Tutorial Tham khảo các cách đánh kèo lẻ bóng đá, bóng rổ

Cám ơn bác đã chia sẻ kinh nghiệm bổ ích. Tất nhiên ăn thua còn tùy vào nhận định và may mắn mỗi người nữa. Bác chia sẻ thế này giúp newbie như bọn mình có hướng bet rõ ràng hơn. :D thx.!!!!!!!

hôm trước thấy bác Thánh Bet này làm event nhìn cái proof mà đái ra quần :D

Ngoài các trận banh lớn đã có tips, thế trận hiện rõ sẵn thì vẫn còn các trận nhỏ lẻ tẻ dù không có nhiều info nhưng vẫn có thể ăn đc

Trước hết là nếu có live thì hãy theo dõi live trước rồi hãy bet , ví dụ 2 site mình tham khảo là :
http://lsh.drakulastream.eu/
http://livetv.sx/en/

Bóng đá : Mình có 2 cách đánh

Cách 1 : Bet live là do bản thân tự xét kèo nên cách này mình khỏi hướng dẫn nhé @@
Cách 2 : Vét máng :D là tia vào các mốc thời gian ( phút thứ 35-45 , 80-90 ) , với cách này thì các bạn phải biết được ít nhất sự chênh lệch hàng công của 2 bên nếu không rất dễ bị lật kèo phút chót :oops:

Ví dụ như trận : Cuba - Trinidad and Tobago , mình chỉ xem live nó từ hiệp 2 và thấy hàng công 2 bên đá rất bế tắc nên đánh ngay kèo draw là ăn chắc 90% theo quan điểm của mình

Bóng rổ : Mình chỉ đánh theo 1 cách duy nhất là bắt under vs over và chỉ đánh vào phút thứ 9 của hiệp 4

Với cách này mình tính trung bình 1 hiệp / 3 hiệp đầu 2 đội ghi được bao nhiu điểm và công trừ 5 cho hiệp 4 để tính ra kèo hợp lý cho kèo under hay over

Ví dụ như trận : Phoenix Suns - Los Angeles Clippers , 3 hiệp đầu với rất nhiều điểm và trung bình là 55d/hiệp ( theo mình nhớ ) nên trước khi hiệp 4 bắt đầu tổng điểm đã là 170 nên mình mạnh dạn đánh ngay kèo over 220 trước khi hiệp 4 bắt đầu , với các hiệp bóng rổ mà trên 50p/hiệp đều đều 3 hiệp thì hiệp 4 lịch sử lập lại là hiển nhiên :D

Chốt : Cách mình đánh chỉ là tham khảo nên bạn nào không thích thì cũng đừng chém mình nhé :D

Lời khuyên cho newbie : Nên đánh từ từ và hoàn vốn là tiên quyết nhất , như vốn 50$ đánh lên đc 60$ thì để lại 40-50 ở đó , dùng 10-20 để đánh tiếp thôi , lỡ bị lật kèo hay sa kèo thì vẫn còn lúa để gỡ trận khác

bonus cái proof hôm nay test cách đánh này vs 50$ lên 173$ :D với 16 trận bất bại

View attachment 41481
View attachment 41478
Bác ơi cho em xin cái Yahoo với :D

bác ra top share kèo live cho ae với,nhiều ae k có điều kiện xem live như mình :(

bác ra top share kèo live cho ae với,nhiều ae k có điều kiện xem live như mình :(
:oops::oops::oops: Kèo live toàn ăn theo thời điểm ko chứ mình chưa đủ trình nhìn trc kèo

cho thằng em đây hỏi cái khái niệm hàng công bế tắc theo bác là như thế nào vậy bác ?? và nếu thế thì phải xem live đến phút bao nhiêu thì vào kèo mới được odds ngon ( với độ tự tin 90% của bác thì khi nào share cho thằng em vài trận đánh draw mà odds ngon ngon đi =))) ). Lại còn ở cách thứ 2 là cách đánh vét máng bác nói " phải biết được ít nhất sự chênh lệch hàng công của 2 bên " =)) dựa vào đâu để biết sự chênh lệch này thế :rolleyes::rolleyes: nói thẳng ra là cách đánh vét máng này là do may mắn thôi chứ chả có cái đếch gì mà phải phân tích cả . cứ nhắm mắt lựa kèo nào phút 86-88 mà phang thôi . thằng nào có hôm đen bị chị Cái úp sọt toàn cho nổ những phút cuối thì cũng sấp mặt =.= ngồi đấy mà phân tích . Hồi xưa trên 4rum có thằng vuasanco cũng chơi vét ngày nào cũng khoe proof mỗi ngày 500$ được vài hôm thì cũng lặn =)) nói chung đỏ thôi đen thì quên đi

cho thằng em đây hỏi cái khái niệm hàng công bế tắc theo bác là như thế nào vậy bác ?? và nếu thế thì phải xem live đến phút bao nhiêu thì vào kèo mới được odds ngon ( với độ tự tin 90% của bác thì khi nào share cho thằng em vài trận đánh draw mà odds ngon ngon đi =))) ). Lại còn ở cách thứ 1 là cách đánh vét máng bác nói " phải biết được ít nhất sự chênh lệch hàng công của 2 bên " =)) làm sao để biết sự chênh lệch này thế :rolleyes::rolleyes: nói thẳng ra là cách đánh vét máng này là do may mắn thôi chứ chả có cái đếch gì mà phải phân tích cả . cứ nhắm mắt lựa kèo nào phút 86-88 mà phang thôi . thằng nào có hôm đen bị chị Cái úp sọt toàn cho nổ những phút cuối thì cũng sấp mặt =.= ngồi đấy mà phân tích . Hồi xưa trên 4rum có thằng vuasanco cũng chơi vét ngày nào cũng khoe proof mỗi ngày 500$ được vài hôm thì cũng lặn =)) nói chung đỏ thôi đen thì quên đi
=,= mình đã nói là cho trận nhỏ lẻ , còn phong độ mỗi đội thì google để làm gì bạn , mình cũng nói là mún vét máng thì nên gg trc rồi vét , cách mình up chỉ tham khảo thôi chả phân tích gì cả
Con bạn tinh tế rồi thì có thể té mà mình đâu mượn bạn vào tinh tướng đâu ???

cái này may mắn thì cũng ko đúng..lỡ ko biết gì đánh đại liệu có may mắn????

em là 1 thằng gà em ko biết nên mới hỏi bác để em đánh theo =))) bác lại quay sang chửi đuổi bảo em tinh tướng thế thì chịu rồi =)))

Thì chung quy vẫn là BET , có thắng có thua

Đọc và hiểu đã hí hí hùi sáng vét máng phút thứ 78 mà còn bị lật kèo phút 83 tức trào máu :(
thua là phải rồi vì bạn chưa hiểu được khái niệm tinh túy " hàng công bế tắc " và " sự chênh lệch hàng công giữa 2 đội bóng ở những phút cuối "
nói chung là mình cũng ngu ngu ko biết như bạn thôi vừa hỏi thớt 2 cái khái niệm tinh túy đó thì bị đuổi lại còn cho là tinh tướng nữa

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,822
170,896
Latest member
duycutekg97

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week