Matrix Thảo luận các vấn đề về adsprofit reward

Status
Not open for further replies.
sponsor: hungphongnt
Tên: Quang Minh Nguyen Lam
tên đăng nhập: yaiba2
Ngày nâng cấp: 2013-05-09 16:43:13
LR: U7231001 (yaiba2611)

đã lưu info, mình sẽ rcb tự động khi tiền về nhé

A e chu y cheat vua thoi nha

rijhcu

A e chu y cheat vua thoi nha

rijhcu

Ngày hôm nay số lượng acc bị band rất nhiều, mình cũng có 1 số acc. Nhưng điều đó là 1 tín hiệu đáng mừng
vì admin muốn làm ăn nghiêm túc và lâu dài. Tạo niềm tin cho member yên tâm đầu tư.! số tín hiệu tốt cho tới thời điểm này :
- Vấn đề cheat acc. Nếu như admin ko đàng hoàng, nó sẽ chờ cho bạn chơi đủ 2 tháng và up lên mới tiến hành band ( đối với những acc cheat )
- Vấn đề payza bẩn, cho dù 1 lượng rất nhỏ payza bẩn được dep vào admin cũng làm việc rất kiên quyết
- Những acc trước đây dep số lượng lr nhỏ hơn payza vẫn có thể rút về LR, tuy nhiên. Những acc dep mới, thì số lượng lr phải lớn hơn mới có thể rút về lr được
- Và còn rất nhiều ưu điểm so với z**k mà các bạn đã đề cập trước đây

=> Cho tới thời điểm này, APR đã chứng tỏ được nó là 1 site có thể đầu tư lâu dài cho anh em invest

Là như thế này:
2- Tất cả những trường hợp chơi nhiều acc/1 máy (có thể khác IP vì fake)
3- Gian lận rửa tiền là: dep PZ+dep them LR, rồi rút hết bằng LR!
tôi dã nói nhiều về việc này rồi, không có chuyện cho chơi nhiều acc/1 máy tính/nếu khác upline/nếu có chỉ là cái bẩy!
Giờ vấn đề là nỡ ae đã cheat rồi thì giải quyết thế nào hả bác? mua Dcom có ổn k?

Giờ vấn đề là nỡ ae đã cheat rồi thì giải quyết thế nào hả bác? mua Dcom có ổn k?

những acc đã cheat thì nên đăng nhập khác ip nhé, dùng cách nào cũng dc. Mỗi lần nó upcode lại có sự cải thiện nên ko biết chắc dc

Tình hình là hôm nay ads pay nhanh vãi 1 days đã pay rồi

• Date: May 09, 2013 2:29:05 AM
  • Amount Sent: $21.67 USD
  • Sender Name: Adsprofitreward.com
  • Sender Email: [email protected]
  • Reference Number: 17804-3E85D-BE91C

vừa sáng ra nó đã làm mình nổi cả da gà thế này thì:

riwido

vừa sáng ra nó đã làm mình nổi cả da gà thế này thì:

riwido
Mới dậy thấy cái sụp ben đít hết hồn,cũng may chỉ là thông báo.Lãi hôm nay ngon hơn hôm qua nữa.:binhsua41:

Cùng với việc xử lý các TK vi phạm, APR đang dần chứng minh cho sự phát triển bền vững của mình. Tiếp tục ngày hôm nay lãi suất ở mức khá cao 1.46%. Chúc ae mau có đủ tiền để rút nhá.

P/S: mn cho hỏi hôm nay đủ min pay rồi. nhưng được with chưa vậy.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,043
173,117
Latest member
Bonbubam

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week