Tutorial [Thảo luận] Dicebot strategy

vừa test xong 1h, cũng ổn phết :V
Tks thớt

Mình vừa cập nhật và rút gọn lại tất cả script, chỗ target các bạn tự chỉnh lại số lợi nhuận mong muốn để stop

Last edited:
Có cách nào chạy scrip này site betfurry ko các bác, em lại cày bên betfury kiếm ít bfg để bán nữa, nãy chạy thử cái script của bác thớt cũng ổn áp , em chạy thử bên wolf thôi

Có cách nào chạy scrip này site betfurry ko các bác, em lại cày bên betfury kiếm ít bfg để bán nữa, nãy chạy thử cái script của bác thớt cũng ổn áp , em chạy thử bên wolf thôi
Chắc phải mua NCT dicebot thôi.

Chắc phải mua NCT dicebot thôi.
Em hôm trc có mua NCT chạy thử 5 ngày rồi, nhưng cảm thấy ko ăn thua lắm, bet tay vẫn an toàn hơn nên toàn bet tay, kiếm đc khoảng 10-15% thì dừng, cơ bản là chưa tìm hiểu để chỉnh sửa lua đc sao cho đúng ý mình ấy

Em hôm trc có mua NCT chạy thử 5 ngày rồi, nhưng cảm thấy ko ăn thua lắm, bet tay vẫn an toàn hơn nên toàn bet tay, kiếm đc khoảng 10-15% thì dừng, cơ bản là chưa tìm hiểu để chỉnh sửa lua đc sao cho đúng ý mình ấy
NCT hình như cũng add script đc mà, nó cũng phát triển từ mã nguồn seuntjie dicebot
NCT bot có share đc ko nhỉ? :popo_adore:

25k bets, rớt

Nếu bác chạy thực tế thì chụp chart lên cho ae coi, để ae test hao tổn tinh lực quá :D

Không theo dõi được đến khúc rớt, nhưng lúc 5k được khoảng 10%. Vậy 25k được khoảng 50%. Target vậy là quá xa
vậy chắc ko nên chạy thời gian lâu, chia balance/300, target 20%, thua x6, nhưng nếu vậy thì profit ít quá
bác có cao kiến khác ko?

vậy chắc ko nên chạy thời gian lâu, chia balance/300, target 20%, thua x6, nhưng nếu vậy thì profit ít quá
bác có cao kiến khác ko?
Theo e nghĩ cách khả dĩ nhất là chia vốn ra rồi gấp thếp thôi. Đặt target x2. Thua thì x2 vốn lên. Target đặt càng xa, rủi ro càng cao. Đây gọi là gấp thếp của gấp thếp có điều chỉnh, em nghĩ cách này rất khó thua.
Nhưng mà không biết 1 ngày chạy có thể thể đạt được target x2 mấy lần. Bác test thử rồi báo e nha. E sợ test rồi :D

Theo e nghĩ cách khả dĩ nhất là chia vốn ra rồi gấp thếp thôi. Đặt target x2. Thua thì x2 vốn lên. Target đặt càng xa, rủi ro càng cao. Đây gọi là gấp thếp của gấp thếp có điều chỉnh, em nghĩ cách này rất khó thua.
Nhưng mà không biết 1 ngày chạy có thể thể đạt được target x2 mấy lần. Bác test thử rồi báo e nha. E sợ test rồi :D
nên target x1.2 thì hơn, target càng cao càng dễ thua

Announcements

Forum statistics

Threads
418,507
170,597
Latest member
tonyphan98

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom