Matrix Thảo luận các vấn đề về adsprofit reward

Status
Not open for further replies.
thớt cho mình hỏi, mình dep= STP giờ rút qua STP nhưng acc STP khác acc mình dep có được không ? thank thớt

Dep acc nào rút acc đó nha bạn

Bác check hộ e ah :D
PM : U5931026 (Mr.uk)
thì e chơi đủ 2 tháng rồi, nó báo hết hạn, em up Silver lun mà

em có 10 VIP rồi cứ để đấy thôi ah ? Mai tiếp tục đăng QC ah ?

Bác check hộ e ah :D
PM : U5931026 (Mr.uk)
thì e chơi đủ 2 tháng rồi, nó báo hết hạn, em up Silver lun mà

em có 10 VIP rồi cứ để đấy thôi ah ? Mai tiếp tục đăng QC ah ?

chuẩn men, a sẽ check và RCB khi hàng về nhé

Hàng chưa về hả đại bàng mới nở :m014:
sáng ngủ dậy chưa thấy lãi đã thấy tiền rầu, về đủ 2 lệnh with hôm thứ 2
01:10 05.06.13Receive23752
U1069682
Adsprofitreward.com
+121.93129.94Received Payment 121.93 USD from account U1069682. Memo: API Payment. Payment ID: 28406

01:46 05.06.13
Receive23753
U1069682
Adsprofitreward.com
+77.9778.42Received Payment 77.97 USD from account U1069682. Memo: API Payment. Payment ID: 28409

ngày trươc mình hay post lăm khi còn free nhung từ khi yêu cầu nạp tiền do LR vừa mới đi nên ko có tiền nạp thế là bỏ tầm 1 tuần vào chả con j tất cả về 0 vậy bây h có nên dep vào acc đó ko hay là bỏ

Góp vui xíu nèo
We have successfully processed your withdrawal of $25.20 to your account.

ngày trươc mình hay post lăm khi còn free nhung từ khi yêu cầu nạp tiền do LR vừa mới đi nên ko có tiền nạp thế là bỏ tầm 1 tuần vào chả con j tất cả về 0 vậy bây h có nên dep vào acc đó ko hay là bỏ
Bỏ đi cậu ah, trừ khi có vài chục ref hẵng dep vào chơi lại! cần chơi acc mới pm mình nha, còn 2 acc đã post đc gần tháng, point 144 rồi đây, reback đầy đủ!

hôm nay có 0.6% thì phải

Nhìn cái lãi hôm nay mà chán thật đấy. Thôi thì cũng cầu cho mọi việc yên ổn cho em nó làm ăn. ACE ta còn có cái mà bỏ vào bụng chứ.

- - - Updated - - -

Lãi hôm nay là 1.25%.

cho mình hỏi giờ quên câu hỏi bảo mật rồi có rút tiền được hay không bác?

cho mình hỏi giờ quên câu hỏi bảo mật rồi có rút tiền được hay không bác?

có mail là lấy vô tư nha cậu!!!!!!!!!!

- - - Updated - - -

sao mấy hôm nay lãi chán thế nhỉ thế này bao giờ mới có xiền cưới vợ đây!!!!!!!!!!!!!!

Chuyên viên % đây!

Nhìn cái lãi hôm nay mà chán thật đấy. Thôi thì cũng cầu cho mọi việc yên ổn cho em nó làm ăn. ACE ta còn có cái mà bỏ vào bụng chứ.

- - - Updated - - -

Lãi hôm nay là 1.25%.

Chuyên viên nghiên cứu lãi APR là pro này đây, chừng nào thấy lãi mà không còn đủ tái sản xuất, mong pro thông báo cho anh em biết nhé! Thanks!

- APR cũng giống như zeek, nó chia lãi hàng ngày theo tỉ lệ lợi nhuận.
- Sau sự cố vừa rồi thì việc APR còn sống sót và đạt mức lãi như vậy đã là 1 dấu hiệu rất tốt rồi. Sau 1 thời gian, khi nhà đầu tư tin tưởng thì sẽ ổn định lại thôi

- Về việc invest, việc sống hay chết của site ko hoàn toàn phụ thuộc vào admin, mà chủ yếu do sức lây lan của các investor. Bây giờ các bạn than phiền, sẽ không mang lại kết quả tốt, mà chẳng khác gì đang làm hại bản thân mình mà thôi. Liệu có ai đầu tư khi quá nhiều than phiền? dù thực tế nó đang rất tốt trong hoàn cảnh này

- APR cũng giống như zeek, nó chia lãi hàng ngày theo tỉ lệ lợi nhuận.
- Sau sự cố vừa rồi thì việc APR còn sống sót và đạt mức lãi như vậy đã là 1 dấu hiệu rất tốt rồi. Sau 1 thời gian, khi nhà đầu tư tin tưởng thì sẽ ổn định lại thôi

- Về việc invest, việc sống hay chết của site ko hoàn toàn phụ thuộc vào admin, mà chủ yếu do sức lây lan của các investor. Bây giờ các bạn than phiền, sẽ không mang lại kết quả tốt, mà chẳng khác gì đang làm hại bản thân mình mà thôi. Liệu có ai đầu tư khi quá nhiều than phiền? dù thực tế nó đang rất tốt trong hoàn cảnh này

đúng rồi, bác nói đúng 100%, mọi người phải chung tay vượt qua lúc khó khăn này chứ, sao lại cứ vào than phiền thì ai dám đăng ký chơi mới nữa, như vậy chính là tự kết thúc cho bản thân luôn thôi :m020:

Do nghịch lung tung nên Gmail của mình mới bị khóa. Có thể thay thế gmail này trong APR ko? Mẫu support thế nào vậy? Giúp mình với.

E vừa up hôm qua và post ad
Sáng này thấy chia lãi bằng point chứ vip chưa chuyển
Lỗ 1 ngày rùi
Ai cho hỏi là sau khi up thì bao lâu được chuyển vip vậy ạ!!!!
THanks!

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,762
170,851
Latest member
NguyenTheThanh
Back