• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Thằng admin app nó troll mình?

lechienvn

Hero
Reactions
622
MR
0.700
Insuree Balance
0
Các bác làm app nhiều lúc có thấy gần đủ min rồi mà off bay hết hoặc không lead con off nào nữa không? Cứ cặm cụi ngồi vét máng hết chẳng con nào lead tự dưng đùng 1 phát lead hết lại thừa cả đống điểm bỏ đi.Không lẽ thằng admin app nó troll :D. Đang ức chế quá. Thiết 27 điểm đủ min mà không biết kiếm đâu. Hi vọng thằng admin app nó đọc được topic này cho con off ăn đủ min để redeem @@

Các bác làm app nhiều lúc có thấy gần đủ min rồi mà off bay hết hoặc không lead con off nào nữa không? Cứ cặm cụi ngồi vét máng hết chẳng con nào lead tự dưng đùng 1 phát lead hết lại thừa cả đống điểm bỏ đi.Không lẽ thằng admin app nó troll :D. Đang ức chế quá. Thiết 27 điểm đủ min mà không biết kiếm đâu. Hi vọng thằng admin app nó đọc được topic này cho con off ăn đủ min để redeem @@
có thể do lệnh lead nó trả về server chậm, nên lâu lâu lead là về 1 cục to điểm, nếu bên android thì hóng tên app :D

có thể do lệnh lead nó trả về server chậm, nên lâu lâu lead là về 1 cục to điểm, nếu bên android thì hóng tên app :D
Tại ức chế vô cùng :D cứ gần đủ điểm là lại dở trò đó. shock mà die lại đau tim mà chết vì đổi ip khác ăn band :D

Tại ức chế vô cùng :D cứ gần đủ điểm là lại dở trò đó. shock mà die lại đau tim mà chết vì đổi ip khác ăn band :D
đổi ip khác là ăn band hả, thế thì khó nhai lắm với vip72, giờ ip nó chết như rạ, may thì dc hơn 10p, có khi ip nó sống dc 10s :confused:, cũng gặp wa trường hợp như bác, ngồi ngắm số điểm dư thôi :cool:

đổi ip khác là ăn band hả, thế thì khó nhai lắm với vip72, giờ ip nó chết như rạ, may thì dc hơn 10p, có khi ip nó sống dc 10s :confused:
Thế nó mới ức chế :D. Có con ip chơi chán chê sống nhăn răng. Làm được lúc lăn ra die. Chẳng biết đằng nào mà lần. Làm còn phải do máy mắn nữa @@

Ừ kì thiệt. lắm lúc làm 1$ mãi ko lead thế là ăn thêm, đc lúc sau thấy lên 2$ luôn phê phê :D :D

Thì rút kinh nghiệm con nào lead chậm thì băm trước bạn ạ :D
Chẳng biết con nào lead chậm. Đa số lead ngay khi mở. Có con dở chứng nó ko lead do ai đó chén trước bằng ip đó rồi :D

Ừ kì thiệt. lắm lúc làm 1$ mãi ko lead thế là ăn thêm, đc lúc sau thấy lên 2$ luôn phê phê :D :D
Chuẩn. Còn thừa điểm lại bỏ. thằng ad nó hưởng hết :D

Chẳng biết con nào lead chậm. Đa số lead ngay khi mở. Có con dở chứng nó ko lead do ai đó chén trước bằng ip đó rồi :D
Trong hít to ry không thể hiện con nào đã lead còn nào chưa à bạn mà k biết @@

Trong hít to ry không thể hiện con nào đã lead còn nào chưa à bạn mà k biết @@
Nó ko có mới đau @@

cho làm chung app vs bác êi :D :D

cho làm chung app vs bác êi :D :D

Sao đắng lòng vậy :v vậy là nó cố tình để hưởng cái phần dư rồi :D
Không biết tn. Cơ bản là nó instant là ngon :D

làm đi --> tương lai vét mang pro thôi mà :eek:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,013
171,070
Latest member
longdt785
Back
Top Bottom