Matrix Thảo luận các vấn đề về adsprofit reward

Status
Not open for further replies.
bác này tính u vãi, đã nói là nó hạn chế hay nói đúng hơn là loại bỏ hoàn toàn những ai chơi mà không chịu đầu tư $$ vào mua thêm VIP, đầu óc lúc nào cũng suy nghĩ chơi free chỉ bỏ $ up silver rồi thu lại tiền thì ko chơi nổi là đúng rồi. Sao bác không tính thử nếu bác đầu tư 100$ từ đầu (hoặc sau khi chuyển point thành vip thì đầu tư mua vip thêm 100$) tính thử xem sau 3 tháng lời lỗ thế nào đi bác, mình không rảnh để tính dùm những người có tâm lý chơi mà không dám đầu tư, chỉ dám bỏ $ nâng cấp rồi chờ rút về thu lại :m020:

Bạn tính cũng ngộ ngộ, tính như kiểu này bạn tính đi: APR ví dụ bỏ 100$ bao tháng lấy đủ vốn? Bạn có biết
http://hourlychicrate.com/?ref=toideptrai90 không? Heehe, tôi bỏ vào 100$, chỉ đúng 30 ngày thu hồi đủ vốn đó
Còn chuyện cam quít gì đó chưa biết ai hơn ai nhé!
Tôi chơi đủ 3 program, nó uy tín đến độ: nó không thích STP thì lập tức refund tiền về cho mình lập tức!

Bạn tính cũng ngộ ngộ, tính như kiểu này bạn tính đi: APR ví dụ bỏ 100$ bao tháng lấy đủ vốn? Bạn có biết
http://hourlychicrate.com/?ref=toideptrai90 không? Heehe, tôi bỏ vào 100$, chỉ đúng 30 ngày thu hồi đủ vốn đó
Còn chuyện cam quít gì đó chưa biết ai hơn ai nhé!
Tôi chơi đủ 3 program, nó uy tín đến độ: nó không thích STP thì lập tức refund tiền về cho mình lập tức!

thì ra nói nãy giờ là mục đích dìm hàng APR để đi quảng cáo site của bạn kiếm ref à, vậy thì đi chỗ khác mà quảng cáo nha bạn, còn để link ref nữa chứ, đúng là thể loại dìm hàng, coi chừng bị report à :m020:

thì ra nói nãy giờ là mục đích dìm hàng APR để đi quảng cáo site của bạn kiếm ref à, vậy thì đi chỗ khác mà quảng cáo nha bạn, còn để link ref nữa chứ, đúng là thể loại dìm hàng, coi chừng bị report à :m020:

Nói cũng phải coi trước coi sau nhé, tôi chỉ giới thiệu để cho các bạn chơi, thấy site tốt thì giới thiệu, chư tôi chưa bao giờ và không bao giờ tuyển ref reeff gì cả đâu, tôi chỉ copy site và không để ý cái link có ref thôi!

Rỗi rãi ngồi lập công thức tính lãi của thằng này. Anh em tham khảo nhé, tớ ko tự tin lắm về toán học đâu :D.

Gọi:
- Số tiền đầu tư ban đầu là: a
- Số phần trăm lãi hàng ngày là: x (để thuận tiện cho việc lập công thức, tớ fix x, tức là x không đổi qua các ngày. Ví dụ x=1.5%=0.015 )
- Số ngày đầu tư: t
- Số tiền ( lãi cộng vốn ) sau t ngày: a[t]

Công Thức:
- Nếu t < 90 ngày ( t nhỏ hơn 90 ngày): a[t]=a.(x+1)^t ( Số tiền ( lãi cộng vốn ) sau t ngày bằng a nhân (x+1) mũ t)
- Nếu t=90 ngày: a[t]= a.(x+1)^t - a
- Nếu t>90 ngày ( t lớn hơn 90 ngày ): a[t]= a.(x+1)^t - a - a.(x+1)^(t-90).x

Note:
- phần trăm lãi phải để dưới dạng đã chia cho 100. Ví dụ: 1.5%=0.015
- Vì VIP live có 90 ngày nên sau 90 ngày phải trừ đi số lượng VIP ban đầu mua và trừ đi số lượng VIP mất đi hàng ngày.
- Công thức tính trên compound 100%. Tớ nghĩ áp dụng gần đúng với các compound khác ( ví dụ 50-50 thì áp dụng công thức rồi chia đôi, 1 nửa vào VIP, 1 nửa vào túi :D).
- Công thức trên chưa cộng số point bonus, nếu áp dụng cho acc mới chơi thì sau 60 ngày nên cộng thêm bonus point. Bonus point vẫn có thể áp dụng công thức.
- Dự kiến công thức đúng tầm 99% :D. Áp dụng tốt nhất cho anh em chuẩn bị dep, mua VIP.
- Chú ý là công thức sẽ cho kết quả gần đúng, ko đúng hoàn toàn nên chỉ dùng để tham khảo và quyết định chiến lược lâu dài. Tớ không dám chắc khi dep vài k thì sai số lên bao nhiêu nhưng nếu tầm vài trăm thì sai số có thể lên đến vài chục :).

Anh em test thử xem có đúng ko nhé ;). Đúng thì bác eagle ném cái này lên #1 :D. Quên, nhớ thx nữa nhé :)).

Cho 1 ví dụ cho đỡ rối nhé :).
- số tiền dep ban đầu để mua VIP: a=200 ( mua 200 VIP)
- lấy lãi hàng ngày là 1.5%, x=0.015
- compound 100% trong vòng 30 ngày

Áp dụng công thức: a[30] = 200.(0.015+1)^30 = ... bạn bấm máy tính hộ :D rồi đem so sánh thử với bảng tính #1 xem :).

Công thức đây tính toán đi các pro :)).

Còn thời gian silver nó tính sao ạ :binhsua72:

sau 60 ngày điểm thưởng của bạn chuyển đổi các điểm vip và họ kiếm tiền cho bạn trong 90 ngày! điều này là đúng!
các bạn không cần tính toán các chiến thuật chơi khác đâu.

Last edited by a moderator:
sau 60 ngày điểm thưởng của bạn chuyển đổi các điểm vip và họ kiếm tiền cho bạn trong 90 ngày! điều này là đúng!
hom nay site hoat dong cho lai, hi vong la nhu loi ban noi!

Bộ nó thông báo chính thức áp dụng rồi hả bà con, thấy bà con bàn không mà chưa thấy cái gì ra cái gì hết. Toàn than vãn nghe mắc mệt...

nói chung LR bị sụp thì cũng ảnh hưởng lớn đến giới invest.

site này cũng ko phải thật sự là hot , nhưng do 1 số pro forum ta mang về rồi tự gán cho cái site fake này lên mây nên nhiều người đâm đầu vào , nhưng đa số cũng chỉ chơi free. Lãi thấp, chế độ ăn theo 1 site uy tín ko có nghĩa là site uy tín, nhưng thật sự mình ko nghĩ site này sống lâu đc đến bây giờ. Chưa biết tình hình thế nào đây

Nói nhiều cũng vô ích, chúc các bạn may mắn

Mấy giờ site bảo trì xong các bác ơi?
có ít acc free dính tới 6-7 ngày bảo trì k chia point, chán vl apr ra, giờ lại còn có vụ 30 ngày, hy vọng nếu là tinh chính thức thì áp dụng trễ trễ tí cho ae nhờ!
Haizzzzzz

Site không còn ngon như xưa, đầu tư lúc này là lỗ chắc hoặc lãi đc không bao nhiêu mà thời gian thu hồi vốn khá lâu, phải trên 5 tháng, trong 5 tháng này có biết đc nó ra thêm luật gì và nó có die hay không, các bác có ref nhiều cũng vậy thôi, bây giờ bảo đảm hết 90% người chơi sẽ chuyển qua 50% và rút dần, thành thật khuyên các bạn nên kiếm đường rút lui an toàn ngay bây giờ, đó là suy nghĩ của mình còn bác nào có niềm tin thì cứ chơi, chẳng ai cấm.

nói chung LR bị sụp thì cũng ảnh hưởng lớn đến giới invest.

site này cũng ko phải thật sự là hot , nhưng do 1 số pro forum ta mang về rồi tự gán cho cái site fake này lên mây nên nhiều người đâm đầu vào , nhưng đa số cũng chỉ chơi free. Lãi thấp, chế độ ăn theo 1 site uy tín ko có nghĩa là site uy tín, nhưng thật sự mình ko nghĩ site này sống lâu đc đến bây giờ. Chưa biết tình hình thế nào đây

Nói nhiều cũng vô ích, chúc các bạn may mắn

Site không còn ngon như xưa, đầu tư lúc này là lỗ chắc hoặc lãi đc không bao nhiêu mà thời gian thu hồi vốn khá lâu, phải trên 5 tháng, trong 5 tháng này có biết đc nó ra thêm luật gì và nó có die hay không, các bác có ref nhiều cũng vậy thôi, bây giờ bảo đảm hết 90% người chơi sẽ chuyển qua 50% và rút dần, thành thật khuyên các bạn nên kiếm đường rút lui an toàn ngay bây giờ, đó là suy nghĩ của mình còn bác nào có niềm tin thì cứ chơi, chẳng ai cấm.

thế mấy bác không chơi thì vào đây nhiều chuyện làm gi??? đi bán cá à??? :m146: :m146: việc éo gì mà cứ phải vào chê ra chê vào nhỉ, không chơi thì xin lỗi đừng có bày đặt ta là thánh mà vào đây phán, xin mời đi chỗ khác cho người ta chơi, nghe mấy người nói mà mắc ị quá, đi ị đã... :m020:

thế mấy bác không chơi thì vào đây nhiều chuyện làm gi??? đi bán cá à??? :m146: :m146: việc éo gì mà cứ phải vào chê ra chê vào nhỉ, không chơi thì xin lỗi đừng có bày đặt ta là thánh mà vào đây phán, xin mời đi chỗ khác cho người ta chơi, nghe mấy người nói mà mắc ị quá, đi ị đã... :m020:

bớt trẻ trâu đi bác, thấy cái tiêu đề topic là thảo luận ko. người ta có quyền đưa ra ý kiến của họ việc gì bạn vào đây ị đái gì, ko đọc được thì im mồm mà chơi tiếp đi ai đụng chạm gì tới miếng cơm của bác mà vào đây đuổi họ, nhìn ngứa mắt vờ lờ

Thật ra mình thấy Site chưa có gì, cứ phải chờ đã ... trên các forum ở nước ngoài mình cũng không thấy nóng như ở Forum mình, tin tức được cập nhật liên tục, nóng hổi . Chủ thớt thì tuyên bố bỏ ref trong khi Site chưa được bảo trì xong .v.v. những thứ khác . Làm gì thì cũng phải chờ cho Site hoạc động bình thường đã, nó chưa tuyên bố không trả tiền cho bất cứ ai, tiền cũng về đều đều và đúng hẹn, Hỗ trợ rất đầy đủ .v.v. Trong khi đó LR ra đi là một tổn thất lớn cho dân MMO trên toàn thế giới thì Site định hướng phát triển như vậy cũng đã là một chuyện khó rồi . Mình thì mình sẽ chờ đến khi bảo trì xong, xem thử tình hình rồi mới tính tiếp.
** Chúng ta vào đây để thảo luận, mong các bạn đừng nóng vội, cải nhau .

Ăn nói lỗ mãng quá, người ta nói giúp không nghe, còn hỗn hào, thật thấy xấu hỗ quá! Tên này mới đáng đi ra khỏi rum này!

em biết là vậy, Nhưng silver của em còn 10 ngày (20 ngày trước reinvest 100%), 10 ngày này em chỉnh lại 50% để có tiền up silver. Nó mà không bù cho em 3 ngày silver thì em ko đủ $ up silver cho tháng tiếp mất :binhsua122:. nếu em tính không nhần thì 3 ngày hôm trước không chia lãi, tuy nó đã thêm số ngày của vip, nhưng thời gian tồn tài của silver nó chưa + lại . nếu lần này tiếp tục không + thời gian tồn tại của silver thì em lại phải dep 10$ thì bm thật.
-----------------------------------------------------------------------------------------------------
Sau vụ này em bán acc luôn cho lành. ko phải hông muốn chơi tiếp mà ko có 10$ up silver :((
Info: 150 Vip (chơi free 2 tháng, point chuyển vip ngày 20/05), 2.6$ Unpaid
tính từ ngày 12/06/2012 ac còn 7 ngày silver.
Upline hungphongnt (của bác eagle)

Ai có hứng thú pm yahoo: muromvn

Last edited by a moderator:
Ăn nói lỗ mãng quá, người ta nói giúp không nghe, còn hỗn hào, thật thấy xấu hỗ quá! Tên này mới đáng đi ra khỏi rum này!

giúp??? giúp cho khỏi ai chơi nữa hả??? sao không đi ra mấy forum nước ngoài xem thử??? làm gì có cái nào mà bàn cho người ta nghỉ APR như mày, mày đi tìm forum nào mà đang bàn về việc nghỉ APR đi??? ngon tìm ra đi? làm éo gì có, chỉ có cái thể loại như mày vào khuyên người ta nghỉ chơi trong khi chưa rõ ràng việc gì? vậy xem thử mày giúp cái éo gì ở đây hả :m146:

bất lịch sự vãi làm như cái forum này là nhà hắn ấy muốn mời ai đi thì mời!!! miệng to nhưng mà não nhỏ!!! :binhsua12::binhsua12::binhsua12::binhsua12::binhsua12:

Những cái đầu nóng 1.

- - - Updated - - -

giúp??? giúp cho khỏi ai chơi nữa hả??? sao không đi ra mấy forum nước ngoài xem thử??? làm gì có cái nào mà bàn cho người ta nghỉ APR như mày, mày đi tìm forum nào mà đang bàn về việc nghỉ APR đi??? ngon tìm ra đi? làm éo gì có, chỉ có cái thể loại như mày vào khuyên người ta nghỉ chơi trong khi chưa rõ ràng việc gì? vậy xem thử mày giúp cái éo gì ở đây hả :m146:
Những cái đầu nóng 2.

Thật ra mình thấy Site chưa có gì, cứ phải chờ đã ... trên các forum ở nước ngoài mình cũng không thấy nóng như ở Forum mình, tin tức được cập nhật liên tục, nóng hổi . Chủ thớt thì tuyên bố bỏ ref trong khi Site chưa được bảo trì xong .v.v. những thứ khác . Làm gì thì cũng phải chờ cho Site hoạc động bình thường đã, nó chưa tuyên bố không trả tiền cho bất cứ ai, tiền cũng về đều đều và đúng hẹn, Hỗ trợ rất đầy đủ .v.v. Trong khi đó LR ra đi là một tổn thất lớn cho dân MMO trên toàn thế giới thì Site định hướng phát triển như vậy cũng đã là một chuyện khó rồi . Mình thì mình sẽ chờ đến khi bảo trì xong, xem thử tình hình rồi mới tính tiếp.
** Chúng ta vào đây để thảo luận, mong các bạn đừng nóng vội, cải nhau .

mình cũng nghĩ như bạn nên cũng chẳng khuyên ai chơi tiếp, cũng chẳng kêu ai nghỉ chơi. chờ APR bảo trì xong chính sách rõ ràng rồi hãy tính, CHỉ tại cái tụi éo hiểu là suy nghĩ cái gì mà cứ vào kêu ai cũng nghỉ đi không chơi nữa, vậy xem thử ai mới là người phá hoại :m020:

đơn giản vì bên nứoc ngoài ngừoi ta ko ham thèn APR như ở vn, ít ai bàn luận vậy thôi :D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,895
170,958
Latest member
Ckayapk

Most viewed of week

Most discussed of week