Matrix Thảo luận các vấn đề về adsprofit reward

Status
Not open for further replies.
Ta đã tìm ra cách chiến free tối ưu nhất
đạt ít nhật 165 vip free
cao nhất ~170 vip free

biết thì share đi cậu
_________

Post ads đều đặn, ngày cuối cùng thì up, đừng để hết hạn, sẽ được cộng thêm 10 point

- - - Updated - - -

Hic. nói nghe buồn vậy. Tớ chỉ có 150 vip thui :(

yên tâm mà chiến, tự tính sẽ biết, với lại sau 2 tháng free em dc cộng thêm 150 Vip

- - - Updated - - -

Đã ref user: kakabmt

Thanks bạn ủng hộ, post ads đều tay nhé

úp nào, site có vẻ tiềm năng, ai k có vốn thì chơi free, ai có vốn thì có thể choi tốt vì mới giai đoạn đầu. up cho upline rất chịu khó tìm tòi, về mặt support thì mình sẽ cố gắng hỗ trợ thêm vì đang có mặt trong skype room của nó.

A e chiến mạnh nào

Nhậu về không lo nghĩ ngơi giữ gìn sức khỏe ah???
Hư thế Eagle!!!

Nhậu mà về tới nhà mới là ko hư đó, hư là jo đi tới đâu rồi :m122:

- - - Updated - - -

úp nào, site có vẻ tiềm năng, ai k có vốn thì chơi free, ai có vốn thì có thể choi tốt vì mới giai đoạn đầu. up cho upline rất chịu khó tìm tòi, về mặt support thì mình sẽ cố gắng hỗ trợ thêm vì đang có mặt trong skype room của nó.

A e chiến mạnh nào

Haha , nhận được lời này từ a minh thì site sống ngon lành rồi :m129:

A e chiến mạnh nào
Anh Minh có thể sp hỏi nó khi nào site đấu giá hoạt đông không ???

Anh Minh có thể sp hỏi nó khi nào site đấu giá hoạt đông không ???

sẽ nhanh thôi, đừng có nóng. Mà đấu giá chỉ là 1 hình thức thôi, đừng ngây thơ nghĩ rằng lợi nhuận nó sinh ra từ đó

sẽ nhanh thôi, đừng có nóng. Mà đấu giá chỉ là 1 hình thức thôi, đừng ngây thơ nghĩ rằng lợi nhuận nó sinh ra từ đó
Tuy là hình thức, nhưng không có nó nhiều mem không yên tâm dep. Riêng ta thì hơi ham cờ bạc tí nên muốn chơi mà :D

Cấm post link ref trong top a nha :binhsua12:

đâu phải link ref đâu bác
chỉ là bạn ý yêu cầu bí quyết
em share link bí quyết thôi :binhsua123:

- - - Updated - - -

A e chiến mạnh nào

bác mời e vào room vs
hoangtieubao là nick em:D

đâu phải link ref đâu bác
chỉ là bạn ý yêu cầu bí quyết
em share link bí quyết thôi :binhsua123:

- - - Updated - - -

bác mời e vào room vs
hoangtieubao là nick em:D

ờ, anh chỉ nói thế thôi, làm sao cho nó dễ coi, với a thì ref của ai cũng như nhau thôi

- - - Updated - - -

Tuy là hình thức, nhưng không có nó nhiều mem không yên tâm dep. Riêng ta thì hơi ham cờ bạc tí nên muốn chơi mà :D

proof về đều đều, tháng sau ko lo ko có người dep

28 ngày nữa mà lâu quá.. hix.. 28 ngày lo không kiếm đủ 10$ nâng cấp.. :binhsua137:

đúng là ko nên post link ref trong topic ng khác mà ;)) luật là thế, mỹ quan cũng thế, lần sau cẩn thận hơn nhé ;)) nếu ko sẽ là "ko tôn trọng" chủ nhà !

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,763
172,830
Latest member
Huuloc14112000

Most viewed of week

Most discussed of week