• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Matrix Thảo luận các vấn đề về adsprofit reward

Status
Not open for further replies.
các bác cho em hỏi là nếu acc mới lập, em bơm vô 200$ mua vip mà không nâng cấp, vậy là em có 100point với 200vip đúng không ạ, lãi hằng ngày có được tính trên cả point và vip không, sau 2 tháng free thì trừ 100 point ban đầu còn tầm 140~150 point chuyển lên vip được cộng vào số vip hiện có phải không, còn 200vip ban đầu kia sau 3 tháng thì die hay sao, bác nào chỉ giúp em với :
200$ bem vào thì nâng luôn chứ sao lại ko nâng :D

hỏi

một ngày post được 1 quảng cáo và xem được mấy quảng cáo thế hì bèo nhỉ!mọi người có ai có bí quyết gì ko chỉ cho với!
yh:huuidol_91_ht

mình mơi up silver ID chantinhcda, upline la hunghongnt ban rb vào U7307544 nhé. Thanks

mình mơi up silver ID chantinhcda, upline la hunghongnt ban rb vào U7307544 nhé. Thanks

đã lưu, mình rcb khi hàng về nhé

- - - Updated - - -

một ngày post được 1 quảng cáo và xem được mấy quảng cáo thế hì bèo nhỉ!mọi người có ai có bí quyết gì ko chỉ cho với!
yh:huuidol_91_ht

post quảng cáo và xem 5 ads nhé, làm nhiều hơn cũng ko dc j

Mình tính thử cho bạn mình bằng bảng tính của bạn Le Hong Phong với 136 Vip, tái đầu tư 2 tháng đầu 100, các tháng sau 80 thì tổng tiền bị âm đến tháng thứ 3, ố ồ, trong khi vip của minh có 113 bọ

Mình tính thử cho bạn mình bằng bảng tính của bạn Le Hong Phong với 136 Vip, tái đầu tư 2 tháng đầu 100, các tháng sau 80 thì tổng tiền bị âm đến tháng thứ 3, ố ồ, trong khi vip của minh có 113 bọ

cái bảng tính đó ko chính xác hoặc bạn tính ko chính xác nhé. mình thì chưa thử. nhưng tái đầu tư 100% 2 tháng , thì thu vê cũng ko hề nhỏ, để mai rảnh tính lại cho bạn

Last edited by a moderator:
mình có $$$ muốn nạp vô chơi liền khỏi chờ post 2 tháng đc không?Tầm bao nhiu mới up lên đc

mình có $$$ muốn nạp vô chơi liền khỏi chờ post 2 tháng đc không?Tầm bao nhiu mới up lên đc

bạn chỉ nên up ngay nếu mua chừng 200 vip nhé ( 1 vip = 1$ )

Định đợi cmt #2991 cho sang page 300 mà ko kịp rồi.

Trong thông báo khi đăng nhập APR có 1 dòng

*Before reading this message please note that if you have logged in, your account has not been suspended.*

Mọi người đừng lo lắng. Nó có nghĩa là

Trước khi đọc tin nhắn này, vui lòng chú ý rằng nếu bạn đã đăng nhập được, tài khoản của bạn chưa bị đình chỉ.

Cứ an tâm chơi tiếp nhé.

Kể từ ngày 15/3. BID sẽ không tự động chuyển thành VIP. Để Chuyển đồi thì cần phải cho đi, người nhận là 1 derect ref.
- Như vậy cần phải có ref mới chơi được? Nếu không có ref, bạn có thể tự reg 1 acc free bên dưới để cho đi. BID cho đi sẽ được chuyển thành VIB và sinh lãi ( cho đi mà không mất gì ). Người nhận sẽ được 10 BID free dùng cho đấu giá

cái vụ này chưa hiểu lắm, thớt nói rõ chút dc ko, nghĩa từ lúc bắt đầu chơi mỗi ngày mình phải cho ref dưới BID à ?

Ngoài ra làm sao biết dc là mình đã post ads thành công

Last edited by a moderator:
- - - Updated - - -

cái vụ này chưa hiểu lắm, thớt nói rõ chút dc ko, nghĩa từ lúc bắt đầu chơi mỗi ngày mình phải cho ref dưới BID à ?

Chỉ khi nào bạn đầu tư mua bid thôi, khi mua bid nó không tự chuyển vip nên phải cho đi, còn post ads hằng ngày thì không cần phải làm gì cả ^^

- Khi đầu tư mua Vip thì không thể trực tiếp mua vip, mà phải mua BID sau đó cho đi nó mới thành Vip. Tái đầu tư hàng ngày và chơi free thì không cần mà nó sẽ làm tự động
- Sau khi post ads, nhấn back office nếu thời gian đếm ngược lại 23h59 là đã post thành công

Post ads thành công thì khi vào back office cậu sẽ thấy đồng hồ đếm ngược hiện ở chỗ dải màu xanh:

You are Qualified For Cash Rewards for the next
0 days, 8 hours, 16 minutes, 3 seconds

- - - Updated - - -

Hóng lãi hôm nay cái coi.Gia cát dự là 1.2% :binhsua07:

Post ads thành công thì khi vào back office cậu sẽ thấy đồng hồ đếm ngược hiện ở chỗ dải màu xanh:

0 days, 8 hours, 16 minutes, 3 seconds

- - - Updated - - -

Hóng lãi hôm nay cái coi.Gia cát dự là 1.2% :binhsua07:

hôm nay chia lãi muộn hơn mọi ngày roài, cuối tuần chắc same same 1 % thôi

Tình hình vùa hết 60 ngày đã up thì thấy nó ra hạn cho 30 ngày nữa nhưng mua them 10 bid nữa và đã cho đi như hướng dẫn nhưng không thấy vip đâu cả. Thế là sao vậy các bác?

Tình hình vùa hết 60 ngày đã up thì thấy nó ra hạn cho 30 ngày nữa nhưng mua them 10 bid nữa và đã cho đi như hướng dẫn nhưng không thấy vip đâu cả. Thế là sao vậy các bác?

Bạn pm mình tw xem thử, hoặc chụp cái hình lên

của e nay up lên vip.
Your Free membership Expire in 0 days, 4 hours, 46 minutes, 7 seconds

0 days, 1 hours, 10 minutes, 37 seconds
mà e chọn vào " Earn AREA " rồi silver - upgrade
mà nó báo :You don't have enough Purchase Balance for this membership

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics