Thảo luận cách tăng Mua acc pree từ link mình

maxtin1908

Banned
Reactions
409
MR
0.000
chúng ta đã có bài nói về cách tăng cookie , nhưng chúng ta ai cũng biết chúng ta chơi Ugot không phải cookie là chính mà ăn % từ mua acc pree , nên tôi mạo muội viết 1 bài chúng ta cùng thảo luận về cách tăng acc Pree cho AE , cùng chia sẻ những kinh nghiệm,
nhưng acc pree may mắn là chính , nhưng trong cái may mắn đó cũng cần có kinh nghiệm ,
Tôi thì mới chơi Ugot nên cũng chưa đựoc nhiều kinh nghiệm , nhưng theo tôi thì post tay làm collection bài viết của mình thì chắc tỷ lệ % đựoc mua acc pree là nhiều hơn
Mong AE chia sẻ CÙng đưa MMo4vn lên cùng Ugot vì chúng ta là cùng chung 1 gia đình
Thay Mặt Hội MMo Nghệ An : Thân

mình thấy post phim với App hay mua nhất. đặc biệt là các App về Win

Collection thì tốt rồi nhưng 1 phần bạn chưa nói nũa là uy tín của mình trong 4rum đó ntn?cái này cũng rất quan trọng.
port file có dung lượng lớn.

mình đang làm collec của XX thôi
còn app và game + film thì post riêng lẻ

Hix . chắc post mấy cái App Dung lượng cao thì nó sẽ Mua Thôi

mua hay không tùy thuộc vào may mắn :)
như em cha bao giờ mua pre cả :)
nếu gặp mạng nhà cùi max cũng chỉ được 300kb/s free đã 4mb/s rùi :)

Các bạn cứ làm theo hướng dẫn của BQT và supporter đi . 1 thời gian nửa các bạn sẽ thấy dc kết quả tốt. Vì sao như vậy thì mình ko nói trước, nhưng mình biết 1 thời gian nửa Ugotfile sẽ có thay đổi trong cơ chế và việc thay đổi đó sẽ có lợi cho các uploader về người khác mua acc pre từ link của mình .
Good luck

chúng ta đã có bài nói về cách tăng cookie , nhưng chúng ta ai cũng biết chúng ta chơi Ugot không phải cookie là chính mà ăn % từ mua acc pree , nên tôi mạo muội viết 1 bài chúng ta cùng thảo luận về cách tăng acc Pree cho AE , cùng chia sẻ những kinh nghiệm,
nhưng acc pree may mắn là chính , nhưng trong cái may mắn đó cũng cần có kinh nghiệm ,
Tôi thì mới chơi Ugot nên cũng chưa đựoc nhiều kinh nghiệm , nhưng theo tôi thì post tay làm collection bài viết của mình thì chắc tỷ lệ % đựoc mua acc pree là nhiều hơn
Mong AE chia sẻ CÙng đưa MMo4vn lên cùng Ugot vì chúng ta là cùng chung 1 gia đình
Thay Mặt Hội MMo Nghệ An : Thân

May mắn thôi cậu à, tùy thuộc vào người down file mình cần gấp nhu cầu hay không?
Tớ mới up có 6 file đầu tiền, vừa mới post lên app, 1 ngày sau có người mua acc pre.
nên chuyện đó còn phụ thuộc vào may mắm,

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,787
170,873
Latest member
asapcanopy1

Most viewed of week

Most viewed of week

Back