Tutorial thanhbet2014 - chiến thuật mới cực ổn

Ko biết có nên post lên tội lỗi của thằng @thanhbet để mod banned ko nhỉ..

Có đó..nhưng thấy nó đang giúp a e nên mình để cho nó giúp 1 time..vài ngày trở trời nóng nực khó chịu thì post lên cho mod banned..vậy thôi ..

Có đó..nhưng thấy nó đang giúp a e nên mình để cho nó giúp 1 time..vài ngày trở trời nóng nực khó chịu thì post lên cho mod banned..vậy thôi ..
bạn cứ việc thoải mái mình chả phải sợ gì cả và mình nhắc lại lần cuối topic share kèo bạn đừng làm loãng không khí
2 topic trước cũng thế rồi 1 mình bạn vào nói 1 mình mà chả ai cần chú ý :)

Ok..chọc điên t à thằng chó ..chuẩn bị ra đảo nhé..!

Ok..chọc điên t à thằng chó ..chuẩn bị ra đảo nhé..!
ok mình đang chờ đây đúng là ăn cháo đá bát đó mà lúc mình định quay lại giúp đỡ thì rất ngon ngọt cảm ơn này nọ đến khi ko giúp được y như rằng quay lại cắn mình , bạn xem lại bạn sống như thế là đúng hay sai ?

ok mình đang chờ đây đúng là ăn cháo đá bát đó mà lúc mình định quay lại giúp đỡ thì rất ngon ngọt cảm ơn này nọ đến khi ko giúp được y như rằng quay lại cắn mình , bạn xem lại bạn sống như thế là đúng hay sai ?
Ơ cái thằng chó này..nói thế mà nói cũng đc..m giúp t lúc nào..m hại t còn nói cái giọng chó đó à..t im im là để cho anh em kiếm miếng cơm..chứ cái loại chó như m thì thế nào cũng có lúc ăn shit thôi!

Ơ cái thằng chó này..nói thế mà nói cũng đc..m giúp t lúc nào..m hại t còn nói cái giọng chó đó à..t im im là để cho anh em kiếm miếng cơm..chứ cái loại chó như m thì thế nào cũng có lúc ăn shit thôi!
mình share ở đây chả thu fee hay gì cả , đó là vì a e box bet còn bạn sống chỉ riêng cho bản thân , thôi mình chỉ nói thế không đôi co lãi loãng topic mất hứng anh em bet . cảm ơn bạn đã suy nghĩ giúp cho anh em , lần cuối thanks bạn nhiều

mình share ở đây chả thu fee hay gì cả , đó là vì a e box bet còn bạn sống chỉ riêng cho bản thân , thôi mình chỉ nói thế không đôi co lãi loãng topic mất hứng anh em bet . cảm ơn bạn đã suy nghĩ giúp cho anh em , lần cuối thanks bạn nhiều

Lag wá giờ mới vào đc mmo, còn kèo nào ko thớt???

trận này hôm trước nó đá hòa 0 - 0 mà, hôm nay lại tầm 3 quả trở lên à, có bán độ ko bác
thế bán kết C1 có phải Cheseal hòa 0-0 và Real win 1-0 hay ko ? còn lượt về thì có bao nhiêu bàn chắc anh em còn nhớ
1 bàn thắng trước ở hiệp 1 thì cả thế trận sẽ xoay chiều

đã giải quyết xong với bạn , cả nhà đều vui vẻ nhé , koi như ko ai chấp ai nữa cả . Thanks

đã giải quyết xong với bạn , cả nhà đều vui vẻ nhé , koi như ko ai chấp ai nữa cả . Thanks
OK.. hy vọng cậu sớm dìu dắt a e vào bờ..! lòng tin của mình tạm thời đặt cho cậu.!

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,867
170,924
Latest member
hungbu2k

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week