thảo luận các thánh pro ko nên show hang ofer nửa .

đơn giản vì thằng report là người VN, :D
Thằng khỉ đó nó đi post cái bài đó ở nhiều 4r thì cũng ảnh hưởng rất nhiều đến offer, nhưng mà tại các thánh ăn quá đó, nên ăn ít lại thôi, cho nó 70% real vào nữa, ko nên ăn quá tham.

confirm với bác là có rất rất nhiều forum dạng này. biết đâu ngày nào cũng có 1 bài đăng tương tự như cái bài trên thì sao :confused::confused::confused:. Nói chung cũng nên cố gắng chuyển đổi qua real traffic là vừa, cheat gây ra khá nhiều hệ quả mà giờ mình chưa biết được ...

real traffic là sao, mong pro chi giáo

cộng đồng nước ngoài cheat cũng không ít đâu , chỉ là VN dặc biệt hơn vì có những thằng thấy người ta kiếm đc tiền là lộn ruột lên mà nó chẳng chịu động não mà tìm cách kiếm tiền để bằng mặt bằng người thay vào đó nó đi bêu xấu cộng đồng của chính nó _ có nhân có quả hết thôi , :p

cộng đồng nước ngoài cheat cũng không ít đâu , chỉ là VN dặc biệt hơn vì có những thằng thấy người ta kiếm đc tiền là lộn ruột lên mà nó chẳng chịu động não mà tìm cách kiếm tiền để bằng mặt bằng người thay vào đó nó đi bêu xấu cộng đồng của chính nó _ có nhân có quả hết thôi , :p

quá hay

Lưu lượng thật - dịch sát nghĩa cái chữ real traffic rồi đó bác :D ở đât ý chỉ là view thật từ người dùng thật, click thật .....

82 mà mất dạy vãi lol :))

là k chet treo offer lên web seo web kiểm view thật click thật ==)) 99% rất khó vì việt nam no 1000 thằng 999 thằng không clck qc,kiếm traffic nc ngoài càng khó khi địa chỉ vn :D

có 1 cách đơn giản để "chống phá" lại cái topic đó là:
đồng loạt fake full info pc lẫn info account của nước nào đó khác to to xíu, vào report y chang, nhưng của chính nước theo info đó
thế là xong, làm nhiều nhiều nước to vào, thế là bọn NET ngáo ộp hết chứ gì :D

là k chet treo offer lên web seo web kiểm view thật click thật ==)) 99% rất khó vì việt nam no 1000 thằng 999 thằng không clck qc,kiếm traffic nc ngoài càng khó khi địa chỉ vn :D

chỉ cần click và view thôi hay sao cậu .có cài off luôn ko. vậy thôi là có tiền à. vậy sao giong traffic web vậy. phải ko cậu

Last edited:
chỉ cần click và view thôi hay sao cậu .có cài off luôn ko. vậy thôi là có tiền à. vậy sao giong traffic web vậy. phải ko cậu
nêu nó là of cài thì phải cài chứ :D nói chung là như bạn cheat nhưng mà do ng khác làm và bạn k phải động vào,kiểu ngồi không có $ ý

Real có nghĩa là 1 ng thật làm ip thật của họ chứ ko phải 1 mình bác ngồi fake ip làm cả trăm acc.

bó tay với thánh này. còn đặt cái tên Vietnamese nữa

Đúng rồi :D Khéo close box offers thôi

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,817
170,888
Latest member
789betgripe
Back
Top Bottom