà vo cả cục thôi :binhsua122:
Tự nhiên lại muốn chửi thề :binhsua76:

Group tớ trên 200id này! Nếu nó ban 1 phát chắc -600S quá! :binhsua80::binhsua75::binhsua75::binhsua75::binhsua75:
Giờ ko dám add thêm id vào Group chình nữa! Xé lẻ ra mà chơi! haiz!:binhsua85:
Piết nó chơi đểu mà chẳng làm được gì! Chịu đấm an xôi vậy! :binhsua85:

Bị ban có gần 10 ID mà phải bỏ luôn một cái group lớn :L

sáng nay vô cái group nhỏ hôm qua mới làm thì nó ưu ái cho thêm vài acc banned nửa bó tay luôn

sáng nay vô cái group nhỏ hôm qua mới làm thì nó ưu ái cho thêm vài acc banned nửa bó tay luôn

Ráng cày đi chứ bác.. biết đâu nó thấy siêng năng nó refund lại cho bác thì sao... :binhsua111:

Nó định làm chuyến BAN cuối cùng để kết thúc dự án đấy mà ;)))))))
Có phải vậy ko bác hay là nó mở ra kỉ nguyên ban rùm rộ hơn .em là bye với nó hôm qua rùi.an cơm xong lên thấy 3 group deu bi ban mổi group 3-4ID.bó tay nó luôn.

mình đã chuẩn bị 6 group phòng khi có biến , nếu mà biến dữ quá chắc đánh 2 chữ ngoan hiền mất thui :binhsua146:

khuyên mấy pa đừng lấy ad cũ ad vào group,khi nào gõ thì mới ad vào thôi,ad vào nó ban đó
đứng vào hoàn cảnh của admin thì nó đang lộng quyền
đứng vào hoàn cảnh của mem mình thì cố tìm cách thoát ban nên cứ đặt vào admin pix sẽ hiểu rõ hơn hạn chế cách ban :)

---------- Post added at 02:16 PM ---------- Previous post was at 02:14 PM ----------

sáng hôm qua tưởng nó hết ban.mừng được xíu
chiều thấy bà con la ré quá trời là biết nó ngứa tay ngứa chân ban te tua bà con rồi ><

mới sáng cúp điện, mới có điện vào xem thử đã thấy bị ban 1 group ,chiều hôm qua vào ko thấy ban ....làm 3$ pay.....nó ko pay mà nó pan....:binhsua104:...hehe....chuyển nghề thôi......:binhsua29:

mới sáng cúp điện, mới có điện vào xem thử đã thấy bị ban 1 group ,chiều hôm qua vào ko thấy ban ....làm 3$ pay.....nó ko pay mà nó pan....:binhsua104:...hehe....chuyển nghề thôi......:binhsua29:

còn có thể loại này nữa sao, ko banned ngay mà sau mới banned, chả biết đâu mà lần.
Chia buồn cùng b!:binhsua123:
m vài lần bị banned toàn gõ xong vô kiểm tra là bị rồi chứ chưa khi nào nó chơi trò ko banned ngay mà mãi sau mới banned cả. Pix thâm quá:binhsua85:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,020
173,092
Latest member
topmbaconsulting

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week