thằng kiếm 1 tỷ mỗi ngày. quá hoảng cho VN

móa mới đọc xong trên yahoo. chú đem lên đây liền. nhanh vãi.

móa mới đọc xong trên yahoo. chú đem lên đây liền. nhanh vãi.
ha ha ha e đọc lúc rồi, nghĩ đi nghĩ lại up lên ae đọc cho vui :D

cái game này pro khá tốt, chơi thì ai có tính nóng mà chơi cái này là đập Đt hoặc Tab ngay, mình chơi thử ko đc 5' xóa ngay và luôn vì sợ đập máy ẩu, cũng vì game này 1 thằng bị đâm chết ở mỹ rồi đấy . Nhưng công nhận game này đơn giản thật .

Quá giỏi! Game nào mà ko có lắm th nổi cáu khi chơi, nói vậy ko lẽ cấm sạch mấy game onl trên mạng bây h luôn à? Mấy game đó tương tác mạnh, tụi nó còn dễ nổi điên hơn cả mấy trò game này.

bạn chơi thử đi rồi sẽ hiểu sao ông già này như vậy, mình chơi ko đc 5 phút mà còn muốn đập máy đây, gấu ai mà kêu anh chơi cái này đc 10 điểm rồi em cho XH thì cũng chào thua cho rồi sóc lọ còn mau thấy hơn là chơi đc 10 điểm rồi XH :D

Nhưng có 1 điều cũng phải suy ngẫm lại, đó là cái thằng viết bài này, mình còn chưa tin mình mà lại đi tin nó, cá nhân mình nghĩ ko tới mức 50k$/ tháng đâu:eek:, bác nào pro sub việt cho em xem cái ông hút thuốc đó nói gì với

bạn chơi thử đi rồi sẽ hiểu sao ông già này như vậy, mình chơi ko đc 5 phút mà còn muốn đập máy đây, gấu ai mà kêu anh chơi cái này đc 10 điểm rồi em cho XH thì cũng chào thua cho rồi sóc lọ còn mau thấy hơn là chơi đc 10 điểm rồi XH :D
XH là gì vậy bác? :D

Nhưng có 1 điều cũng phải suy ngẫm lại, đó là cái thằng viết bài này, mình còn chưa tin mình mà lại đi tin nó, cá nhân mình nghĩ ko tới mức 50k$/ tháng đâu:eek:, bác nào pro sub việt cho em xem cái ông hút thuốc đó nói gì với
mức này có thể nếu leo đc lên top dow của APP stone bạn nha .

hôm nay mới biết cái này hả thớt :D chơi đc 12 điểm gào ầm lên :D trò này nó hại não y mà :))

đã đc 45 điểm.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,415
171,462
Latest member
w88kongcom

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week