New thanh toán tối thiểu 0.01lr

quyetkiemtien

Senior
Reactions
604
MR
0.530
Chat with me via Skype
1/ Min thanh toán 0.01$
2/ Site có cho thuê giới thiệu hưởng 50% trên 1 giới thiệu thuê
3/ Không mất phí khi thay đổi những giới thiệu không click
4/ Cách kiếm tiền đơn giản chỉ cần đăng ký và click hết quảng cáo được đánh số thứ tự trên trang mỗi quảng cáo chỉ click một lần trong ngày
click hết các quảng cáo thì click vào báo cáo công việc ở dưới màn hình phía tay phải báo cáo công việc. Báo cáo bao gồm: địa chỉ IP của bạn, mails đăng nhập, tài khoản LR.
Trên đây là những ưu điểm của site
Nhược điểm: site tên miền miễn phí
Nhưng không sao nếu nó scam thì mình có thể biết để dừng, thấy nó nói một ngày được khoảng 0.03$ như vậy đăng ký và click hết các quảng cáo các bạn cứ ghi IP + MAIL + LR yêu cầu nó thanh toán luôn.
các bạn có ai có khả năng thay đổi ip face IP thì cứ thoải mái làm, nó chấp nhận nêu nhà cung cấp quảng cáo trả tiền cho nó thì nó vẫn thanh toán cho mình.
Khi đăng nhập vào trang các bạn click vào Proof payment để kích hoạt hết quảng cáo rồi qay lại trang chủ và bắt đầu click kinh nghiệm 2 ngày chơi của mình đó
Các bạn nhanh chân làm thành viên tiên phong để được hưởng các lợi ích tốt nhất. Các bạn đăng ký TẠI ĐÂY, lúc đăng ký làm thành viên cấp dưới của mình mình sẽ trả lại cho các bạn 50% số tiền mình được hưởng từ các bạn, bạn nào đăng ký và quyết làm thành viên cấp dưới của mình thì lúc đăng ký phần Nickname các bạn ghi thêm một chử T ở đằng trước nickname của các bạn nhé. đó là kí hiệu của mình. Và các bạn cũng vậy khi đăng ký các bạn phần báo cáo các bạn xin ký hiệu của các bạn luôn lấy nó đi giới thiệu với người khác để được hưởng 50% thu nhập của giới thiệu
Chúc các bạn may mắn!

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,920
176,398
Latest member
thaidaica1301

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week