Spotlight thằng rẻ rách " langtu177 "

Status
Not open for further replies.
những thằng rẻ rách như thằng langtu177 này là phải chém, gặp đâu đánh đó. mình điều tra tung tích nó từ sáng tới giờ, rất tiếc là home nó ở Hà Nội. ko là cho nó bỏ nghề PTU luôn rồi. nghĩ mà tức, toàn là topic view cao, sticky. nhìn bài nó spam như con điên. nó chơi picture mà post vào movie là thấy thằng này spam ngu rồi.

những thằng rẻ rách như thằng langtu177 này là phải chém, gặp đâu đánh đó. mình điều tra tung tích nó từ sáng tới giờ, rất tiếc là home nó ở Hà Nội. ko là cho nó bỏ nghề PTU luôn rồi. nghĩ mà tức, toàn là topic view cao, sticky. nhìn bài nó spam như con điên. nó chơi picture mà post vào movie là thấy thằng này spam ngu rồi.
Nhà nó ở đâu vậy bạn :D

report chết 3` nó đi, cái inbox của mod để làm giề
ko đc nữa thì .... pm inbox nó, chửi nó là 4` :))

Nhà nó ở đâu vậy bạn :D

info về thằng bị ghẻ rẻ rách này đây:

Ngày sinh: 1984 Năm8 Tháng1 Ngày
Nhóm máu: O
Hôn nhân: Độc thân
Nơi ở hiện tại: Quảng Ninh Tp Hạ Long
Nơi sinh: Hải Dương Tứ Kỳ
Mobile: 01658531031

ai ở gần hỏi thăm nó dùm mình cái

mẹ mình thấy thằng này spam ghê lắm
dạo này cũng hay bị mấy thằng rẻ rách vào spam ké trong topic mình
tụi nó chơi chiến thuật không muốn bỏ công nhiều đây mà
tức thật tính ăn ké vào topic người khác

:binhsua57: 2k bài của langtu177 có đến hơn 200 phim viêt nam đấy nhé , tôi down hộ lão ta mãi ;)) kết nhất phim Hoang Thuy Linh với học sinh lớp 11 Đà Nẵng

---------- Post added at 05:52 PM ---------- Previous post was at 05:51 PM ----------

:binhsua168: tên 7mau hỗn láo quá langtu177 là admin ỏ MMo4vn đấy cẩn thận :))

kê nó đi, làm chuyện xấu sống ổn sao :)) mình sống có niềm tin lắm. suy nghi chi cho mệt người, cứ report với mod ban là xong, xem nó lỳ tơi cỡ nào, 1 tháng 2 tháng 1 năm ??? làm ko ra đồng nào nó cũng nản, :)

ko biết nó là admin hay ko mà mình thấy langtu177 có nhiểu web xxx vô cùng, rất rất nhiều đi đâu cũng gặp
vậy mà không biết hắn có chơi bẩn như bác chủ topic nói không nữa hjc

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,080
173,158
Latest member
khanhrau51

Most viewed of week

Most discussed of week