Tutorial thanhbet2014- share kèo worldcup cho cả nhà

thì cứ pub cách đánh đi mọi người tham khảo xem sao

Đánh game winner. Thằng nào giao bóng mà ra kèo win cho nó từ 1.3 trở xuống thì đến 99% là win. Tuy nhiên k phải lúc nào cũng thắng nhé cậu. Phải xem nó đánh và mình phải nhận định chuẩn thì mới ăn đc.

Xin thằng Nhật 1 quả mà nó không cho

Đánh game winner. Thằng nào giao bóng mà ra kèo win cho nó từ 1.3 trở xuống thì đến 99% là win. Tuy nhiên k phải lúc nào cũng thắng nhé cậu. Phải xem nó đánh và mình phải nhận định chuẩn thì mới ăn đc.

Mình cũng đã đánh kiểu này được thời gian đầu thì ăn liên tục, nhưng được khoảng 2 tuần sau thì thua liên tục vì bị bẻ break liên tục, cũng khó đoán, kinh nghiệm sau thời gian chơi là tránh mấy giải cỏ vs game cuối thường hay bị bẻ break vl. Cậu có bí quyết gì ngon ko inbox mình phát.

cái theeng BOSTON RED SOX............ HEN LÀ WIN THÈNG Minnesota Twins
DateSportPick DetailsRiskTo WinResultWon/LostInfoAction

06-19-14MLBRed Sox at Athletics OVER 7.5 (+100) $5.00 $5.00 pending

More Sharing Services
06-19-14MLBRUNLINE: Twins -1.5 (+186) $5.38 $10.00 pending

cái theeng BOSTON RED SOX............ HEN LÀ WIN THÈNG Minnesota Twins
DateSportPick DetailsRiskTo WinResultWon/LostInfoAction

06-19-14MLBRed Sox at Athletics OVER 7.5 (+100) $5.00 $5.00 pending

More Sharing Services
06-19-14MLBRUNLINE: Twins -1.5 (+186) $5.38 $10.00 pending
mình đánh okaland lúc đầu trận bác rồi đánh thêm thằng minosote nữa hi vong win hết :D, hiệp 9 minoste dẫn 2 bàn thằng kia ko gi điểm là thua chắc nó gi 1 điểm là mệt

mình đánh okaland lúc đầu trận bác rồi đánh thêm thằng minosote nữa hi vong win hết :D, hiệp 9 minoste dẫn 2 bàn thằng kia ko gi điểm là thua chắc nó gi 1 điểm là mệt

MÙA NÀY Oakland Athletics ĐÁNH SÂN NHÀ MẠNH WA ........................ ĐÁNH 10 TRAN WIN 8...............NGÀY MAI HI VỌNG KÈO NGƯỢC RED SOX BOSTON WIN

MÙA NÀY Oakland Athletics ĐÁNH SÂN NHÀ MẠNH WA ........................ ĐÁNH 10 TRAN WIN 8...............NGÀY MAI HI VỌNG KÈO NGƯỢC RED SOX BOSTON WIN
chiều nay kèo bóng chày hàn quốc sao bác, h chưa ra kèo nữa, đang để để ý 2 thằng chiều đánh rồi đi chơi

chiều na tính hốt thằng này bác
Hanwha Eagles - Lg Twins - Money Line
Hanwha Eagles
1.78
Nc Dinos - Samsung Lions - Money Line
Nc Dinos
1.81

Last edited:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads