thangquynho giải quyết hộ mình

anhhungvole

Banned
Reactions
311
MR
0.000
Insuree Balance
0
Việc thì cũng ko có gì để nói vì nó nhỏ nhưnglại ko nhỏ :binhsua33:

topic mình lập vui để anh em xả bức xúc về thái độ của 1 ex của forum
http://mmo4me.com/showthread.php?115183-chu-y-truoc-khi-giao-dich-voi-xchangevn

Mình là mem ko phải mới nên rule tất nhiên mình có đọc. Việc nàycó bằng chứng, ko chỉ 1 lần mà vô số lần (trong topic mình có link liên kết proof) . Với lại topic ko phải topic report mà là topic mang tính giải trí và cảnh báo nhiều hơn (lời lẽ ko có vi phạm rule).
Topic cũng ko mang tính chia rẽ thành viên mà ngược lại, cảnh báo giúp mem ko gặp rắc rối ko phải chửi bới với ex tồi của forum này (topic report xem có bao nhiêu lời chửi bới , mất đoàn kết của 2 phe 1 ủng hộ - 1 ko ủng hộ ex tadt này)

Vậy mà topic bị closed, dọa xóa + 1 thẻ cảnh cáo ????

Mình cũng ko hiểu . Nếu mình sai rule thì phải dẫn chứng sai rule nào ??
Rồi nhắc nhở trước khi gửi thẻ cảnh cáo chứ, vì mình ko phải là người hay vi phạm rule (và topic đó cũng ko hiểu vi phạm rule nào?? )
Nếu bạn nghĩ là sai box (mình ko nghĩ là sai box) thì phải remove hộ mem hoặc hỏi ý kiến mem chứ sao lại closed, gửi thẻlời lẽ muốn xóa topic như kiểu muốn dìm topic vậy

Thật sự mà nói ko muốn nói là có sự liên kết giữa MOD và 1 số tay to của forum này (như trong topic này nói) nhưng cách hành xử của MOD thật sự khiến mình phải có suy nghĩ khác về mỗi liên kết này
Đã gửi inbox nhờ bạn remove và open lại topic cho anh em xả bức xúc

Câu trả lời của mod dành cho mình càng cảm thấy có vẻ MOD muốn xóa tung tích của topic này hộ EX tồi tệ
tadt_2010 , vậy thôi khỏi cần move cũng ko cần lập topic khác mất công lại ăn vài thẻ nữa tội lì ;)

Last edited by a moderator:
Lâu lâu có người lập topic quan tâm tới mình, mừng quá :D . Tưởng bị lãng quên chứ.

Bạn vui lòng dịch dùm mình :Relax, ChatSuggestion - Feedbacks

tadt_2010 là ai ? Bạn là ai ? Mình không cần biết.

Closed topic: Mọi người vẫn đọc được. Chủ thớt vẫn có thể copy bài qua box khác.
Xóa topic: Chỉ có BQT mới xem được.
Tại sao topic có dính tới danh dự con người lại cho vào box relax ? => Đây là lý do mình ko move giùm. Mà để tự bạn tạo lại
Và đây là rule : Topic tạo ra không liên quan tới họ sẽ xử lý tùy thuộc vào Mod
http://mmo4me.com/showthread.php?67005-Noi-quy-box-Relax-Zone-Updated-19052013

Và như mình đã reply lại tin nhắn của bạn : Trong vòng 1h bạn có thể copy bài viết qua box Suggestion - Feedbacks . Sau 1h mình sẽ xóa như lời mình nói, Không hơn.

lãng quên sao đc khi giờ box chat là box hoạt động mạnh nhất forum :D

Topic của mình mang tính Relax 100% chứ chẳng có gì mà phải dịch lại.

Lí do bạn nói rồi mình coi như là đúng và ko phản biện gì . NHưng thấy cái chữ MMO4ME . Ngôi nhà của các bạn NHƯNG việc trong ngôi nhà đó ko liên quan đến bạn thì bạn đừng xía vô kể ra cũng hài hước :D
Và cũng xin lỗi luôn là đụng chạm đến cái danh dự của EX tadt của forum :D Mình còn tưởng EX đó ko có danh dự chứ :D

Thế nhé, ko mất công mấy người khác lại nói mình nhiều chuyện sao ko tập trung kiếm tiền đi. Mặc dù tiền mình kiếm đc tiêu ko hết =))

Last edited by a moderator:
Upvote 0

Lí do bạn nói rồi mình coi như là đúng và ko phản biện gì . NHưng thấy cái chữ MMO4ME . Ngôi nhà của các bạn NHƯNG việc trong ngôi nhà đó ko liên quan đến bạn thì bạn đừng xía vô kể ra cũng hài hước :D
Và cũng xin lỗi luôn là đụng chạm đến cái danh dự của EX tadt của forum :D Mình còn tưởng EX đó ko có danh dự chứ :D

Thế nhé, ko mất công mấy người khác lại nói mình nhiều chuyện sao ko tập trung kiếm tiền đi. Mặc dù tiền mình kiếm đc tiêu ko hết =))
sao lại ko liên quan tới thangquynho :-? bạn ấy là mod box đóa thì pải xử lí chứ :d

Upvote 0
sao lại ko liên quan tới thangquynho :-? bạn ấy là mod box đóa thì pải xử lí chứ :d
à ko ý mình là việc này ko liên quan đến mình nên mình ko đc quyền xía vô :D
Tức là khi nào mình bị site đó scam thì mình mới đc ý kiến về site đó . Kiểu vậy đó :D
rule như vậy thì là mình vi phạm rule rồi nói đc gì nữa :D

Chắc là mình chẳng liên quan đến gì trong forum này nên chắc ko dám ý kiến về bất kì cái gì nữa :D ko lại ăn thẻ :D

Upvote 0
Lâu lâu có người lập topic quan tâm tới mình, mừng quá :D . Tưởng bị lãng quên chứ.

Bạn vui lòng dịch dùm mình :Relax, ChatSuggestion - Feedbacks

tadt_2010 là ai ? Bạn là ai ? Mình không cần biết.

Closed topic: Mọi người vẫn đọc được. Chủ thớt vẫn có thể copy bài qua box khác.
Xóa topic: Chỉ có BQT mới xem được.
Tại sao topic có dính tới danh dự con người lại cho vào box relax ? => Đây là lý do mình ko move giùm. Mà để tự bạn tạo lại

Và như mình đã reply lại tin nhắn của bạn : Trong vòng 1h bạn có thể copy bài viết qua box Suggestion - Feedbacks . Sau 1h mình sẽ xóa như lời mình nói, Không hơn.

Ý kiến cá nhân: Mình rất thích và hoan nghênh vô cùng cái topic của thớt ( Và thật tình là thấy anh exchange ấy vô cùng khinh khách lun ^^). Nhưng những gì Thằng Quỷ Nhỏ nói trong vai trò và nhiệm vụ của MOD, mình không thấy gì sai cả. Vẫn mún thớt open lại để hóng ^^

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,773
170,863
Latest member
duy1326

Most viewed of week

Most viewed of week

Back