Matrix Thảo luận các vấn đề về adsprofit reward

Status
Not open for further replies.
17-6 là thời điểm nó mở site dịch vụ mới chứ có phải thời điểm phân biệt Advert Credits và Special Advert Credits đâu eagle?
Acc mình còn 3 ngày nữa là up Vip, chắc bye thôi.
chẳng có cái luật nào là Advert Credits sau này sẽ sống trong 30 ngày cả. chỉ có "These credits will only function for 30 days and will not generate auto-repurchased credits." Nghĩa là các tín dụng sẽ hoạt đọng trong 30 ngày - đó chính là các tín dụng quảng cáo nếu các bạn mua nó, và bây giờ nó cũng không được mua tự động nữa. Nó chẳng liên quan gì đến vip cả!

- - - Updated - - -

Mình bỏ qua những comment của bạn, không phải vì mình sợ hay đuối lý trước bạn. Mà bởi vì mình không muốn nặng lời với bất cứ ai. Quan điểm thì mỗi người nên có 1 quan điểm. Nhưng khí có căn cứ rõ ràng thì nên chấp nhận. Đừng lôi quan điểm của cá nhân ra mà cãi kẻo người ta lại chửi cho là não phẳng.
Mọi người cứ bị lêch sóng so với ý của mình là chửi nhau ah? tôi nói chuyên rất lịch sự và thiện chí, tại sao lại chửi tôi??? tôi không phải hệ thống của bạn, nhưng tôi vẫn nói chuyện với các bạn rât tích cực mà, tôi chỉ phân tích để các bạn đừng hieur sai! các bạn mà nhận định là người chơi free bỏ nó là sai lầm đấy!

Bác thanhson56 có biết tiếng Anh không đấy? Bác dựa vào google mà dịch hoặc ko chắc chắn thì đừng phán thế

Bác thanhson56 có biết tiếng Anh không đấy? Bác dựa vào google mà dịch hoặc ko chắc chắn thì đừng phán thế

OK, về vấn đề này ở thời điểm này tôi sẽ không nói nữa! tôi chỉ im nặng để đọc những gì là mọi người viết ra mà thôi. Rồi sau mọi người sẽ hiểu lời của tôi!

để rồi xem sao ;))
ai đúng ai sai là biết liền à ;))
chơi 2 tháng broze mất 10$
up silver 10$ tổng cộng là 20 mà chỉ tồn tại 30 ngày thì bất công quá ko nhỉ ?
tháng đầu tiên lãi dc mấy d cho lắm . theo mình những acc bronze sắp hết tháng thứ 2 các bạn khoan hẵng up.

để rồi xem sao ;))
ai đúng ai sai là biết liền à ;))
chơi 2 tháng broze mất 10$
up silver 10$ tổng cộng là 20 mà chỉ tồn tại 30 ngày thì bất công quá ko nhỉ ?
tháng đầu tiên lãi dc mấy d cho lắm . theo mình những acc bronze sắp hết tháng thứ 2 các bạn khoan hẵng up.

chờ xem nó convert ra Advert Credits hay special Advert Credits là biết mà. Nếu là Advert Credits thì cứ thoải mái up

- - - Updated - - -

chẳng có cái luật nào là Advert Credits sau này sẽ sống trong 30 ngày cả. chỉ có "These credits will only function for 30 days and will not generate auto-repurchased credits." Nghĩa là các tín dụng sẽ hoạt đọng trong 30 ngày - đó chính là các tín dụng quảng cáo nếu các bạn mua nó, và bây giờ nó cũng không được mua tự động nữa. Nó chẳng liên quan gì đến vip cả!

- - - Updated - - -

Mọi người cứ bị lêch sóng so với ý của mình là chửi nhau ah? tôi nói chuyên rất lịch sự và thiện chí, tại sao lại chửi tôi??? tôi không phải hệ thống của bạn, nhưng tôi vẫn nói chuyện với các bạn rât tích cực mà, tôi chỉ phân tích để các bạn đừng hieur sai! các bạn mà nhận định là người chơi free bỏ nó là sai lầm đấy!

Mình dịch lại cho bạn nhé. Cái point bonus sau khi convert thành vip thì được gọi là special Advert Credits. Thằng này tồn tại 30 ngày và không được sinh ra tự động ( tái đầu tư tự động ấy )

Thấy bạn nói chắc quá nên cũng xem lại và phát hiện 1 vấn đề bị bỏ qua. Có lẽ upline vẫn nhận được commision từ tái đầu tư
Advert Credits chỉ ko nhận được com từ special Advert Credits thôi. Nếu như điều này đúng thì vẫn giữ mức RCB cũ cho các bạn

:binhsua146::binhsua146::binhsua146: ầm ỉ cả lên
P/s: tiền mất tật mang

- VIB cũ được gọi là Advert Credits , Cái này vẫn hoạt động bình thường như Vip ngày xưa, không có gì thay đổi. Point bonus sau ngày 17/6 sau khi đủ 60 ngày không chuyển thành Vip nữa mà được gọi làSpecial Advert Credits. thằng này tồn tại 30 ngày.
- Như vậy, những acc chuyển Vip trước ngày 17/6 không có bất cứ thay đổi gì
- Những acc chuyển Vip sau 17/6 thì theo mình các bạn không nên Up nếu chỉ chơi Free
cai nay moi la chuan men!

OK, về vấn đề này ở thời điểm này tôi sẽ không nói nữa! tôi chỉ im nặng để đọc những gì là mọi người viết ra mà thôi. Rồi sau mọi người sẽ hiểu lời của tôi!

Những ai mà vẫn chưa lên được víp đọc quan điểm của bạn có thêm niềm tin rất nhiều.Nếu theo về logic mà nói thì ADS nó làm như vậy nó không có lợi được bao nhiêu.Các bạn thử tính xem.Nếu nó làm như vậy thật thì chắc chẳng ai dám đăng ký thời điểm này nữa. 2 tháng bonze mất 10$ +1 tháng chuyển víp lên Silver mất thêm 10$ nữa tổng là 20$.Mà cái tháng lên Silver đó liệu có đủ 30$ để pay k? Còn cái Advert Credits chỉ được 30 ngày nếu đúng vậy thì lại k rút được $ coi như về 0.Mà nếu đủ 30 $ để kích pay thì đến lúc rút nó lại lấy 10% của 30$ nữa.Vậy là Đầu tư 3 tháng cầy cục lãi : 27$ Trả về ví - ( 10$ bonze +10$ silver ) = 7$ vất vả trong 3 tháng. Chắc chỉ có thằng đần nào mới dám chơi tiếp.
Vậy mà sao từ sáng đến h mình thấy bọn nó đăng ký vẫn ầm ầm là sao ta?
PrU giải thích hộ mình với.............!

- - - Updated - - -

Dẫu chưa biết chính xác đến cỡ nào, nhưng tôi vẫn luôn thấy thanhson56 comment rất nhiệt tình và thiện chí, cần phải ghi nhận điều đó!

Những ai mà vẫn chưa lên được víp đọc quan điểm của bạn có thêm niềm tin rất nhiều.Nếu theo về logic mà nói thì ADS nó làm như vậy nó không có lợi được bao nhiêu.Các bạn thử tính xem.Nếu nó làm như vậy thật thì chắc chẳng ai dám đăng ký thời điểm này nữa. 2 tháng bonze mất 10$ +1 tháng chuyển víp lên Silver mất thêm 10$ nữa tổng là 20$.Mà cái tháng lên Silver đó liệu có đủ 30$ để pay k? Còn cái Advert Credits chỉ được 30 ngày nếu đúng vậy thì lại k rút được $ coi như về 0.Mà nếu đủ 30 $ để kích pay thì đến lúc rút nó lại lấy 10% của 30$ nữa.Vậy là Đầu tư 3 tháng cầy cục lãi : 27$ Trả về ví - ( 10$ bonze +10$ silver ) = 7$ vất vả trong 3 tháng. Chắc chỉ có thằng đần nào mới dám chơi tiếp.

Bạn tính khá kỹ, tôi cũng đang nghĩ về điều đó, nhưng có lẽ vầy bạn à: có thể đã đến lúc APR không kham nối free (hoặc brozen) vì không thấy hữu ích từ đối tượng này, và APR sẳn sàng bỏ bằng cách thắt chặt lại như vậy!

đọc mấy cái tin của nó mà nghe nản. Mặc dù ko ảnh hưởng gì nhiều nhưng nó thay đổi chóng cả mặt

mình cũng đồng quan điểm,chơi mà lỗ thì ai mà chơi.
=>

Bạn có tin là chẳng có cái Advert Credits nào là 30 ngày trong bất ký thời điểm nào không? Tôi khẳng định với bạn đấy!

bố này có bị não ko vậy :| Advert Credits thì 90 ngày có ai cãi đâu, Special Advert Credits thì 30 ngày giờ ai chuyen vip là sẽ thành Special Advert Credits chứ ko phải Advert Credits lôi đâu ra cái These credits gì vậy, hinh như ở đây có 1 bố này là ko hiểu nhỉ =)), hoặc là chơi nhiều acc quá nên thành ra cố chấp ko dám tin hoặc về não thật :D
hình như tiếng việt cũng ko rành bác ạ =))

- - - Updated - - -

chuẩn bác tính ra nếu vip chỉ 30 ngày thì sau 3 tháng vừa đủ vốn hoặc có khi lỗ mất vài $, 4 tháng rủi so + không lời dc có khi còn lỗ + tốn công chẳng ai điên mà chơi cả, ko hiểu thèn APR này nghĩ sao nữa, sao ko bỏ hẳn không đăng kí mới free luôn cho nhanh

Last edited by a moderator:
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,325
170,452
Latest member
kimngocabigail

Most viewed of week