Matrix Thảo luận các vấn đề về adsprofit reward

Status
Not open for further replies.
em thấy sao nó cứ bảo trì hoài, làm mất mấy ngày post ads của mình chứ ít gì :binhsua04:

đâu có gì đâu bạn, nó bảo trì 3 ngày thì bù thêm thời gian sống cho VIP bạn sống thêm 3 ngày mà, tính ra đâu mất mát gì đâu :m131:

cho hỏi mình còn mấy ngày nữa là 60 ngày,vậy có nên nâng ko:binhsua80:

chờ nó bảo trì xong xem cái vụ vip live 30 ngày áp dụng cho acc loại nào rồi mới tính nhé bạn

- - - Updated - - -

thanks thớt nhiều ..ôi cái đời MMO lắm chông gai :m020:
Sau vụ này thì nên chuyển sang 1 hướng mới thôi, từ jo tới cuối năm cam quýt chắc còn nhiều

chờ nó bảo trì xong xem cái vụ vip live 30 ngày áp dụng cho acc loại nào rồi mới tính nhé bạn

- - - Updated - - -

Sau vụ này thì nên chuyển sang 1 hướng mới thôi, từ jo tới cuối năm cam quýt chắc còn nhiều

từ từ đã nào bác thớt, chưa gì đã bi quan rồi, phải tin tưởng vào tương lai tươi sáng chứ bác, mình nghĩ APR sẽ còn sống dai lắm, yên tâm đi bác :m131:

từ từ đã nào bác thớt, chưa gì đã bi quan rồi, phải tin tưởng vào tương lai tươi sáng chứ bác, mình nghĩ APR sẽ còn sống dai lắm, yên tâm đi bác :m131:

Mình đâu nói nó chết đâu, những acc đầu tư thì vẫn có khả năng thu hồi vốn và có lãi. Tuy nhiên với những thay đổi liên tục bất lợi thì mình ko promotion cho nó nữa thôi

Mình đâu nói nó chết đâu, những acc đầu tư thì vẫn có khả năng thu hồi vốn và có lãi. Tuy nhiên với những thay đổi liên tục bất lợi thì mình ko promotion cho nó nữa thôi

Bác về đủ hết các lệnh ko! bên em vẫn còn bị thiếu 1 lệnh mà giờ chưa về :m014:

topic này thay tên liên tục nhỉ =))

nghe 1 pro trên mmo4me bảo hết chế độ chơi free rồi, bao nhiêu công sức đổ sông đổ bể hết rồi :binhsua76:

- - - Updated - - -

tôi khẳng định đến 90% với Đại Bàng là không có chuyện vip điểm nghỉ hưu vẫn là 90 ngày, không bao giờ có chuyện 30 ngày. bạn hãy phân tích lại thông báo đi. Tôi thấy anh em nao núng tinh thần quấ rồi đấy!

hoang mang lắm lắm. pro nào cho cái proof ổn định tinh thần với, xoay với apr nản luôn.

tôi khẳng định đến 90% với Đại Bàng là không có chuyện vip điểm nghỉ hưu vẫn là 90 ngày, không bao giờ có chuyện 30 ngày. bạn hãy phân tích lại thông báo đi. Tôi thấy anh em nao núng tinh thần quấ rồi đấy!

Không hiểu ý bạn này lắm, bạn phân tích thử xem :|

tui là 1 trong 10 ref đầu tiên của thánh phồng đó chú ơi, chơi từ đó đến giờ 5 tháng rồi, thu hồi vốn từ đời cố tổ rồi :m131::m131:
Cho cái yahoo với bạn, mình cần hỏi tí chuyện

hoang mang lắm lắm. pro nào cho cái proof ổn định tinh thần với, xoay với apr nản luôn.

bạn hãy mở lại thông bào ra và phân tích kỹ hơn, sẽ không như mọi ngượi nghĩ đâu! Tôi dich lại đoạn này nhé:
"Thứ hai, điểm thưởng chuyển đổi các điểm VIP sau 60 ngày, và những nhân vật quan trọng vừa được chuyển đổi sẽ là hoạt động trong 30 ngày. Bất kỳ điểm VIP autorepurchased từ điểm thưởng chuyển đổi hoặc từ sự tích tụ trên những nhân vật quan trọng được chuyển đổi sẽ không còn kiếm được hoa hồng tuyến trên của bạn. Thay vào đó, chỉ có các điểm VIP mua NGOÀI điểm thưởng ban đầu sẽ tạo ra hoa hồng. Sinerely, tháng tư Sơ Adsprofitwiz.es"ĩalaf
Nghĩa là: sau khi hết 60 ngày points chuyển đổi sang vip -> nâng cấp và sê có thời gian hoạt động trong 30 (hết 1 lần nâng cấp). Trong 30 ngày này tất cả những víp sinh ra được tái đầu tư(vip mua mới) sẽ không có hoa hồng cho tuyến trên. Sau đó sẽ nâng cấp để hoaatj đông 30 ngày tiếp theo. Còn nó không hề đề cập đến việc vip sẽ nghỉ hưu trong 30 ngày thay vì 90 ngày. Bởi vì cụm từ vip sống(của việt nam) thì trong APR gọi là lịch nghỉ hưu của vip. OK men!
NÊN MỌI NGƯƠI HÃY YÊN TÂM ĐI, VẤN ĐỀ NGHỈ HƯU CỦA VÍP SẼ VẪN NHƯ VẬY THÔI!

Bất kỳ điểm VIP autorepurchased từ điểm thưởng chuyển đổi hoặc từ sự tích tụ trên những nhân vật quan trọng được chuyển đổi sẽ không còn kiếm được hoa hồng tuyến trên của bạn. Thay vào đó, chỉ có các điểm VIP mua NGOÀI điểm thưởng ban đầu sẽ tạo ra hoa hồng

Mình đang phân vân vấn đề này nhiều hơn

- - - Updated - - -

mà thôi! Cứ để bảo trì xong sẽ biết mà! Nếu mà ko có tín hiệu xấu như hiện nay thì mừng, còn nếu như dự đoán thì chia bùn toàn thể :-<

Bất kỳ điểm VIP autorepurchased từ điểm thưởng chuyển đổi hoặc từ sự tích tụ trên những nhân vật quan trọng được chuyển đổi sẽ không còn kiếm được hoa hồng tuyến trên của bạn. Thay vào đó, chỉ có các điểm VIP mua NGOÀI điểm thưởng ban đầu sẽ tạo ra hoa hồng

Mình đang phân vân vấn đề này nhiều hơn

- - - Updated - - -

mà thôi! Cứ để bảo trì xong sẽ biết mà! Nếu mà ko có tín hiệu xấu như hiện nay thì mừng, còn nếu như dự đoán thì chia bùn toàn thể :-<

Tóm lại vấn đề bận phân vân, bạn hãy hiểu là như thế này:
Tuyến dưới của bạn tái lại những điểm vip hàng ngàybạn sex không có phần trăm hoa hồng nữa. Bây giờ chỉ có hoa hồng từ việc nâng cấp các cấp độ hoàn tháng mà thôi!

Tóm lại vấn đề bận phân vân, bạn hãy hiểu là như thế này:
Tuyến dưới của bạn tái lại những điểm vip hàng ngàybạn sex không có phần trăm hoa hồng nữa. Bây giờ chỉ có hoa hồng từ việc nâng cấp các cấp độ hoàn tháng mà thôi!

còn những ai trc đây chơi free thì sao bạn thanh sơn, mình cũng đang hoang mang lắm, hok lẽ bỏ hết acc sao, công sức post ads @@

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,391
171,446
Latest member
jeology
Back
Top Bottom