Matrix Thảo luận các vấn đề về adsprofit reward

Status
Not open for further replies.
cho mình hỏi: bây giờ lr tạch rùi :binhsua80:, mà em dep = lr, vậy dc rút = cái gì vậy bác :m002:

Lr tạch thì có thể rút về bất kỳ cổng nào khác mà bạn muốn

thằng này nó ko chia bù lãi mấy hôm nó bảo trì nhỉ!!! kiểu này nó bảo trì vãi lần thì anh em tổn thất ko nhỏ!!!

thằng này nó ko chia bù lãi mấy hôm nó bảo trì nhỉ!!! kiểu này nó bảo trì vãi lần thì anh em tổn thất ko nhỏ!!!
mình nghĩ lần bảo trì lần này cũng không thật sự lỗ lắm, bảo trì 3 ngày mà trong đó có 2 ngày lãi thấp (1%), thay vào đó nó cộng ngày cho vip thêm 3 ngày (tức 93 ngày). 3 ngày này nếu mình bỏi không nhâm thì nó bay sang ngày thứ 5 6 7 của 3 tháng sau. cũng lời ít ít đó
:))

em post dc 28 ngày rồi ! giờ làm sao để free thêm 30 ngày nữa vậy anh !

tài khoản APR dep bằng lr và chưa thử rút về,/ có bạn nào đã rút đc thành công qua cổng khác thì xác nhận giúp mình nhé

106 point đã chuyển lên vip ko biết là nên up bằng gì bây giờ và để lâu ko up có bị gì ko...?

tài khoản APR dep bằng lr và chưa thử rút về,/ có bạn nào đã rút đc thành công qua cổng khác thì xác nhận giúp mình nhé

eagle nói là chờ đến tối xem có pay nữa ko để còn up nè

giúp mình với ... ref mình lên vip ... nó ném 10$ vào rồi mà trên APR ko thấy có 10$ ... pz cũng báo nhận rồi ... mà nó ném vào 4 ngày hôm nay rồi ...
ai gặp phải làm ơn giúp với ... bác lê hồng phong đâu rồi

Hôm nay có lãi đầy đủ rồi nhé

tất cả cách request payment đã pay hoặc pending đã chuyển về trạng thái pending :S
Chẳng biết có sự cố gì nữa :m020:

cả nhà cho mình hỏi, mình dep = pz chưa veri giờ rút ra = pz đc không
sao ít thấy ai nói đến pz thế

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,514
170,616
Latest member