Matrix Thảo luận các vấn đề về adsprofit reward

Status
Not open for further replies.
Chủ thớt cho hỏi một chút là có 3 acc, nó đều cho rút PM, mà chỉ có 1 cái ACC Perfectmoney thôi, tạo ra 3 cái ví rồi add vào có sao không nhỉ? ( 3 acc adsprofit là ref của nhau)

Adsprofit ngon quá. Chắc dep thêm :) bữa dep 200 lr rồi qua dep thêm 50 đễ up bây h ko biết nên dep vô cổng nào. Sợ dep bằng pm xong rồi bị gì nữa rút cổng khác lỗ toi

Adsprofit ngon quá. Chắc dep thêm :) bữa dep 200 lr rồi qua dep thêm 50 đễ up bây h ko biết nên dep vô cổng nào. Sợ dep bằng pm xong rồi bị gì nữa rút cổng khác lỗ toi

Bây giờ nếu dep cổng khác thì không rút PM được, dep PM nếu có gì thì có thể rút về OK pay, giá nó cũng same nhau. Chắc sắp tới ok pay nó sẽ thịnh thôi, có thể oder card rút về bank được

Bây giờ nếu dep cổng khác thì không rút PM được, dep PM nếu có gì thì có thể rút về OK pay, giá nó cũng same nhau. Chắc sắp tới ok pay nó sẽ thịnh thôi, có thể oder card rút về bank được
Eagle ơi, mình dùng Account balance up có Ref thì Ref được tùy chọn cổng rút à ?

Chết cha lỡ dep 30 pz upgrage renew rồi giờ là rút pz hả Eagle ?? Ko rút sang Pm được hả ? Giờ đập 50 pm thì rút cổng nào ?? :-ss

Chủ thớt cho hỏi một chút là có 3 acc, nó đều cho rút PM, mà chỉ có 1 cái ACC Perfectmoney thôi, tạo ra 3 cái ví rồi add vào có sao không nhỉ? ( 3 acc adsprofit là ref của nhau)

Cùng câu hỏi với bạn này, ai biết ko trả lời hộ với?

Mình lỡ dep vào 30pz đễ renew silver với up cho ref rồi giờ thì rút pm hay ok pay ko được hả eagle. Giã sữ h dep vào 50 pm thì rút pm hay ok được ko eagle ??

Mình lỡ dep vào 30pz đễ renew silver với up cho ref rồi giờ thì rút pm hay ok pay ko được hả eagle. Giã sữ h dep vào 50 pm thì rút pm hay ok được ko eagle ??
Hình như nó k cho Cash = PM nữa mà :)
thay vào đó là OKpay.

Vấn đề là lỡ dep vào 30 pz rồi lúc đầu là 200 lr giờ thêm 30 pz renew ko biết nó cho rút cổng nào ? Hay bắt buộc phải dep thêm Okpay hay PM nữa :((

Muốn biết rút về cổng nào thì nhấn vô withdraw xem nó là gì :
* You Are Allowed To Withdraw With :
perfectmoney,libertyreserve,okpay,payza,egopay,solidtrustpay

Widthraw will be open

From Wednesday To Thursday
12:00 PM to 12:00 PM Europe time ( GMT +1 )

And From Sunday To Monday
12:00 PM To 12:00 PM Europe time ( GMT +1 )

Your Unpaid Balance: $0.00

[h=3]Withdrawal History[/h]
No Records Found

Chỉ thấy như thế này thôi @@

Widthraw will be open

From Wednesday To Thursday
12:00 PM to 12:00 PM Europe time ( GMT +1 )

And From Sunday To Monday
12:00 PM To 12:00 PM Europe time ( GMT +1 )

Your Unpaid Balance: $0.00

Withdrawal History

No Records Found

Chỉ thấy như thế này thôi @@

ơ, chắc tại ko có $ nên nó ra có vậy :m048:

ơ, chắc tại ko có $ nên nó ra có vậy :m048:
Nếu mà nó cho rút Pz thì dep okpay hơn 30pz đã dep vào chắc rút ok pay được ko Eagle :))

Làm phiền Thread nhe, mình exchange PZ qua STP mà ko ai có STP, Thread có biết ai có acc payza veri rồi cho thuê ko ? định thuê acc payza dep vào. Cảm ơn Thread
Lập topic thuê đi cậu ơi

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,779
172,846
Latest member
VMEXJSCompanyy

Most viewed of week