• Guest, bạn sẽ được thưởng theo giá trị giao dịch tương ứng khi báo cáo [Scammer]:
    • Từ 50tr trở lên: thưởng liền 20 MR (~ $20)
    • Còn lại: thưởng liền 1 MR - 10 MR (~ $1 - $10)
    • Các trường hợp báo cáo [Warning] cũng sẽ được thưởng 1 MR (~ $1)
    • Báo cáo tại đây

thanhkhung22 làm ăn mất uy tín quá

Status
Not open for further replies.

vantien252

Junior
Reactions
58
MR
0.000
mình mua acc HF 1 năm của thành nhưng lúc đó thì T lại send cho 1 acc HF 6 tháng bảo là cứ dùng đi, khi nào hết hạn thì pm để T sned tiếp acc 6 tháng nữa
lúc mua là như vậy, đúng là rẻ thật nhưng bán thế nào thì mình mua thế đó
mình chẳng tham lam j mà Thanh lạ nói như vậy
thật là mất uy tín

Hiển thị tin nhắn gần đây (F3)

le thanh: bi banner chứ hết gì
le thanh: acc cũng đã hết bảo hành
le thanh: mua acc khác mà sài đi
«¬⌐•√ÄN ΓÍËN•¬♦»: dau
«¬⌐•√ÄN ΓÍËN•¬♦»: het han 6thang ma
«¬⌐•√ÄN ΓÍËN•¬♦»: den hom nay la het
«¬⌐•√ÄN ΓÍËN•¬♦»: ban bao
«¬⌐•√ÄN ΓÍËN•¬♦»: la het 6thang
«¬⌐•√ÄN ΓÍËN•¬♦»: thi pm ban
«¬⌐•√ÄN ΓÍËN•¬♦»: k tin ban chek mail xem
le thanh: cái thằng bán acc giờ nó ko bán nửa
«¬⌐•√ÄN ΓÍËN•¬♦»: ui
le thanh: nên cũng ko lien lạc duoc nửa
«¬⌐•√ÄN ΓÍËN•¬♦»: mih mua qua ban
«¬⌐•√ÄN ΓÍËN•¬♦»: co ma
le thanh: acc mới mua đây làm gì hết 6 tháng
«¬⌐•√ÄN ΓÍËN•¬♦»: tu lau roi
le thanh: bị banner đó
«¬⌐•√ÄN ΓÍËN•¬♦»: ban j
«¬⌐•√ÄN ΓÍËN•¬♦»: mih dung lau roi
«¬⌐•√ÄN ΓÍËN•¬♦»: tu hoi ban
le thanh: nói chung là ko bảo hành
«¬⌐•√ÄN ΓÍËN•¬♦»: cho muon UGOT
«¬⌐•√ÄN ΓÍËN•¬♦»: ac
«¬⌐•√ÄN ΓÍËN•¬♦»: ban noi ma k lam dung loi`
le thanh: thằng bán acc giờ nó ko bán nửa
«¬⌐•√ÄN ΓÍËN•¬♦»: nhung mih mua qua banchu co mua cua no dau
le thanh: nên tui cũng ko liên lạc duoc
«¬⌐•√ÄN ΓÍËN•¬♦»: mih biet sao dc
le thanh: mua có 10 usd sài hết 6 tháng trời
le thanh: mà còn tham
«¬⌐•√ÄN ΓÍËN•¬♦»: sao ban vo trach nhiem vay
«¬⌐•√ÄN ΓÍËN•¬♦»: luc ban' ban noi lam sao
«¬⌐•√ÄN ΓÍËN•¬♦»: sao jo nuot looi` vay
«¬⌐•√ÄN ΓÍËN•¬♦»: lúc bán thì kêu 10$/năm,nhưng lại send acc 6 tháng rồi bảo cứ dùng hết 6 tháng,nếu live thì send tiếp 6 tháng nữa
«¬⌐•√ÄN ΓÍËN•¬♦»: jờ lại nói vậy
le thanh: lúc đó thằng kia nói vậy chứ ko phải tui
le thanh: giờ nó ko bán nửa
le thanh: lấy gì mà gởi
«¬⌐•√ÄN ΓÍËN•¬♦»: mih mua qua bạn chứ có mua của nó đâu
«¬⌐•√ÄN ΓÍËN•¬♦»: trách nhiệm của bạndau
«¬⌐•√ÄN ΓÍËN•¬♦»: sao mất uy tín vậy
«¬⌐•√ÄN ΓÍËN•¬♦»: k thì send cho mih acc FS cũng dc
le thanh: mày cha người ta chắc
le thanh đang trả lời...
le thanh: acc fs mày thấy có ai bán ko
«¬⌐•√ÄN ΓÍËN•¬♦»: ac
«¬⌐•√ÄN ΓÍËN•¬♦»: ăn nói mất lịch sự thế

thanhbuata

Junior
Reactions
28
MR
0.025
Hix lúc trước mình có nhận mua giùm thằng này 1 cái acc hf 10 usd 1 năm. Nhưng lúc đó người bán acc ko có acc 1 năm mới gởi cho nó acc 6 tháng. Nay nó sài hết acc 6 tháng nó kêu mình đưa tiếp acc 6 tháng nửa nhưng người bán acc đó giờ ko còn bán nửa nên mình cũng ko liên lạc được. Nó bảo mình đổi cái acc fs 6 tháng khác cho nó. Nói thật trên diễn đàn này chắc cũng có nhiều anh em bán acc. Nếu ai có cách bảo hành trên theo yêu cầu của nó thì chỉ cho mình, mình xin mua lại toàn bộ số acc của người đó. Thằng này 10 usd của nó chắc hơn cả bánh xe bò. Sài cái acc hf hết cả 6 tháng còn yêu cầu đổi acc fs khác để sài tiếp.Sau không dùng 10 usd đó thử lên trang chủ mà mua acc 1 năm rồi kêu admin bảo hành cho. Nếu ban quản trị cảm thấy mình sai và yêu cầu mình refoud tiền lại cho nó thì cứ tự nhiên banner mình vĩnh viễn mình ko phải chỉ vì vài đồng cỏn con này nhưng với những thằng này mình sẽ ko trả 1 xu. Và vì những thằng này từ nay mình sẽ không buôn bán hay nhận mua giùm ai bất cứ gì nửa....

Last edited by a moderator:

ndkhanh1989

Junior
Reactions
258
MR
0.000
hic bác thanhkhung22 này là người có rank trong giới MMO mà.dạo này dính 2 vụ lùm xùm(lần trước với NDK)

lần trước tại mình sai mà cậu...
cái vụ này chủ topic cũng nên xem lại,acc hf mà sài đủ 6 tháng mà lúc cậu nhờ anh thanh mua,từ khi đó đến giờ mà hf ko die là kỷ lục rồi đó cậu.
Ai bán hf live đủ 6 tháng 15$ cũng mua chứ đừng nói 10$.

alviss1987

Newbie
Reactions
1
MR
0.000
Cái này anh Thành mua dùm, chứ đâu có trực tiếp bán.Mà đã xài được 6 tháng rùi, tính ra 10$ vẫn lời chán.Trông ông có vẻ vừa keo vừa tham.mua acc 10$ 1 năm mà xài được 2 tháng cũng đủ rồi, dư biết acc 10$ 1 năm từ đâu mà có, không ai bảo hành acc HF 10$ 1 năm trong 1 năm.Về nhà gác chân lên tráng mà suy nghĩ đi!

OnlyC

Senior
Reactions
2,312
MR
0.000
Chat with me via Skype
Nhưng cũng ko phải a Thanh ko sai. Vì đã hứa với người ta rồi, phải giữ chữ tín thôi. Ko xét đến chuyện xài được bao lâu.

Nhưng cũng ko phải a Thanh ko sai. Vì đã hứa với người ta rồi, phải giữ chữ tín thôi. Ko xét đến chuyện xài được bao lâu.

Khi mình nhận mua giùm người bán acc thật tình có hứa với nó như vậy.Mình cũng đã nói với nó như vậy. Nhưng giờ người đó ko còn bán nửa mình cũng ko liên lạc được. Chẳng lẽ mình phải bỏ tiền ra mua acc fs đưa cho nó. Biết rằng mình cũng sai nhưng cũng phải thông cảm cho người khác chứ, khi mình sài được như thế là quá lợi cho mình rồi, đòi hỏi như nó là quá mức giới hạn bức xúc nên mình nói như vậy. Acc cũng đâu phải trên trời rớt xuống rồi người ta đem bán cho mình, ít nhất người ta cũng tốn công sức và một ít tiền bạc trong đó chứ.

bán thế nào thì mua thế đó
ai k biêt j thì đưng lên tiếng
@thanhbuata: mình mua của bạn chứ k mua của người khác, lúc mua tôi còn hỏi người trưc tiếp bán nhưng bạn k cho nick, lại còn giấu, còn nói cứ yên tâm,tui bảo hành cho
bây giờ thì đổ trách nhiệm cho người Khác
lúc bán bạn nói thế nào thì bây giờ bạn hãy làm như thế
bạn k thực hiện thì tôi cũng fair chịu
nhưng bạn làm vậy thì chẳng ra *** j

---------- Post added at 08:44 PM ---------- Previous post was at 08:40 PM ----------

tôi k cần biết là bạn mua của ai rrooif bán cho tôi
t chỉ biết là mua của bạn
sài bao lâu là chuyện của tôi, đắt rẻ hay ko thì là do ngừoi bán, ai bao lúc đầu bạn bán như vậy, thì tôi mua thôi

Shin

Administrator
Staff member
Trusted 3
Solutions
5
Reactions
17,491
MR
54.941
$240.00
Chào bạn vantien252,

Anh Thanh là người mình có quen biết. Mình cũng mới nói chuyện hỏi xem chuyện thế nào. Đúng là anh Thanh có nhận mua dùm bạn một Account HotFile 1 năm, và người bán họ chỉ đưa Account 6 tháng, cùng với một lời hứa là sẽ đưa tiếp sau khi sài hết, và anh Thanh cũng chuyển lời hứa đó đến bạn. Giờ anh Thanh không thể liên lạc được với người bán.

Có thể đây chỉ là hiểu lầm giữa bạn và anh Thanh, hy vọng bạn có thể bỏ qua cho anh Thanh vì trong vụ này anh Thanh gần như không nhận được gì mà phải sử dụng uy tín của mình để kiếm sản phẩm tốt cho bạn.

Thân

nói thật vantien252 lúc trước là refer của mình. Mình đã từng dùng acc UGotfile để giúp nó remote làm việc nhưng hầu như nó chỉ lợi dụng mình để lấy forum và còn dùng mình làm công cụ rồi gởi một đóng file để remote nhưng không up lên nick. sau khi biết vậy mình ko nhận giúp nó nửa.Sau một thời gian nó năn nỉ mình muốn làm lại mình có tặng cho nó 1 acc ug để làm việc gần một tháng trời mình có kiểm tra acc ug và thấy nick ug ngày nào cũng có lượt remote nhưng file thì ko up lên nick refer 1 file nào cả, từ đó về sau mình lấy lại acc và không nói chuyện với nó nửa. Mình có lần nghe anh Dương nói vantien252 có lần định lừa anh dương để lấy acc UG. Mình cũng ko biết có đúng hay ko. Cái này phải có anh Dương xác nhận.

ongmat82

Junior
Reactions
35
MR
0.001
Đúng là vantien252 là một tên lừa đảo , mình đọc cái này thấy bức xúc quá , phải chi nó là người đàng hoàng không ai nói làm gì.Có lần nó nói bán cho mình phần mềm remote hàng loạt qua FS , xém bị no' lừa về sau xin lỗi túi bụi vi mình với Thanh cũng biêt nhau.

---------- Post added at 02:36 PM ---------- Previous post was at 02:31 PM ----------

Nó noi phần mềm 15$ 1 tháng, mình nói co phải từ UGF qua không ,no kêu không phải anh chuyển tiền rồi em đưa cho.Hỏi ku Thanh thì Thanh nói em remote cho no' mỏi ca tay rồi no đi lừa anh đó .vantien252 vào nói xem có đúng vậy không?

kaybikoolz

Junior
Reactions
57
MR
0.064
thằng này nó muốn khiêu khích mà... chẵng biết anh thành là ai cũng chả biết thằng vtiến là ai... mà đọc thấy bức xúc thế... mẹ bỏ 10$ xài 6 tháng còn muốn gì nữa... 10$ mày đi mua chỗ khác xem được 3 tháng kkhông mà giờ xài xog nói giọng đó...

vantien : mày là người thì sống sao có đức chút nhé ...

yasaka

Newbie
Reactions
4
MR
0.000
toàn một lũ lâu năm quen biết nhau ăn hiếp newbie . Làm ăn ra làm ăn , mua dùm là mua dùm , nhận người bán thì phải chịu trách nhiệm , rẻ đắt không thành vấn đề ở đây . Mod xem lại dùm vân tiên , trong trường hợp này vân tiên hoàn toàn đúng . Còn cách ăn nói của thanhkhung22 thì ai cũng đọc rồi , chắc là do không ai dạy Đôi lời góp ý

Mình chẳng bênh vực cho ai cả ,để vantien252 vào nói xem co đúng là câu ấy từng đi lừa đảo người khác không.Mình chỉ nói sự thật còn mấy chuyện khác mình hoàn toàn không biêt

Mình chẳng bênh vực cho ai cả ,để vantien252 vào nói xem co đúng là câu ấy từng đi lừa đảo người khác không.Mình chỉ nói sự thật còn mấy chuyện khác mình hoàn toàn không biêt

bác nói e lừa là như thế nào
chẳng qua lúc đó bác nhờ e mua hộ 1 acc UG
nếu bác send $ cho e lúc đó thì e cũng sẽ mua hô bác, chỉ là kiếm chút hoa hồng thôi
chứ e đã lấy của bác đồng nào chưa mà nói e scam
lúc đó e cũng đã sorry bác về việc kiếm chút hoa hồng đó của em
e làm thế có j sai?

@kaybikoolz: k hiểu chuyện thì nín đi

---------- Post added at 11:05 PM ---------- Previous post was at 11:03 PM ----------

Chào bạn vantien252,

Anh Thanh là người mình có quen biết. Mình cũng mới nói chuyện hỏi xem chuyện thế nào. Đúng là anh Thanh có nhận mua dùm bạn một Account HotFile 1 năm, và người bán họ chỉ đưa Account 6 tháng, cùng với một lời hứa là sẽ đưa tiếp sau khi sài hết, và anh Thanh cũng chuyển lời hứa đó đến bạn. Giờ anh Thanh không thể liên lạc được với người bán.

Có thể đây chỉ là hiểu lầm giữa bạn và anh Thanh, hy vọng bạn có thể bỏ qua cho anh Thanh vì trong vụ này anh Thanh gần như không nhận được gì mà phải sử dụng uy tín của mình để kiếm sản phẩm tốt cho bạn.

Thân

nhưng bác xem lại cách nói của Thanh xem có đc k

Bạn lừa mình giờ chối ah, Xin lỗi bạn chứ acc pre UGF mình bán trong forum này rất nhiều đâu cần nhờ bạn mua.Mình hoi co phải bạn lấy acc UGF remote HF rồi lấy drict link UGF qua FS, bạn nói không phải cái này remote rất nhanh copy ca tram link cho no remote. Rồi nói bán cho mình 230 ngàn thực chất bạn đang lừa mình

---------- Post added at 04:33 PM ---------- Previous post was at 04:23 PM ----------

Bạn co lừa mình mà bi phát hiện nhé bạn xem lại nhé

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,798
176,243
Latest member
sarahn