Matrix Thảo luận các vấn đề về adsprofit reward

Status
Not open for further replies.
Nhầm, tăng có 7 ref thôi

Last edited by a moderator:
Hix, có bác nào đang cheat acc bên dưới mềnh ko mà chiều jo tăng gần 20 ref nhỉ...

giờ các PRO đang làm tool. chắc chưa đến lúc cheat đâu =))

thế 2 máy khác nhau cùng 1 mạng có dc k upline để em reg thêm cái nữa :D

Up lên cái nào. pro nào chưa chiến reg cái chiến thử :m186:

Up lên cho newbie chiến free, pro vào dep nè :m048:

cho mình hỏi.
cái Bonus balance là như nào? mình có thể chuyển lên vip chỉ với cái đó không hay phải dep 2$ để lên silver
nếu mình cứ chơi mà không dep tiền. post quảng cáo đầy đủ hằng ngày thì vẫn with dc chứ?
còn cái mà dep 2$ để lên silver sao mình tìm mãi chẳng thấy ah?

hỏi ngu anh em đừng gạch trước giờ toàn ngồi cạp ko ah, chưa chơi mấy thể lại này bao giờ

cho mình hỏi.
cái Bonus balance là như nào? mình có thể chuyển lên vip chỉ với cái đó không hay phải dep 2$ để lên silver
nếu mình cứ chơi mà không dep tiền. post quảng cáo đầy đủ hằng ngày thì vẫn with dc chứ?
còn cái mà dep 2$ để lên silver sao mình tìm mãi chẳng thấy ah?

hỏi ngu anh em đừng gạch trước giờ toàn ngồi cạp ko ah, chưa chơi mấy thể lại này bao giờ

- Caí bonus balance sẽ chuyển thành Vip sau 2 tháng từ ngày reg acc. Điều kiện là phải nâng cấp lên silver, phí nâng cấp =10$
- Nếu sau 1-2 ngày hết hạn 60 ngày chơi free, bạn không nâng cấp thì toàn bộ bonus balance sẽ bị mất mà ko được chuyển thành Vip=> vứt acc
- Khi nào đủ 2 tháng, xem lại # 1 sẽ có hướng dẫn deposit và nâng cấp, nếu ko tự là dc thì pm mình

sáng nay vẫn chưa thấy chia lã ngày 21 và 22, chiều nay mà vẫn ko thấy tăng thì tớ pm cậu nha

ok, vẫn chưa tới giờ chia lãi mà. Cậu nâng cấp ngày 21 đúng ko? ah, mà cậu có xem đủ 5 ads ko vậy?

Last edited by a moderator:
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,763
172,830
Latest member
Huuloc14112000

Most viewed of week