Matrix Thảo luận các vấn đề về adsprofit reward

Status
Not open for further replies.
Để cho BID chuyển đổi thành VIP các bạn cần mua BID sau đó cho đi, BID GIVE MANAGER/ GIVE FREE BIDS

- - - Updated - - -

Cậu test đi nhé! Ko biết nó bắt làm như vậy là có ý gì?

Đã cho đi và được chuyển đổi thành VIP, chưa biết ref có được j không. Nó là như vậy là để kích thích hệ thống. Ai muốn đầu tư bắt buộc đều phải có ref. ( Có thể tự Ref)

- - - Updated - - -

Khi cho đi thì ref sẽ nhận được 10BID free dùng cho đấu giá ( dùng được hay không thì chưa biết nhé)

Last edited by a moderator:
THÔNG TIN CẬP NHẬT
- Kể từ ngày 15/3. BID sẽ không tự động chuyển thành VIP. Để Chuyển đồi thì cần phải cho đi, người nhận là 1 derect ref.
- Như vậy cần phải có ref mới chơi được? Nếu không có ref, bạn có thể tự reg 1 acc free bên dưới để cho đi. BID cho đi sẽ được chuyển thành VIB và sinh lãi ( cho đi mà không mất gì ). Người nhận sẽ được 10 BID free dùng cho đấu giá
- Để cho BID, bạn nhấn vào Bid Give Manager/Give Free Bids ! và làm theo hướng dẫn

Ngoài ra, còn 1 chức năng khá thú vị là bạn có thể mua BID cho ref, ai muốn tìm hiểu thì nhấn PIF để thử nhé
:binhsua50:

Thằng này lắm trò thế này chắc sẽ ok

Mục đích của em nó là để phát triển mem, ai muốn đầu tư thì phải giới thiệu ít nhất 1 người khác đó mà :binhsua50:

Tình hình có vẻ ổn rồi, ai chưa chiến thì chiến lẹ nào :binhsua168:

nmai

Senior
Reactions
806
MR
0.000
Đã thử cái vụ Bid Give Manager/Give Free Bids
Mới dep 10$ vào mua Vip nhưng nó ko cộng trực tiếp vào Vip cho mình, mình phải vào mục Bid Give Manager cho đi 10$ đó (tới 1 ref bất kỳ)thì nó mới cộng vào Vip nhé.

Thử ngay cho nóng, các ref không cần lăn tăn :D
[TABLE="width: 1000, align: center"]
[TR]
[TD="class: cinza, width: 80, bgcolor: #E9E9E9, align: center"]2013-03-16 17:06:18[/TD]
[TD="class: cinza, bgcolor: #E9E9E9"]10 sample credits, converted to vip points .[/TD]
[TD="class: cinza, bgcolor: #E9E9E9, align: center"]10.00

[/TD]
[/TR]
[/TABLE]

lehongphongvt

Banned
Reactions
2,505
MR
0.004
Hiện nay có nhiều bạn chưa biết về chức năng điểm PV mà trong bảng upgrade của APR có ghi. Đây là số điểm để giúp bạn đánh giá được mức độ hưởng các tầng level trong hệ thống matrix và hệ thống ref của APR

Điểm PV bạn kiếm được thông qua việc bạn nâng cấp.

Silver = 10 PV/lần
Gold = 50 PV/lần
Diamond = 100PV/lần

Ngoài ra, bạn kiếm được điểm PV thông qua việc ref trực tiếp của bạn nâng cấp. Số điểm PV sẽ được cộng theo cấp độ mà ref bạn nâng cấp:
Silver = 10 PV/lần
Gold = 50 PV/lần
Diamond = 100PV/lần

Free member: Không hỗ trợ
Silver member:
+ Khi vừa nâng cấp và tuyển được 2 thành viên vào tham gia trực tiếp cùng mình bạn sẽ hưởng được 5 tầng matrix: 0.25$
+ Khi tuyển được 4 thành viên vào tham gia trực tiếp cùng mình và bạn có 300 PV sẽ hưởng được 10 tầng matrix: 0.25$
+ Khi tuyển được 6 thành viên vào tham gia trực tiếp cùng mình và bạn có 500 PV sẽ hưởng được 15 tầng matrix: 0.25$
+ Khi tuyển được 8 thành viên vào tham gia trực tiếp cùng mình và bạn có 700 PV trở lên sẽ hưởng được 21 tầng matrix: 0.25$

Gold member:
+ Khi vừa nâng cấp và tuyển được 2 thành viên vào tham gia trực tiếp cùng mình bạn sẽ hưởng được 5 tầng matrix: 0.35$ với silver và 1$ với gold và diamond
+ Khi tuyển được 4 thành viên vào tham gia trực tiếp cùng mình và bạn có 300 PV sẽ hưởng được 10 tầng matrix: 0.35$ với silver và 1$ với gold và diamond
+ Khi tuyển được 6 thành viên vào tham gia trực tiếp cùng mình và bạn có 500 PV sẽ hưởng được 15 tầng matrix: 0.35$ với silver và 1$ với gold và diamond
+ Khi tuyển được 8 thành viên vào tham gia trực tiếp cùng mình và bạn có 700 PV trở lên sẽ hưởng được 21 tầng matrix: 0.35$ với silver và 1$ với gold và diamond

Gold member:
+ Khi vừa nâng cấp và tuyển được 2 thành viên vào tham gia trực tiếp cùng mình bạn sẽ hưởng được 5 tầng matrix: 0.40$ với silver và 1.5$ với gold và 3.5$ diamond
+ Khi tuyển được 4 thành viên vào tham gia trực tiếp cùng mình và bạn có 300 PV sẽ hưởng được 10 tầng matrix: 0.35$ với silver và 1.5$ với gold và 3.5$ diamond
+ Khi tuyển được 6 thành viên vào tham gia trực tiếp cùng mình và bạn có 500 PV sẽ hưởng được 15 tầng matrix: 0.35$ với silver và 1.5$ với gold và 3.5$ diamond
+ Khi tuyển được 8 thành viên vào tham gia trực tiếp cùng mình và bạn có 700 PV trở lên sẽ hưởng được 21 tầng matrix: 0.35$ với silver và 1.5$ với gold và 3.5$ diamond

+ 10 PV: 5% level 1 & 2,5% level 2 và thêm 0.25$ cho mỗi thành viên bạc nâng cấp
+ 50 PV: 7% level 1 & 3,5% level 2 và thêm 0.35$ cho mỗi thành viên bạc nâng cấp và 1$ cho mỗi thành viên nâng cấp gold và diamond
+ 100 PV: 10% level 1 & 5% level 2 và thêm 0.4$ cho mỗi thành viên bạc nâng cấp và 1.5$ cho mỗi thành viên nâng cấp gold và 3.5$ cho diamond
+ 700 PV: 10% level 1 & 5% level 2 và thêm 0.4$ cho mỗi thành viên bạc nâng cấp và 1.5$ cho mỗi thành viên nâng cấp gold và 3.5$ cho diamond

Hiện nay có nhiều bạn chưa biết về chức năng điểm PV mà trong bảng upgrade của APR có ghi. Đây là số điểm để giúp bạn đánh giá được mức độ hưởng các tầng level trong hệ thống matrix của APR

Điểm PV bạn kiếm được thông qua việc bạn nâng cấp.

Silver = 10 PV/lần
Gold = 50 PV/lần
Diamond = 100PV/lần

Ngoài ra, bạn kiếm được điểm PV thông qua việc ref trực tiếp của bạn nâng cấp. Số điểm PV sẽ được cộng theo cấp độ mà ref bạn nâng cấp:
Silver = 10 PV/lần
Gold = 50 PV/lần
Diamond = 100PV/lần

Free member: Không hỗ trợ
Silver member:
+ Khi vừa nâng cấp và tuyển được 2 thành viên vào tham gia trực tiếp cùng mình bạn sẽ hưởng được 5 tầng matrix: 0.25$
+ Khi tuyển được 4 thành viên vào tham gia trực tiếp cùng mình và bạn có 300 PV sẽ hưởng được 10 tầng matrix: 0.25$
+ Khi tuyển được 6 thành viên vào tham gia trực tiếp cùng mình và bạn có 500 PV sẽ hưởng được 15 tầng matrix: 0.25$
+ Khi tuyển được 8 thành viên vào tham gia trực tiếp cùng mình và bạn có 700 PV trở lên sẽ hưởng được 21 tầng matrix: 0.25$

Gold member:
+ Khi vừa nâng cấp và tuyển được 2 thành viên vào tham gia trực tiếp cùng mình bạn sẽ hưởng được 5 tầng matrix: 0.35$ với silver và 1$ với gold và diamond
+ Khi tuyển được 4 thành viên vào tham gia trực tiếp cùng mình và bạn có 300 PV sẽ hưởng được 10 tầng matrix: 0.35$ với silver và 1$ với gold và diamond
+ Khi tuyển được 6 thành viên vào tham gia trực tiếp cùng mình và bạn có 500 PV sẽ hưởng được 15 tầng matrix: 0.35$ với silver và 1$ với gold và diamond
+ Khi tuyển được 8 thành viên vào tham gia trực tiếp cùng mình và bạn có 700 PV trở lên sẽ hưởng được 21 tầng matrix: 0.35$ với silver và 1$ với gold và diamond

Gold member:
+ Khi vừa nâng cấp và tuyển được 2 thành viên vào tham gia trực tiếp cùng mình bạn sẽ hưởng được 5 tầng matrix: 0.40$ với silver và 1.5$ với gold và 3.5$ diamond
+ Khi tuyển được 4 thành viên vào tham gia trực tiếp cùng mình và bạn có 300 PV sẽ hưởng được 10 tầng matrix: 0.35$ với silver và 1.5$ với gold và 3.5$ diamond
+ Khi tuyển được 6 thành viên vào tham gia trực tiếp cùng mình và bạn có 500 PV sẽ hưởng được 15 tầng matrix: 0.35$ với silver và 1.5$ với gold và 3.5$ diamond
+ Khi tuyển được 8 thành viên vào tham gia trực tiếp cùng mình và bạn có 700 PV trở lên sẽ hưởng được 21 tầng matrix: 0.35$ với silver và 1.5$ với gold và 3.5$ diamond

A mượn cái này mang lên #1 nhé, hôm qua đọc FAQ của nó thấy rồi mà làm biếng dịch

sakeater

Newbie
Reactions
4
MR
0.000
THÔNG TIN CẬP NHẬT
- Kể từ ngày 15/3. BID sẽ không tự động chuyển thành VIP. Để Chuyển đồi thì cần phải cho đi, người nhận là 1 derect ref.
- Như vậy cần phải có ref mới chơi được? Nếu không có ref, bạn có thể tự reg 1 acc free bên dưới để cho đi. BID cho đi sẽ được chuyển thành VIB và sinh lãi ( cho đi mà không mất gì ). Người nhận sẽ được 10 BID free dùng cho đấu giá

Ngoài ra, còn 1 chức năng khá thú vị là bạn có thể mua BID cho ref, ai muốn tìm hiểu thì nhấn PIF để thử nhé
:binhsua50:

vụ này là sao đây chủ thớt ... nếu mình tự ref thì có cần phải post ads hằng ngày cho acc ref đó ko?

vụ này là sao đây chủ thớt ... nếu mình tự ref thì có cần phải post ads hằng ngày cho acc ref đó ko?

Nếu bạn không muốn chơi acc dưới thì không cần post ads. reg để cho BID thì chỉ cần reg free rồi bỏ cũng đc

tienvu

Senior
Reactions
227
MR
0.092
Chat with me via Skype
Thế cụ thể chiến thuật chơi free h là thế nào ??? Vẫn post asd sau 2 tháng nạp tiền vào rùi cho ref cấp 1 10$ thì point mới chuyển thành vip hả các upline ???
Up cho các upline vào trả lời cái

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,022
176,514
Latest member
top5nhacaicom

Most viewed of week