thằng giảng viên đại học chém. anh em vào Comment.

giờ đang rất bực với nó.chẳng hiểu nó là cái thể loại giở hơi gì,nó còn khoe nó là giảng viên đại học,thông minh,hướng dẫn sinh viên chơi zeek. poin: hơn 300. VIP: hơn 1K. không biết cách rút.hài vô đối.

Mình là giảng viên cao học đây :binhsua06:, mình đáng giá cậu giảng viên này bằng 1 từ thôi "Rảnh":binhsua01:

cả 2 cùng bệnh. biết người ta bệnh cũng nói chuyện thì khác gì bệnh

chủ thớt cũng rảnh thật, kêu bận lắm mà à ơi với thằng đó cả đoạn dài...
mà sao giảng viên gì ngu vậy nhỉ :binhsua08:

ca này khó đỡ rồi chủ thớt ơi. lần sau gặp thể loại này thì offline and next. Mình cũng ko thích người lạ team view nhưng thằng này đúng là .... nói tóm lại đọc xong đoạn chat thấy hại não qua :binhsua17:

Last edited by a moderator:
cả 2 cùng bệnh. biết người ta bệnh cũng nói chuyện thì khác gì bệnh
định giúp nó thật bạn à

---------- Post added at 12:36 AM ---------- Previous post was at 12:34 AM ----------

vô đối !!! đọc xòng trình chém gió của mình vượt lên 1 bậc !! mà vụ teaw thì đã có 1 vụ rồi đó .
http://mmo4me.com/showthread.php?51337

đọc lại log chát nhé,giảng viên chém.mới hỏi teamview,mà nó ngu thế,không team thì :D đời sau nó hiểu

thằng này là nhà giáo hiểu tại sao sinh viên nó ngu đi là phải...Giáo viên kiểu gì vậy trời...Không dám tin nữa.Hay đây chỉ là nói giảng viên cho oai đê làm xấu đi hình ảnh giảng viên đại học>Nếu là giảng viên đại học thật xem lại cái bằng đi thôi

nghe cái giọng này quen quen, trước cách đây 2 năm mình có gặp 1 thằng kêu là đang học cao học ở hà nội, pm nick làm quen để giao lưu ptu, dạy ở trường đại học lương thế vinh ở nam định, nó hênh hoang kêu 1 tháng kiếm 9k$ từ offer ..... éo tin, nghe cái giọng nó chém thấy ngứa cả ***, mang cái danh hiệu tao là giáo viên ra mà hênh hoang to kén chứ dcm ngứa chửi cho nó một trận

chắc ko phải giảng viên đâu ,chém quá hóa điên rồi,bác cũng bình tĩnh quá cơ
chửi mother fucker là lịch sự đấy :binhsua39:

đã chơi lên từng đó ZP rồi sao lại ko biết tạo tài khoản AP để rút về VN đc nhỉ
tôi nghĩ bữa nay sinh viên , học sinh có khi người ko đi học tham gia vào mmo có khi còn thông minh hơn giảng viên đại học nữa ấy nhỉ =))

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,930
173,009
Latest member
kientruc0

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week