Thành quả sau 2 tuần nghiên cứu và chăm chỉ phát triển linkbucks

Status
Not open for further replies.

long9x

Junior
Reactions
11
MR
0.000
kính thưa các cô bác bà con, chắc ai cũng bít linkbucks rồi nhưng chắc nhiều bạn đã chơi, đã đăng ký xong lại bỏ nó.
1. Đừng bao giờ nghĩ đến cheat, surf, click gian lận...
2. Không gian lận hãy làm bằng khả năng tâm huyết.
3. Kiên trì làm vui nhận $.
5.Chăm chỉ như con ong,làm đừng nghĩ gì tới thành quả, vì sau này kết quả nhận được sẽ là rất nhiều, không chỉ từ linkbucks đâu, có thể kết hợp vài thứ nữa ;)). Em làm 3 ngày sang ngày thứ 4 được 10 click thì vui ơi là vui..và con số đó tự nhiên sẽ tăng dần thôi, nếu bạn thực sự chăm chút con túi $ của bạn... nói ít thôi.

Giờ cũng đủ rồi, em đang request $, nhận được sẽ cần vài đệ tử làm ăn chân chính, dự tính thì đây chỉ là 2 tuần em làm thôi, nếu tập trung làm 1 năm or 2 năm thì sang năm thứ 3 ngày nào cũng có $ ngon rồi mà lúc đó công sức bỏ ra mỗi ngày sẽ chỉ 5-10phut. Pro nước ngoài linkbucks hình như là hơn 200$ 1 ngày thì phải . he2... em chỉ mong tầm 10$ thôi.

rcxiba

Share TUT đê thớt ơi chứ share proof lên có tác dụng gì :D

còn mục số 4 đâu...
nãy lỡ ghi mục số 4 vô anh em biết thì sau này nhận đệ tử sao được =)).

Quan trọng là chơi cái này, chỉ việc bỏ công sức ban đầu gọi là vất vả, về sau thì nhàn hạ đếm tiền. =)). chưa nói kết hợp nhiều thứ khác nữa

nói ko surf hay treo vps nhé, không tut làm vậy sẽ bị ban ngay... làm site , blog view tự nhiên..... quan trọng phải chăm chỉ tâm huyết, Cái này chơi thế nào nhỉ :)đơn giản thôi, làm 1 trang web chờ người ta vào xem web và được $ =)). nói ai cũng làm được hihi.

có tuyển cho mình 1 slot đi theo mãi mãi nhá :D

nhìn ngon nhung cho nên đây làm gì
để tự khen mình hay là
cho các bạn làm cùng nếu tự khen mình thì thui
chứ up lên đây cho anh em làm thì phải hướng dẫn đoàng hoàng chứ:p

Để lúc nào chơi lại treo hitleap phát :D

treo hit hay surf đi rồi bị ban =)).à em còn kết hợp adf nữa vài hôm nữa show 1 thể . em hứa em đảm bảo sẽ pub và tuyển mem, quan trọng sợ các bác làm 1-2 hôm lại nản thôi. vì em dự tính sau 3 tháng ngày em không làm gì cũng có 5-10$ . nếu phát triển trong 1 năm or 2 năm thì không biết thế nào. ref em phải là người nói không với cheat. :D :D

Chưa biết làm site, không biết cách cheat liệu có được tuyển vào group không bạn! cho mình 1 slot vào trung kết nhé :))

Thằng linkbucks này ai nói cheat hok được nè !

Nhìn cái prroo cua mấy bạn chơi PTC mình rất nản mỗi này click vài trăm cái quang cao ma dc 0,00X$ thế mà vẫn có người theo đuổi nó lạ thật

hóng tut :D

Đặt gạch với chủ thớt

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
419,490
171,538
Latest member
thien3718g

Most viewed of week