Matrix Thảo luận các vấn đề về adsprofit reward

Status
Not open for further replies.
ặc
tớ đã up silver 2 lần rùi, là người up đầu tiên trong danh sách ref của cậu đó
lần này là lần t3 đó
acc 45$ rùi, 134poin
:binhsua139::binhsua139:

ặc
tớ đã up silver 2 lần rùi, là người up đầu tiên trong danh sách ref của cậu đó
lần này là lần t3 đó
acc 45$ rùi, 134poin
:binhsua139::binhsua139:

ờ, ý là báo danh tiếp để RCB tiếp :binhsua146:

ờ, ý là báo danh tiếp để RCB tiếp :binhsua146:
lần trước up ko báo danh nên ko dc RB
jo up thì liệu có được RCB 2 lần ko ta
:binhsua163:

H mới bắt đầu chơi có được ko bạn? Mà sao thấy link ref có nhìu upline khác nhau, ko biết click cái nào nữa!

Xin chào!

Cái vụ chia point hay lấy lại point sẽ có kết quả sau vài ngày nữa :m020:
Mà lão già này tham gia hồi nào thế :m021:

Tôi nhớ là cũng trong rum này có ít nhứt 2 comment nói về việc vip=point/2, mà toàn là của pro, nhưng nhiều trang quá không tìm lại nổi, sory bạn eagle nếu bạn không có comment như vậy
Còn bạn Phong hehehe, lão già cũng tham gia làm reg của bạn eagle cho vui đó chứ, mai upgrade đó, không biết nên thắc mắc thôi, chứ có biết gì nhiều đâu,

Tôi nhớ là cũng trong rum này có ít nhứt 2 comment nói về việc vip=point/2, mà toàn là của pro, nhưng nhiều trang quá không tìm lại nổi, sory bạn eagle nếu bạn không có comment như vậy
Còn bạn Phong hehehe, lão già cũng tham gia làm reg của bạn eagle cho vui đó chứ, mai upgrade đó, không biết nên thắc mắc thôi, chứ có biết gì nhiều đâu,

Ko có j đâu bạn, cái này mình đã nói nhiều lần rồi vì acc mình đã chuyển thành vip, thực tế nó trừ đi 110 point chứ ko có chuyện chia 2

- - - Updated - - -

H mới bắt đầu chơi có được ko bạn? Mà sao thấy link ref có nhìu upline khác nhau, ko biết click cái nào nữa!

Bây jo chơi ngon mà, bạn có thể reg theo sponsor ddminh , link tại #1 nhé

xác nhận là khi chuyển vip nó trừ đúng số point đã bonus ban đầu chứ ko chia 2 nhé

Bạn post có nghỉ ngày nào ko sao dc ít thế ? Bạn phairt up lên mới dc lãi từ Vip nhé

post đều với cả 10 point silver mới đc bấy nhiêu đó.. em đang có 428 vip ấy mà còn ko nhận lãi à :))

Ờ, ko chú ý, sao dc ít vậy nhỉ, acc dưới của mình chắc đủ time sẽ nhiều hơn, thỉnh thoảng cũng bỏ post nữa

- - - Updated - - -

gần tới ngày up rồi, có gì bonus tớ với nha cậu, upline là ddminh.:)

cứ up xong báo danh tại đây, id + tên + LR nhé

ý cậu là bỏ 10$ up trước, rồi báo danh đây cậu bonus 6$ sau hả cậu????? :)

Ok, up trước mới rcb chứ, mình kiểm tra lại , nếu ref cũ của a Minh thì RB 2$/ 1 lần up,ref sau khi mình đăng bài thì chế độ khác

- - - Updated - - -

Chuẩn bị có cái mới, mong khi tuyển ref thì sẽ có người ủng hộ.

mở thêm cái mới cho xôm tụ cậu :binhsua141:

cho hỏi

Bạn post có nghỉ ngày nào ko sao dc ít thế ? Bạn phairt up lên mới dc lãi từ Vip nhé

Chủ thớt cho hỏi hungphongnt có phải của chủ thơt không vậy

mở thêm cái mới cho xôm tụ cậu :binhsua141:
Mới được giới thiệu một chương trình mới, đang trong giai đoạn khởi động! Nên phải được giới thiệu mới được chơi, số lương ít ... mình chưa có thông tin rỏ ràng nên chưa úp cho mọi người được.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,889
170,948
Latest member
tamnhindautu

Most viewed of week

Most discussed of week