• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Matrix Thảo luận các vấn đề về adsprofit reward

Status
Not open for further replies.
Hơ cái này tưởng Pic nào các bác ấy đang Dis PZ với STP ầm ầm cơ mà ... bên này vẫn tuyển Ref ah :m122:
Bạn nhầm hàng rồi đấy :binhsua172:

- - - Updated - - -

Sao lại thank em :m122: em nói mọi người reg ref cho em bỏ roi anh mà :m122:
Thanks chú đá top :binhsua172:

up lên cho các bạn Join nè :binhsua95:

Up lên nào, mai có proof mới rồi:binhsua113:

bệnh, ngủ từ chiều giờ mới dậy :m020:
Hiện nay ref mà có bị ban thì vẫn ko bị xóa khỏi danh sách ref, những sẽ ko nằm trong danh sách matrix nhé. Vào list ref để xem

Ví dụ:
testnvc Not In Matrix Not In Matrix

bệnh, ngủ từ chiều giờ mới dậy :m020:
Hiện nay ref mà có bị ban thì vẫn ko bị xóa khỏi danh sách ref, những sẽ ko nằm trong danh sách matrix nhé. Vào list ref để xem

Ví dụ:
testnvc Not In Matrix Not In Matrix

Ờ, nó ban sớm đi cũng được, đỡ mất tiền up và Rcb, mấy acc ban là acc cheat, cũng ko có j phải tiếc

đúng là thà vậy đi cho nó lành! Để upgrade rồi mà ban thì đau hơn bồ đá :m099:

Thằng này nó còn đàng hoàng, gặp mình là chờ uo xong mới ban ah :binhsua119:

:m021: bác ác nhể! Mà ai biết dc giờ là vậy sao này sẽ khác! Cứ lương thiện mà chiến vậy :m020:

tình hình là k biết có thể chiến lâu dài đc k:binhsua115:mần ăn tháng trời chắc mình cũng chỉ đủ tiền upgrade

:m020:

tình hình là k biết có thể chiến lâu dài đc k:binhsua115:mần ăn tháng trời chắc mình cũng chỉ đủ tiền upgrade

Đừng nói với mềnh là từng tuổi này bạn không kiếm dc 3,500 VND/ngày nhé :m020: trích tí tiền ăn sáng cũng đủ rồi :m020:

Site này thì cứ yên tâm mà chiến, nếu ko muốn up tới lúc đó rao bán chắc cũng có người mua đó :binhsua141:

đã theo bác 1 chân
id: pancake94
giờ thì bắt đầu cạp kiếm $ để up thôi :m020:

Ý mình là k pk site này có thể làm ăn lâu dài đc k ý...chứ 3,500 vnd/ ngày thì 2 thág sau cũg chỉ đủ tiền upgrade chứ còn đâu mà mua vip đầu tư?

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,947
171,020
Latest member
hypercorevn

Most discussed of week

Most discussed of week