Tutorial Thảo luận đôi chút về off PC

kukoi

Junior
Reactions
4
MR
0.000
Chả là em mới được chỉ dạy và nhào vô chiến off pc. hiện tại đang là net blue.. nhưng nghe nhiều bro cũng như tận mắt chứng kiến net này trừ ₫ rất ác :( có bác nào cho e tí kn hạn chế k? e chiến off pc dạng submit thì dùng hma ổn k ạ, hma vs sockvip72 nên dùng cái nào ạ. cám ơn mn đã đọc.

hma chơi hàng submit thì không ổn chút nào.bạn nên chọc vip72 là hợp nhất. Và hàng submit trừ tiền là không tránh khỏi.Nếu bạn chơi PC solo thì nên chơi kết hợp vài nét bạn nhé.

net này paid chuẩn. trừ là do con đó dính fraud thôi :) đang dư 1 acc blue, info FR. pro nào cần inbox link facebook em nhé

có cậu nào kinh nghiệm chơi off submit cho ít kinh nghiệm để sao cho nó lead được tương đối tý ko, mình làm 2,3 chục lần may ra mới lead được 1 lần, xin đa tạ mọi người

bác gợi ý cho e vài net với bác .em làm mỗi blue ít off rồi toàn bảo con ý trừ hết..chơi suốt chả biết nên lm con nào :(

bác gợi ý cho e vài net với bác .em làm mỗi blue ít off rồi toàn bảo con ý trừ hết..chơi suốt chả biết nên lm con nào :(

cậu chỉ mình làm offers pc vs đc ko mình mới học làm anh em mình cùng học tập cho mình xin skype đc ko

net này paid chuẩn. trừ là do con đó dính fraud thôi :) đang dư 1 acc blue, info FR. pro nào cần inbox link facebook em nhé
bác ơi ib cho e cái giá nhé.. mà bác có đag chjến net này k.. ae giao lưu tý.: )

offer pc thì có prolead , leadads , sabia , redfire còn nhiều nữa nhưng những net này mình đã làm. cậu tham khảo nha

offer pc thì có prolead , leadads , sabia , redfire còn nhiều nữa nhưng những net này mình đã làm. cậu tham khảo nha
vâng thank bác.. hàng submit nên dùng sock à bác.. e có sock mà toàn dùng hma :(

Làm pc survey đang có bão nhé, bão khá to nên submit làm là an toàn nhất.

submit thì net nào cũng trừ hết

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,760
170,847
Latest member
louisdh123
Back
Top Bottom