Waiting for Answer @thanhps42 vào đối chấp việc bán tool rồi xóa key nhé

Status
Not open for further replies.

PartnerVH

Banned
Reactions
66
MR
0.000
Facebook
Follow me on Facebook
http://mmo4me.com/threads/traffic-c...fic-auto-click-theo-toa-do-multithread.203011

Số tiền tuy ko nhiều nhưng mình muốn làm rỏ việc buôn bán rỏ ràng với bác, mong bác có trách nhiệm với sản phẩm khi đem ra mua bán nhé!

Mình mua tool boot traffic 5$ và check fresh SSH 2$ .. 10 ngày thì lỗi 4 ngày sau 7 ngày thì bác dell key và ko có 1 lời nói nào . Pm cũng ko trả lời.

Đây là hình ảnh mình pm khi mua hỏi giới han máy

Cô bác nào đã mua tool thì biết rỏ tình trạng chạy rồi ko nói.

Mong bạn làm rỏ điều này!

http://mmo4me.com/threads/traffic-c...fic-auto-click-theo-toa-do-multithread.203011

Số tiền tuy ko nhiều nhưng mình muốn làm rỏ việc buôn bán rỏ ràng với bác, mong bác có trách nhiệm với sản phẩm khi đem ra mua bán nhé!

Mình mua tool boot traffic 5$ và check fresh SSH 2$ .. 10 ngày thì lỗi 4 ngày sau 7 ngày thì bác dell key và ko có 1 lời nói nào . Pm cũng ko trả lời.

View attachment 40235

Đây là hình ảnh mình pm khi mua hỏi giới han máy
View attachment 40236

View attachment 40237

Cô bác nào đã mua tool thì biết rỏ tình trạng chạy rồi ko nói.

Mong bạn làm rỏ điều này!
Đề nghị ban chủ thread vì lý do sau:
Đó là chữ dell key, nó phải là del trong từ delete chứ không phải dell trong hãng máy dell :D
Em đùa đấy, đừng chém em :D

:p hóng chờ ai là người có tội:oops: Heo sẽ thi hành án cho

:D luật mmo4me: ai có tội là bị Heo thông:D

tính đặt chả làm cái tool mà thấy tai tiếng quá nhỉ, thôi bãi =]]

Chắc có nhầm lẫn gì đó. Chủ thớt cứ bình tĩnh. Mình cũng đang xài và đã xài tool của bác ấy bấy lâu nay, chưa gặp trường hợp gì cả.:D:D

Có ai đó đi share key trong ug z ta

làm thế bị del key là đúng dòi :oops:
share cũng phải bí mật chứ ai lại bật ra vậy :D

vậy sao nói bao nhiêu máy cũng đc mà h lại bảo kiểu share key , mâu thuẫn trong chính lời nói à :eek::eek::eek:
bao nhiu máy cũng dc, uh thì bao nhiu máy cũng dc, nhưng share key và resell là khác. Bạn có thể dùng bao nhiu máy tuỳ bạn, nhưng máy đó là bạn là chủ sở hữu.
Share key, resell mình block ko báo trước.

Bao nhiêu máy chứ ko phải bao nhiêu người, del là phải

vậy sao nói bao nhiêu máy cũng đc mà h lại bảo kiểu share key , mâu thuẫn trong chính lời nói à :eek::eek::eek:
chắc ông này clone của thớt hay sao thế, người ta buôn bán lấy key đem share thế kia ai làm ăn gì dc, mang tiếng dân UG mà có cái key 5$ cũng ko quảng cáo ủng hộ người ta. kẹo bỏ mẹ

bác nói chuyện nghe hài vl
ng ta nói nhiều key xài đc nhiều máy vì có nhiều bạn chạy nhiều vps nên chủ tool làm vậy cho tiện lợi chứ ai lại share thế kia thì chủ tool cạp đất ăn à

chắc ông này clone của thớt hay sao thế, người ta buôn bán lấy key đem share thế kia ai làm ăn gì dc, mang tiếng dân UG mà có cái key 5$ cũng ko quảng cáo ủng hộ người ta. kẹo bỏ mẹ
ko = chứng thì đừng nói là clone nhé, nhìn hình của thớt đăng phát biểu cũng ko đc sao =.='

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,057
173,137
Latest member
chubao

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week