• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Matrix Thảo luận các vấn đề về adsprofit reward

Status
Not open for further replies.
Tóm lại là như này :) có 2 trường hợp xảy ra :)....

1. Site die: Nhưng phát die này nó chơi khó ae :),
Nó die như kiểu mấy site kia còn đỡ, đau một giây chết 1 giờ :), cứ đằng này nó quất cho 40 ngày để mà đau xót, thương tiếc, hồi hộp chờ với đợi -=> bọn này ác ...
2. Nó đang sửa lại dữ liệu thật sự :)..... <~ cái này 80% là chém gió, ngày trước Zeek cũng bị hack và thời gian khắc phục căng đét là 1 tuần ò,Ó ....
-=> Site DIE

khống kiếp mấy thằng hacker ta sẽ giết hết tụi bây
ta sẽ năn nỉ chúng bay đừng làm ảnh hưởng đến miếng ăn của ta nữa heehe :binhsua46:

- - - Updated - - -

Chắc gì đã hacker gây ra....
cái này cũng có khả năng

không thấy gì hết bạn ơi, upload hình lên đi bạn

Thôi thì bây giờ ta làm cái nhật ký vậy.
Hôm nay 08-07-2013
38-12-05
37DAYS

12HOURS

07MINS

khả năng die rất ư là cao
từ khi LR ra di , nó bão tri liên tục 1 lan 2-3 ngày , mấy 2-3 ngày lãi , nhin chung thi vip 90 ngày , lãi ra no bao trì cũng hết 15 ngày rùi , thứ 7 và cn nhan dc 1% => nhận chăng dc nhiu
40 ngày bão trì lần này mà sống lại thì VIP lieu giũ nguyên ko hay mất 40 ngày
chẳng có lý do nào site bi hack cả , em nó tự sướng thôi

Các thành viên thân mến,

Như các bạn đã biết, gần đây chúng tôi đã bị tấn công và tất cả cấu trúc phục vụ cho sự làm việc của Adsprofitreward của chúng tôi đã bị ảnh hưởng bởi điều này.

Những ngày gần đây, chúng tôi vẫn đang làm việc cực lực và đã phân tích, khảo sát được toàn bộ website của mình.

Kết quả mà chúng tôi nhận được là: ta có thể nói rằng ma trận (matrix ấy mà), VIP POINT và số dư trong tài khoản của các bạn đã bị ảnh hưởng do những cấu trúc đã nêu ở trên (chắc nhờ vậy mà trc đây nhiều bạn bảo là nhận dc trong balance của APR chừng 11111$ j đó ^^!) và chúng tôi sẽ làm việc hết sức mình đến mức mà bạn có thể tưởng tượng ra được (chẳng biết thật hay chém gió nữa ^^!) để khôi phục lại toàn bộ những gì đã bị ảnh hưởng một cách sớm nhất có thể, bởi vì chúng tôi vẫn còn những phần không hề bị ảnh hưởng bởi đợt tấn công vừa rồi.

Hơn nữa, chúng tôi nghĩ các bạn có thể tin tưởng rằng chúng tôi sẽ trở lại và sẽ cập nhật thêm vài phần chính yếu cho hệ thống bảo vệ của website mà trong tương lai những cuộc tấn công như vài ngày trc sẽ không diễn ra nữa (mong cái này là thật chứ không chỉ là hứa suông)

Chúng tôi sẽ trở lại, website sẽ tiếp tục làm việc và được cải tiến hoàn toàn vào ngày 15 tháng 8.

Chúng tôi sẽ cập nhật cho các bạn tiến trình làm việc của mình.

Cảm ơn sự kiên nhẫn và thông cảm mà bạn đã dành cho chúng tôi (nó đâu biết mình chửi nó SCAM ì xèo bên này ^^!)

Chúa phù hộ tât cả chúng ta!

Mình nghĩ nó đã chịu khó gửi thư cho tất cả members để trấn an thì hok phải nó SCAM đâu!

PS: cái này mình dịch thật chứ không phải gu gồ trăn sờ lây đâu nhé :p

Các thành viên thân mến,

Như các bạn đã biết, gần đây chúng tôi đã bị tấn công và tất cả cấu trúc phục vụ cho sự làm việc của Adsprofitreward của chúng tôi đã bị ảnh hưởng bởi điều này.

Những ngày gần đây, chúng tôi vẫn đang làm việc cực lực và đã phân tích, khảo sát được toàn bộ website của mình.

Kết quả mà chúng tôi nhận được là: ta có thể nói rằng ma trận (matrix ấy mà), VIP POINT và số dư trong tài khoản của các bạn đã bị ảnh hưởng do những cấu trúc đã nêu ở trên (chắc nhờ vậy mà trc đây nhiều bạn bảo là nhận dc trong balance của APR chừng 11111$ j đó ^^!) và chúng tôi sẽ làm việc hết sức mình đến mức mà bạn có thể tưởng tượng ra được (chẳng biết thật hay chém gió nữa ^^!) để khôi phục lại toàn bộ những gì đã bị ảnh hưởng một cách sớm nhất có thể, bởi vì chúng tôi vẫn còn những phần không hề bị ảnh hưởng bởi đợt tấn công vừa rồi.

Hơn nữa, chúng tôi nghĩ các bạn có thể tin tưởng rằng chúng tôi sẽ trở lại và sẽ cập nhật thêm vài phần chính yếu cho hệ thống bảo vệ của website mà trong tương lai những cuộc tấn công như vài ngày trc sẽ không diễn ra nữa (mong cái này là thật chứ không chỉ là hứa suông)

Chúng tôi sẽ trở lại, website sẽ tiếp tục làm việc và được cải tiến hoàn toàn vào ngày 15 tháng 8.

Chúng tôi sẽ cập nhật cho các bạn tiến trình làm việc của mình.

Cảm ơn sự kiên nhẫn và thông cảm mà bạn đã dành cho chúng tôi (nó đâu biết mình chửi nó SCAM ì xèo bên này ^^!)

Chúa phù hộ tât cả chúng ta!

Mình nghĩ nó đã chịu khó gửi thư cho tất cả members để trấn an thì hok phải nó SCAM đâu!

PS: cái này mình dịch thật chứ không phải gu gồ trăn sờ lây đâu nhé :p

bác dịch mà mình đọc qua thấy vài chỗ khó hỉu vs chẳng có phong thái văn phạm tiếng việt gì cả, đọc thấy kiểu giống tậy nó học tiếng việt dịch kiểu 1-1 hơn như "cấu trúc" hay cải tiến "hoàn toàn" nên là "xong" hay "hoàn thành" mình thấy hay hơn:p

P/s: rãnh lượn forum góp ý cho vui thôi, ko mún troll bác đâu, đừng bận tâm nhá:binhsua16:

bác dịch mà mình đọc qua thấy vài chỗ khó hỉu vs chẳng có phong thái văn phạm tiếng việt gì cả, đọc thấy kiểu giống tậy nó học tiếng việt dịch kiểu 1-1 hơn như "cấu trúc" hay cải tiến "hoàn toàn" nên là "xong" hay "hoàn thành" mình thấy hay hơn:p

P/s: rãnh lượn forum góp ý cho vui thôi, ko mún troll bác đâu, đừng bận tâm nhá:binhsua16:

Hì, có phải chuyên gia đâu, miễn đọc hỉu đc hàm ý của đoạn văn là ok mà :D. Khả năng site đi khá cao :(, ko bít làm sao đây :(, dù vẫn đang rất là lạc wan :((

Trên diễn đàn spain, thằng rico vẫn support và cập nhật thông tin khá nhiệt tình, nên cũng còn chút hi vọng......

Trên diễn đàn spain, thằng rico vẫn support và cập nhật thông tin khá nhiệt tình, nên cũng còn chút hi vọng......

Cho mọi người link để thắp sáng tia hi vọng nào :D

phát tài hay đổ nợ với zeek version 2 đây, đợi thôi. h phán cũng k chính xác

[h=1]Under Maintenance[/h] [h=2]Our page will be back in[/h]
36Days

10Hours

47Mins

27Sec

Tình hình có vẻ căng nhỉ ? Chắc phải tranh thủ sử lý hết Acc đi các bác ạ, chờ đợi mỏi mòn rồi còn gì !

[h=1]Under Maintenance[/h] [h=2]Our page will be back in[/h]
35Days

10Hours

28Mins

02Sec

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,134