Matrix Thảo luận các vấn đề về adsprofit reward

Status
Not open for further replies.
em úp hộ để đủ 20 post :D:binhsua136::binhsua136: giờ có thể mo topic dc rồi :D

4u này là 4 ví riêng biệt nhé,

4 ví riêng biệt nhưng cùng tên người dùng, cùng username . Trường hợp nó pay auto thì có thể lướt qua, nhưng nếu nó pay

tay mình nghĩ, chắc mọi người sẽ hiểu chuyện gì xảy ra. :|

Daily Cash Reward
Retail Profit Share Resulted in an award of $10.5853 with 50% in Repurchase. $5.29265 in cash award, and 5.29265 in purchased bids.

=> Lãi tương đối bèo dạt quá

4 ví riêng biệt nhưng cùng tên người dùng, cùng username . Trường hợp nó pay auto thì có thể lướt qua, nhưng nếu nó pay

tay mình nghĩ, chắc mọi người sẽ hiểu chuyện gì xảy ra. :|

ờ, vẫn rút đều thấy ko sao, chắc nó cũng ko chú ý đâu, với lại nó cho chơi 5 acc cơ mà

- - - Updated - - -

Daily Cash Reward
Retail Profit Share Resulted in an award of $10.5853 with 50% in Repurchase. $5.29265 in cash award, and 5.29265 in purchased bids.

thứ 7. chủ nhật thì tập xác định thôi, lãi tuần này hơi thấp, hi vọng tuần sau sẽ khả quan hơn

ờ, vẫn rút đều thấy ko sao, chắc nó cũng ko chú ý đâu, với lại nó cho chơi 5 acc cơ mà

- - - Updated - - -

thứ 7. chủ nhật thì tập xác định thôi, lãi tuần này hơi thấp, hi vọng tuần sau sẽ khả quan hơn
cho chơi 5 acc là sao bạn nó cho cheat hả :binhsua163:

cho chơi 5 acc là sao bạn nó cho cheat hả :binhsua163:
Không phải cho cheat, nó cho 1IP/ 5acc mục đích những người trong 1 gia đình đều có thể chơi. Điều này cũng có nghĩa 1 người có thể chơi dc 5 acc. Tất nhiên ko dc ref nhau

Up silver xong mới mua vip được hả các bác ơi?

Không phải cho cheat, nó cho 1IP/ 5acc mục đích những người trong 1 gia đình đều có thể chơi. Điều này cũng có nghĩa 1 người có thể chơi dc 5 acc. Tất nhiên ko dc ref nhau
vậy 4 acc đó ref cho cùg 1 người đc k thớt? k phải ref cho acc thứ 5

vậy 4 acc đó ref cho cùg 1 người đc k thớt? k phải ref cho acc thứ 5

support nó nói dc cậu, mà cẩn thận thì cứ fake đi, cẩn tắc vô áy náy ;)

Daily Cash Reward

hix....bác này invest hơn 1k $ , thu hồi được vốn chưa bác...... :|

hôm nay lãi thấp thiệt, thôi thông cảm thời buổi khó khăn. e nó vẫn sống vẫn paid cho a e thì trước sau gì cũng ngon

bác ơi. tiền lã của e để e up sliver cho tháng sau nhưng e chuyển về unpail wallet làm thế nào bay giờ mn :(

cái này có cho rút wa cổng PM ko vậy thớt

bác ơi. tiền lã của e để e up sliver cho tháng sau nhưng e chuyển về unpail wallet làm thế nào bay giờ mn :(

up bằng unpaid hoặc purchase mà

- - - Updated - - -

cái này có cho rút wa cổng PM ko vậy thớt

dep lr hoặc Pm nhiều hơn thì giờ rút dc pm nhé

mình có vài acc ads,mỗi acc lại cần post bằng 1 acc giant khác nhau hay có thể dùng chung 1acc giant dc hả mọi người?

bác thớt cho xin ý kiến giờ nên post ads ở trang nào đây ....? tràng nào mà lấy link luôn ấy đừng có vào mail mà lấy link nha thớt :m020:

mình có vài acc ads,mỗi acc lại cần post bằng 1 acc giant khác nhau hay có thể dùng chung 1acc giant dc hả mọi người?
Mình post trung tg chả thấy sao cả

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
418,601
170,700
Latest member
vuduy779
Back
Top Bottom