thằng JANGDONGGUN, yahoo : leeminho1983 lừa lấy acc PP của em!

Status
Not open for further replies.
trước tiên cứ up đủ proof lên
và tôi sẽ cho mod teamview máy
vì acc này sáng nay đã có 2 người teamview xem ( đều là 2 bác thu mua acc PP và có đóng BH ở forum) chắc chắn acc họ đã team thì họ sẽ nhớ .
và tất nhiên nếu tôi vô tội thì nick cậu bị band vì tội vu khống là điều rõ ràng , còn cậu có ý định scam hay ko thì tôi ko cần quan tâm .

Last edited by a moderator:
cần thiết mời bác pay24h_us và bác mua_ppvn_giacao vào đối chứng luôn
đã ko thích thì thôi chứ làm thì phải ra ngô ra khoai

còn dám để luôn là [ SCAM ] nên tôi ko cho cậu bị band nick vì tội vu khống thì ko phải là tôi . đề nghị up bằng chứng lên rồi tôi sẽ nhờ mod teamview
cứ theo rule mà xử đúng người đúng tội

còn dám để luôn là [ SCAM ] nên tôi ko cho cậu bị band nick vì tội vu khống thì ko phải là tôi . đề nghị up bằng chứng lên rồi tôi sẽ nhờ mod teamview
cứ theo rule mà xử đúng người đúng tội
có trò hay xem rồi đây :binhsua144:

Cũng là cách xử sự cả thôi . nếu đã ko có bằng chứng thì bạn để cái tiêu đề là [Waiting For Answer] mình sẵn sàng vào đối chấp và hợp tác với các mod làm rõ vụ việc này . Còn đã ko có proof thì thôi còn để chữ [ SCAM ] to tướng thì đến người dễ tính nhất cũng ko nhịn bạn nữa đâu .

Cậu thớt có hỏi tớ cái số visa nhưng cái số visa trong acc paypal đó không phải là 2 số mình đã sell cho Jandongun

toppic người ta report đừng commnet nhảm nữa mấy thánh
kiểu spam tăng post ý

còn acc pp chính chủ mà chưa ver , giao cả email , pp và câu hỏi bảo mật , về người ta ver bằng thẻ visa thì lấy lại bằng niềm tin à

Các thánh cư sphans như thần gió

Cũng là cách xử sự cả thôi . nếu đã ko có bằng chứng thì bạn để cái tiêu đề là [Waiting For Answer] mình sẵn sàng vào đối chấp và hợp tác với các mod làm rõ vụ việc này . Còn đã ko có proof thì thôi còn để chữ [ SCAM ] to tướng thì đến người dễ tính nhất cũng ko nhịn bạn nữa đâu .
xin hỏi, cái U4590046 của PM là của ai? có phải của ông ko?

- - - Updated - - -

trước tiên cứ up đủ proof lên
và tôi sẽ cho mod teamview máy
vì acc này sáng nay đã có 2 người teamview xem ( đều là 2 bác thu mua acc PP và có đóng BH ở forum) chắc chắn acc họ đã team thì họ sẽ nhớ .
và tất nhiên nếu tôi vô tội thì nick cậu bị band vì tội vu khống là điều rõ ràng , còn cậu có ý định scam hay ko thì tôi ko cần quan tâm .
thay đổi info rồi thì xem còn ý nghĩa nữa!

cái đó bạn nên xác nhận lại với pay24h_us và tự điều tra cho đến khi có đủ proof rồi mới dám đặt tiêu đề [ SCAM ] nhé
mình xem nick bạn tồn tại dc trong mấy h nữa để mod giải quyết cho xong vụ này

- - - Updated - - -

- - - Updated - - -

thay đổi info rồi thì xem còn ý nghĩa nữa!

vấn đề là thay info gì ? thay đổi dc ngày tạo thay đổi dc toàn bộ giao dịch trong 1 acc ko mà cậu bảo thế ?

ông Jang mà ko scam thì thớt toi lòi kèn là chắc rồi... chưa có đối chất, proof piếc gì đã oánh prefix SCAM to đùng thế kia @@. Có ai chỉ xem title mà ko vào đọc thì bác Jang mang tiếng chết rồi :))

ông Jang mà ko scam thì thớt toi lòi kèn là chắc rồi... chưa có đối chất, proof piếc gì đã oánh prefix SCAM to đùng thế kia @@. Có ai chỉ xem title mà ko vào đọc thì bác Jang mang tiếng chết rồi :))

chính vì thế nếu cậu ta đặt tiêu đề [Waiting For Answer] thì đã khác rồi . mình sẽ hợp tác cùng bạn ấy làm rõ vấn đề nhưng giờ thì vừa chat với mod animax xong
ko có đàm phán hay đối chấp gì nữa
cứ theo rule của forum mà xử
cái này là vu khống làm ảnh hưởng nghiêm trọng đến danh dự và uy tín của người khác

Last edited by a moderator:
Chủ thread chụp proof lên đi nhé !

bạn paypalaz đâu rồi! xin hỏi cái tài khoản U4590046 của PM là của ai cái ạ?
cái này tui sẽ giải quyết từng bước 1 là ra ngay thôi mà!

- - - Updated - - -

Chủ thread chụp proof lên đi nhé !
đang làm nhưng tin học ngu quá chưa tìm ra!

ko chụp ảnh được nhưng mà các bác xem em trình bày:
mấy hôm trước, cần tiền *** tenis, mới rao cắm acc PP. Nó mạo danh lexus4464 = lexus4464. (thêm dấu chấm) nhảy vào gạ mua em con acc PP 70PM!!!giao toàn bộ cho nó xong nó biến luôn. Rất may em đã lấy lại được mail gốc của PP. Nó lại dùng mail của em để lập tài khoản PM. May hơn nữa em đã vào được tk PM U4590046 của nó, kiểm tra giao dịch của nó thấy có mua thẻ visa của bác paypalaz, hỏi bác paypalaz bảo nó là thằng JANGDONGGUN, yahoo : leeminho1983
pay24h_us: nhận đươc của nó 5PM xong mình cũng bị mất luôn
Nghe cái điệu bác này nói như hacker thế nhỉ? :))

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,758
172,823
Latest member
JamesCork

Most viewed of week

Most discussed of week