Matrix Thảo luận các vấn đề về adsprofit reward

Status
Not open for further replies.
Bonus pts sẽ đc chuyển thành VIP sau 60 ngày, và cái đống VIP mới đc chuyển sang từ Bonus pts sẽ tồn tại 30 ngày...

Hic. Nó mà áp dụng cho cả mem cũ thì thôi...ta chia tay nhau từ đây em nhé...rule thế thì ko những cheater mà cả mem bth cũng dính chưởng...ôm tiền mem xong thích thay rule sao thì thay. Bảo trì thì ko add thêm ngày hay chia lãi cho free mem...Thừa LR gục APR thả câu...

không phai như vậy đâu bạn:
xin vui lòng chờ đợi tin tức, những gì đang đến bây giờ! sau đó chúng ta hiểu biết thêm.
vip điểm làm việc 90 ngày mỗi bước cho ngày. sau 90 ngày hết hạn.

còn 30 ngày đó sẽ là: mỗi lần nâng cấp làm việc trong 30 ngày, 30 ngày đó điểm từ vip sinh ra hàng ngày sẽ không co % hoaa hồng cho tuyến trên. Hoa hồng từ nâng cấp vẫn có bình thường nhé!

do có 3 ngày bảo trì nên các điểm vip có được ngày hôm nay sẽ được khấu trừ có thể là 93 ngày

Last edited by a moderator:
ý em là khi nào ra đi chữ ko phải đã ra đi

bác này làm mình giat mình thật, đăng rõ ràng xíu chứ bác, dạo này nhìu bác cứ là rối cả lên, nó vẫn paid bình thường mà sao ai cung la là sao??? cải thiện trong chính sách chỉ có mục đích duy trì site lâu hơn thui mà, la inh ỏi làm ai cũng lo lắng hết

thế nó có bù ngày silver khi bảo trì 3 ngày ko nhỉ . Chả nhẽ mất toi 3 ngày silver tính ra nó có 200.000 member trong đó có khoảng 1 nửa đã up silver đi thì nó cũng ăn gian của member được 300.000 ngày . Quy đổi ra là 10.000 tháng mỗi tháng up mất 10$ thì nó kiếm thêm được 100.000$ sau vụ này , 1 số tiền khổng lồ

bao giờ bao trì vậy, có cần post ads ko đây

thế nó có bù ngày silver khi bảo trì 3 ngày ko nhỉ . Chả nhẽ mất toi 3 ngày silver tính ra nó có 200.000 member trong đó có khoảng 1 nửa đã up silver đi thì nó cũng ăn gian của member được 300.000 ngày . Quy đổi ra là 10.000 tháng mỗi tháng up mất 10$ thì nó kiếm thêm được 100.000$ sau vụ này , 1 số tiền khổng lồ

:binhsua24::binhsua24::binhsua24::binhsua24::binhsua24::binhsua24::binhsua24::binhsua24::binhsua24::binhsua24::binhsua24::binhsua24::binhsua24::binhsua24::binhsua24::binhsua24::binhsua24::binhsua24::binhsua24::binhsua24::binhsua24::binhsua24::binhsua24::binhsua24::binhsua24::binhsua24::binhsua24::binhsua24::binhsua24::binhsua24:

Last edited by a moderator:
cho mình hỏi tí nhé do lâu quá và lười k đọc topic: có bác nào hết 90 ngày chưa, nếu hết 90 ngày sẽ nhưu thế nào? point vip mất hết hay sao? bỏ 10$ free và tiếp tục như bình thường? và point hoặc vip sẽ mất hay còn cụ thể như thế nào? thanks :binhsua58:

cho mình hỏi tí nhé do lâu quá và lười k đọc topic: có bác nào hết 90 ngày chưa, nếu hết 90 ngày sẽ nhưu thế nào? point vip mất hết hay sao? bỏ 10$ free và tiếp tục như bình thường? và point hoặc vip sẽ mất hay còn cụ thể như thế nào? thanks :binhsua58:

SAu 90 ngày sẽ bắt đầu có hiện tượng trừ vip, số vip bị trừ tương ứng với số vip 90 ngày trước có dc. để hiểu thì bạn vào
http://adsprofitreward.com/i_retirement.php để xem nhé!
Trong đó hiển thị số vip sẽ mất theo từng ngày của bạn!

In order rejuvenate the website, we will be down for maintenance from Tuesday June 11 @ 6:00pm to Friday June 14 @ 6:00pm. During this downtime we will also be implementing a few other modifications.

- - - Updated - - -

Nó bảo trì 3 ngày,bây giờ nó có cho vip tồn tại thệm vài ngày cũng ko ham

Bả trì.......vãi........apr ơi.tha em

Móa còn 2 ngày là hết sliver mà nó bảo trì tới 3 ngày thì sao mà renew đây:|

In order rejuvenate the website, we will be down for maintenance from Tuesday June 11 @ 6:00pm to Friday June 14 @ 6:00pm. During this downtime we will also be implementing a few other modifications.

- - - Updated - - -

Nó bảo trì 3 ngày,bây giờ nó có cho vip tồn tại thệm vài ngày cũng ko ham

không ham thì nghỉ đêeeee, vào đây than thở chi, cho lại acc APR đêeeeeee rồi nghỉ đêeeeeee :m146:

không ham thì nghỉ đêeeee, vào đây than thở chi, cho lại acc APR đêeeeeee rồi nghỉ đêeeeeee :m146:

đờ mờ thằng này như cờ hó chỉ chực người ta lỡ miệng là nhào vào cắn!!! đúng là thứ ko thay đổi được mà!!!

nó bảo trì rồi vậy ko post ads có chia lãi ko

nó bảo trì rồi vậy ko post ads có chia lãi ko

Được thế thì có gì bằng nữa. Tớ nghĩ cangf ngày nó càng chơi khăm và chơi khó tụi mình đó. Đang rút ruột anh em ta đó.
:binhsua57:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,817
170,889
Latest member
sukemsk
Back