Matrix Thảo luận các vấn đề về adsprofit reward

Status
Not open for further replies.
sáng nay chia lãi chưa nhỉ, giờ mới dậy ko biết kip không đây

post ads đi cậu. vẫn còn kịp đó

Lãi gì hôm nay. Mai mới có bợn ợ . Thấy nó ghi bù 4 ngày mà

vậy hôm nay ko cần post a` :binhsua141:

Mình nghĩ đến thứ 2 là nó update lại acc của cậu thôi.
Oh DKM nó mà update lại thì thốn vl ra, mất công thế nhỉ, giờ chả bik support ai để hỏi vụ up acc hnay thì thứ 2 có bị k? Haizz

mấy hôm nay bảo trì thấy top này người bảo chơi, người bảo không chơi làm phân vân quá, không biết nên chơi nữa hay không "em" có cái acc này mà suy nghĩ đau cả đầu không biết có nên chiến ads nữa hay bỏ acc nhỉ, các " thánh" cải nhau rất mạnh miệng phán dùm giờ acc này chơi tiếp không ta..... đây acc của "em" đây ah ...

sáng sớm không có gì làm nên "khoe hàng" cho dzui..... điểm + cho ads luôn luôn đúng giờ vấn đề mở site sau khi bảo trì :binhsua144::binhsua144::binhsua129:
nhận mọi gạch đá vầ xây nhà nào...........................

Mới sáng sớm mà tự sướng rồi hả cậu:D

Hôm nay tình hình là nó không chia lãi thì phải. Chị angle có acc thơm thế :m131:

Mấy topic về em này hôm nay hot cho mà xem

- - - Updated - - -

Hôm nay tình hình là nó không chia lãi thì phải. Chị angle có acc thơm thế :m131:

chủ thớt hifi hả. .....................

Mấy topic về em này hôm nay hot cho mà xem

- - - Updated - - -

chủ thớt hifi hả. .....................

eagle và angle là 2 người khác nhau nhé bợm :m027:

eagle và angle là 2 người khác nhau nhé bợm :m027:
à.. tưởng 1 người....đặt tên gần giống nhau ko bit có mục đích gì ko đây

Đợt này xảy ra quá nhiều mất mát và thất vọng, do đó mình đã định từ bỏ hẳn MMO. Nhưng xem ra vẫn còn nhiều nợ nần cần giải quyết.
- Sáng nay log acc thì những acc đã lên Vip chưa bị ảnh hưởng bởi luật mới. Vì vậy, chắc chắn nhiều bạn sẽ chơi tiếp. Do đó mình sẽ tiếp tục RCB 50% tiền up + 70% tiền mua Vip cho các bạn. Các bạn báo danh qua inbox, mình check và RCB vào ngày 15 và 30 hàng tháng
- Hiện site không có thay đổi j mới ngoài cái chức năng số 13. Tự động post quảng cáo fee 10$/ tháng và chỉ dành cho gold và diamon
- Trang đấu Giá vẫn chưa có dấu hiệu hoạt động lại
- Những thay đổi tiếp theo thì chơ đến thứ 2 xem ntn

- - - Updated - - -

bây giờ mới xù á!!! mình nó còn xù khi chưa có cái này nữa kìa!!! up 2 lần đòi 4pm mà kiểm tra xong cái làm lơ ko pm lại!!! vkl!!! 4 pm nên mình làm biếng rp mất công biết thế thôi lần sau cạch nó ra!!! :)) chơi đẹp được thì chơi lâu chứ chơi xấu nhau là chỉ ăn mình được 1 lần thôi lần sau quên tên luôn!!! =))

Bạn quote lại cái báo danh mà chưa nhận RCB nhé. Thường thì mình check rất kỹ trên 2pic nên khó có trường hợp RCB sót. Mình ko nhận báo danh qua yahoo vì không phải lúc nào bạn báo mình cũng check dc

Sắp hết hạn free rồi. Có nên post tiếp nữa không các bạn nhỉ? MMO sao dạo này lũng đoạn thế.
:binhsua140:

- - - Updated - - -

thiếu gì trang miễn phí mà phải dung nó

Chẳng hạn như Imagesahack.com hoặc photobucket.com
up tốt

Chính xác bạn à mình vừa vào post ads thì nó báo VIP point của mình là Advert Credits chứ không phải là Special Advert Points nên những ác cũ sẽ kô bị ảnh hưởng.
uhm! duoc vay thi hay wa!

Đợt này xảy ra quá nhiều mất mát và thất vọng, do đó mình đã định từ bỏ hẳn MMO. Nhưng xem ra vẫn còn nhiều nợ nần cần giải quyết.
- Sáng nay log acc thì những acc đã lên Vip chưa bị ảnh hưởng bởi luật mới. Vì vậy, chắc chắn nhiều bạn sẽ chơi tiếp. Do đó mình sẽ tiếp tục RCB 50% tiền up + 70% tiền mua Vip cho các bạn. Các bạn báo danh qua inbox, mình check và RCB vào ngày 15 và 30 hàng tháng
- Hiện site không có thay đổi j mới ngoài cái chức năng số 13. Tự động post quảng cáo fee 10$/ tháng và chỉ dành cho gold và diamon
- Trang đấu Giá vẫn chưa có dấu hiệu hoạt động lại
- Những thay đổi tiếp theo thì chơ đến thứ 2 xem ntn

- - - Updated - - -

Bạn quote lại cái báo danh mà chưa nhận RCB nhé. Thường thì mình check rất kỹ trên 2pic nên khó có trường hợp RCB sót. Mình ko nhận báo danh qua yahoo vì không phải lúc nào bạn báo mình cũng check dc
bác thớt làm ơn hỏi support hộ em cái, em có mấy acc lên vip ngày 14/6 mà mới up 1 acc, vip nó chuyển tên thành Advert Credits chứ k phải là Special Advert Credits
Vậy thì thứ 2 nó có chuyển của em thành Special
Advert Credits k ah? tại nó bảo Advert Credits thì tính 90 ngày còn Special Advert Credits thì nó chỉ tính 30 ngày thôi nên e cũng hơi do dự k bik có nên up hết k?
Bác giúp đc em vụ này thì hay quá, trình tiếng a kém quá k support nổi, hix!
Thanks bác nhiều

bác thớt làm ơn hỏi support hộ em cái, em có mấy acc lên vip ngày 14/6 mà mới up 1 acc, vip nó chuyển tên thành Advert Credits chứ k phải là Special Advert Credits
Vậy thì thứ 2 nó có chuyển của em thành Special
Advert Credits k ah? tại nó bảo Advert Credits thì tính 90 ngày còn Special Advert Credits thì nó chỉ tính 30 ngày thôi nên e cũng hơi do dự k bik có nên up hết k?
Bác giúp đc em vụ này thì hay quá, trình tiếng a kém quá k support nổi, hix!
Thanks bác nhiều

Special Advert Credits gọi là vip hàng ngày sinh ra và tai đầu tư, bạn đặt 50% hay 80% đó van se tinh 90 ngay. sao các bạn không hiểu vấn đề nhỉ?

Pro nghỉ MMO thì thôi mình cũng về quê chăn vịt.

Ai mua em bán rẻ cho nè. 1 Acc chính và 5 acc phụ, đang chơi free còn 6 ngày nữa là hết 30 ngày. Số points giao dộng từ 135-136 points. PM yahoo dưới chữ ký.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,323
170,452
Latest member
kimngocabigail

Most viewed of week

Most viewed of week