Matrix Thảo luận các vấn đề về adsprofit reward

Status
Not open for further replies.
Vừa thêm 1 ref ID : kien tran ko thấy báo danh. :binhsua141:

REf

Khi ref cho theard và mình tuyển đc nhiều ref thì có RCB cho f2 f3 gì không thead

thank, đã ref cho bạn
ID: tranhongkiendhcn
LR: U1395177
báo danh rồi nhé:binhsua113:

RCB là dành cho ref đầu tư. Mỗi lần nâng cấp mình RB 2$ và 5% tiền mua Vip
Ref Free sẽ được ngay 6 $ ( 1 lần hoặc 2 lần )sau khi nâng cấp

Up hộ bác. Thế thì như bác nói. 1 ref free nâng cấp hết 10$ đc bác Bonus 6$ phải không ạ. Chắc đây là mức Bonus cao nhất 4rum mất. Bác không sợ lỗ ạ. Nhỡ ref chỉ chiến solo free, chơi 50% trong 5 tháng. hết thì bỏ acc thì làm sao. Còn cả đội ch**t nữa.

Khi ref cho theard và mình tuyển đc nhiều ref thì có RCB cho f2 f3 gì không thead

Mình có chế độ đó bạn, bonus 1$/ 1 ref đầu tư bạn tuyển được, có thêm tí điều kiện bạn chịu khó xem lại #1

- - - Updated - - -

Up hộ bác. Thế thì như bác nói. 1 ref free nâng cấp hết 10$ đc bác Bonus 6$ phải không ạ. Chắc đây là mức Bonus cao nhất 4rum mất. Bác không sợ lỗ ạ. Nhỡ ref chỉ chiến solo free, chơi 50% trong 5 tháng. hết thì bỏ acc thì làm sao. Còn cả đội ch**t nữa.

Ờ, thanks bạn, mình cũng đã có cân nhắc điều này, nếu site sống lâu thì vẫn kiếm ăn được 1 chút. Tuy nhiên, nếu lượng ref free quá nhiều và tình hình tài chính lúc đó ko ổn thì sẽ chia thành 2 lần bởi vì 200ref free= 1200$ rồi :binhsua10:

dể ăn chủ theard lắm

dể ăn chủ theard lắm

Dễ ăn hay không thì có chế độ đó rồi, mình ko hoan nghênh cheat và nếu phát hiện các bạn cheat dưới mình thì sẽ ko bonus mà ngược lại còn có biện pháp để bảo vệ tài khoản của mình

đợi nâng cập rồi pm thớt lấy tiền, hề hề:binhsua135:

up típ cho bác
hy vọng anh này sống lâu cho đời sống khỏe 1 tý

Cũng rất mong như vậy, theo hiện nay thì đang có nhiều tín hiệu tích cực :binhsua172:

- - - Updated - - -

Đầu tư bao nhiêu là vừa hả thớt:binhsua149:

Nếu như đầu tư ngay bây jo thì nên nâng cấp và mua tầm > 200 Vip. Ngược lại theo mình nên để chơi xong 2 tháng free

bác eagle cho hỏi post ad là 24h post 1 lần đúng ko ạ
trể hơn 24h post thì có sao ko ạ

bạn nên post từ 10h sáng tới đêm, như vậy ngày hôm sau có post chậm, thì khoảng thời gian từ chiều- > tối cũng ko ảnh hưởng j vì nó chia lãi buổi sáng rồi

- - - Updated - - -

thành viên thảo luận đông quá bác eagel nhể! Có nhượng lại sân chơi cho tụi trẻ này không nhể :m131:

Ờ, thảo luận thì nhiều nhưng sáng jo có thêm 1 người dk mới ah

ID payza của thằng này là gì vậy cả nhà ơi?

ờ, cái này mình ko dep nên ko rõ lắm, bạn có thể biết bằng cách thử dep payza vô , bước gần cuối là biết mà

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,937
173,016
Latest member
congthuctinhthet

Most viewed of week

Most discussed of week