Thằng anhhungvole vào đây

Status
Not open for further replies.
theo yêu cầu của nó

đề nghị thằng ch.o này vào đối chất và mày muốn thế nào bố mày cũng chơi với mày đến cùng, thằng nào thua thì từ nay next cmn luôn khỏi 4rum, MOD nào vào làm làm chứng. Tất cả những thứ nó yêu cầu tao có thể đưa ra hết để chứng minh.
Chỉ là không muốn con ch.o như nó đi sủa cắn hết người này đến người khác
Còn cái ông này

Suy nghĩ cẩn thận trước khi nói nhé, lớn rồi

Nào mời anhhungvole vào đối chứng em nguyện cung cấp toàn bộ thông tin cho a. Để a có thể làm thám tử nốt hôm nay. Còn nếu a đé.o chứng minh được thì mời a. Em nói bên trên rồi đấy
a ý yêu cầu bằng chứng, ừ thì mày có bị bane hay ko tao *** quan tâm, cái tao muốn là cho con *** mày hết sủa mà biết nhục rồi ngậm shit mà ăn

còn nhiều cái trong 1 số TP nữa gặp đâu là sủa đấy

vâng a ấy chửi những mem mới nói lại a ý là Đồ cặn bã thế cm a ý là gì

Còn đây đe.o nói đâu cả nó bảo lập topic, anh hùng vcl, tao lập đây con ***

con *** cắn chán xong còn ẳng ẳng hả

*** cần gì nhiều, làm cho nó bớt cắn bậy bạ và ăn shit linh tinh

à nó nói rất nhiều người clone rồi sợ người ta nói nên có đề phòng =)) v~ tó

[url=http://upanh.com/view/?id=err06i2v1hm]

[/URL]

Last edited by a moderator:
tìm bằng chứng đi và vào giải quyết nhanh giùm tao cái, đêm nay éo làm gì để chơi với mày đấy, không tìm đc băng chứng thì cứ liên hẹ tao, tao cung cấp cho

Upvote 0

Boboiboy

Senior
Reactions
158
MR
0.037
4rum kiếm tiền mà riết như cái chợ vậy,còn cái bố anhhung gì đó mình thấy từ lúc vào 4rum tới giờ toàn đi điều tra scam hoặc làm ba cái chuyện tào lao,rảnh rỗi quá thì đi kiếm tiền đi ko phải có lợi hơn hay sao,sao cứ thích hơn thua nhau,mấy ngày nay đi đâu cũng thấy bàn tán vụ này.

Bản thân mình góp ý thế này,1 khi đã xác định ai đó clone nick,thì phải có đủ bằng chứng,4rum là nơi công cộng,muốn phát ngôn cái gì cũng phải có bằng chứng cụ thể chứ ko phải thích gì nói đó,mai thằng này mốt thằng kia clone,và tất nhiên mình tin tưởng vào năng lực của mod,ko có chuyện clone nick scam có đủ bằng chứng kết tội mà bỏ qua ko ban nick đc.Còn bản thân người bị tố là clone ko có trách nhiệm phải chứng minh mình vô tội nếu bên kiện ko đưa ra đc chứng cứ cụ thể,nên nhiều bố ở đây cứ bảo chứng minh bản thân vô tội,là cái đ' gì,nếu là mình mình cũng đ' cần thiết phải chứng mình cmg cả,trừ lúc cần thiết để bịt mồm lũ dìm hàng mình.

Bản thân mình ko theo dõi vụ này,nhưng mình chả muốn đứng về phe nào cả,chẳng qua trước đây cũng có đứa dòm vào date và post của mình bảo nick mình là clone nên nhân đây nói thẳng luôn.

Upvote 0

anhhungvole

Banned
Reactions
311
MR
0.000
tìm cho tao cái bằng chứng nào tao nói đích danh emvatoive là clone hay scam post vào đây. Nếu có sẵn sàng ban nick ;)

Upvote 0
Upvote 0
kái này là nó viết nhầm ko nhớ tên mình đấy, chắc là định nói mình ôi ôi =))
=)) yên tâm , anh mày ko có sơ suất đến nỗi để bị ban nick thôi ;))

Chỉ cần chú mày tìm đc proof anh tố cáo 1 ai đich danh là scam mà ko có bằng chứng thì chú mày sẽ tiễn đc anh ra đảo ;) Nhưng mơ đi cưng , anh mày ko sơ suất vậy đâu ;)

Giết Kai tó là cuộc chiến truyền kỳ mà gặp sơ suất kiểu vậy thì ko ban cũng phí ;))

Upvote 0
k phải rảnh mà cái thằng này nó ngông cuồng quá rồi k để nó làm càng hoài thế được . thôi đi ra k lại bị bảo clone bợ dít cho nhau.

Nó nói gi thì kệ cmn. Nếu ông trong sạch thì quan tâm làm gì cho mệt não. Cạp cạp cạp kiếm tiền đi ông.

Upvote 0

SonJG

Junior
Reactions
1,728
MR
0.083
Chat with me via Skype
anhhungvole Banned

Thời hạn: 3 ngày

Lý do: Thường xuyên chửi lộn, sử dụng những từ ngữ ko đúng mực, gây mất hòa khí chung của Forum.

P/S: Nếu có vấn đề cá nhân với một số thành viên khác, đề nghị ra Yahoo và tự giải quyết.

--

@ Chủ topic: Bạn cũng hạn chế sử dụng những từ ngữ ko hay như trong topic này lại.
@ anhhungvole: Phát hiện và Report Scammer là điều rất đáng hoan nghênh, nhưng cách của bạn thì hơi bị quá đà.

Thread Closed

Last edited by a moderator:
Upvote 0
Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
424,738
177,301
Latest member
Swaponix