SCAM thanhps42 scam

Status
Not open for further replies.
:D hóng chờ giây phút này

:p tội dịch vụ mà làm ko tốt thì phải bị thông :p
:oops: Tranh thủ đi tắm rửa sạch sẽ cái đã rùi kiếm anh @thanhps42

làm lễ chia tay thêm bác nữa ra đảo

@thanhps42 còn 3 tiếng nữa không vào trả lời mình sẽ BAN nick!
:p anh @thanhps42 ơi đừng vào trả lời nhé
:D Nhờ anh mà khối đứa kiếm được $
:p Giờ lại report anh kìa
:oops: Hãy về với Heo-- thuỷ chung 1 cuộc tình

o_O Rảnh rổi làm riêng cho Heo cái code tôol auto lead Ass nhé:D

Mới run lại tool đó , mình nói là nói thái độ nói chuyện của chủ topic . Xong post xong cái này đi ra , chả muốn nói gì thêm :) . Muốn giúp mà thôi khỏi vậy !.

View attachment 44083
bạn dùng đc mấy bạn kia ko dùng đc thì họ reporf vào thằng chủ tool nó có onl mà nhưng nó lại ko hề tl gì khác gì nó scam, nên họ nói vậy ko gì là sai cả, hơn nữa cái câu ăn cháo đã bát dùng ở đây cũng là sai Tool là bỏ tiền mua ko phải xin nên ko dùng câu đó đc :)

:p anh @thanhps42 ơi đừng vào trả lời nhé
:D Nhờ anh mà khối đứa kiếm được $
:p Giờ lại report anh kìa
:oops: Hãy về với Heo-- thuỷ chung 1 cuộc tình

o_O Rảnh rổi làm riêng cho Heo cái code tôol auto lead Ass nhé:D
vkl bác heo =))

cứ bảo em :D
Cho nói lại đó, tool khách tao làm lộ, mày crack tool bán lại đã xin lỗi tao dc câu nào chưa, ở đó giả nhân giả nghĩa à :)
á đù là code với nhau cả sao lại crack tool của người ta bán là sao vậy bác, phải chi ở đâu xa cùng 1 4rum nữa mới ảo :D

:D thui di ngủ-- thức từ 9h sang hôm qua đến 3h chiều hôm nay là đuco75 rùi :D đúng 30 tiếng :( chả kiếm được đồng nào :( nản MMO quá:(

bác nào crack được tool này nhỉ

em cũng crack được nghiêm túc đó nhưng hông làm được, vì là coder cũng hiểu cảm giác sản phẩm của mình bị crack, nên cmt trên em cũng đùa cho vui thôi :)

:D

Trên thị trường còn soft check ssh nào ko cho mình sài tạm , chẳng lẽ có 1 ng bán cái này thôi sao ? Scam thì cũng đã là scam òi h lo phương án khác đi , ko thì Tết nay đói thiệt đó !:oops:

Thôi, sắp kết thúc rồi. Ai crack được, ai không crack được, ai thuê crack, ai được ưu ái không cần crack thì cứ giữ mà dùng, show up khoe khoang chỉ đủ để biết mình thuộc group nào thôi. Đọc đến page này cũng đủ biết những ai là nhóm luật sư biện hộ rồi. Banned xong thì việc ai nấy làm, group ai nấy chơi. Mấy ông nạn nhân thì có 2 phương án thôi:
1. Thuê người crack tool nếu từng dùng và ưng ý với tool ấy. Nếu tù có thời hạn thì bản quyền còn là của anh ấy, tù chung thân rồi thì tài sản phát mãi nhé.
2. Thuê người code tool tương tự. Tool SSH này có khá nhiều coder làm được nếu bạn chịu khó vào box software.

Còn tiền mua thì coi như xong rồi, ko bảo hiểm, ko refund. Người thân cũng ko dám đứng ra refund như đợt trước. Nên các cậu nên xem như bỏ đi, đừng phí thời gian chửi rủa nữa.

@thanhps42 , tớ công nhận cậu là người có tài, nhưng cậu quá tự cao. Cậu sống như kiểu Kim Jong Un, tự cao tự mãn nên chỉ chơi được với vài người thôi. Tương lai còn dài lắm, đừng quá tự tôn bản thân mình lên, không nên đâu

nếu thanhsp scam thật thì, những người mua tool của lão hùng tiền lại nhờ 1 pro nào đó, crack tool lại dùng, ae thấy ntn, tool ko chạy chạy rầu mấy ngày nay ko biết tết này sao nửa :oops:, đó là ý kiến của mình nếu thanhsp thực sự scam, nếu mở lại server tool lại thì mình nghỉ thanhsp cũng đâu mất gì dâu ta. ????

nếu thanhsp scam thật thì, những người mua tool của lão hùng tiền lại nhờ 1 pro nào đó, crack tool lại dùng, ae thấy ntn, tool ko chạy chạy rầu mấy ngày nay ko biết tết này sao nửa :oops:, đó là ý kiến của mình nếu thanhsp thực sự scam, nếu mở lại server tool lại thì mình nghỉ thanhsp cũng đâu mất gì dâu ta. ????
mât công mở server kia ko thấy à

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,617
172,674
Latest member
buncuatui

Most viewed of week