Announce [Tham khảo] Bộ lịch tết MMO4ME

Ads MMO

Staff member
Moderator
Reactions
3,690
MR
1.393
Telegram
Chat with me via Yahoo Messenger
Facebook
Follow me on Facebook
Chào tất cả thành viên forum MMO4ME.com

Cũng đã sắp đến Tết rồi, vèo cái lại sang năm mới. Năm trước do thời gian quá ngắn nên BQT mới thử nghiệm dành cho các Mod, năm nay lên kế hoạch tạo bộ lịch Tết có in diễn đàn MMO4ME.com cho các member. Mình tạo topic để xin ý kiến thành viên, đồng thời khảo sát xem có khoảng bao nhiêu người muốn lấy bộ lịch Tết này.
Mình tìm hiểu vài cty để in bộ lịch thì có loại lịch in bìa như thế này là phù hợp nhất để in ảnh kỉ niệm cho diễn đàn.

Ảnh bên trên là mình họa dạng bìa lịch Tết, giá khoảng 150k đến 200k tùy theo kích thước + phí vận chuyển.
Vậy những ai muốn đặt hàng lấy bộ lịch Tết thì chấm phẩy vào đây để mình tham khảo số lượng. Đồng thời anh em cho ý kiến + ý tưởng bộ lịch Tết nào khác cho mình biết nha.
Bên dưới là ảnh sẽ in vào bìa lịch Tết

Upvote 0
@Ads MMO . Không biết có thể in bên canh chữ "thân tặng" user tren diendan duoc ko? kaka
Ex: Thân Tặng Thành Viên - Lth

Như vậy pro hơn. Thấy thích hơn.

Upvote 0
Có vẻ cũng vắng nhỉ :D

cho mình đặt 1 tấm nhé.
Mình mới tham khảo thôi bạn ạ, để xem số lượng member thôi, ít thì không thể thuê in theo yêu cầu được rồi. Bạn biết đấy, vài chục bộ lịch thì ko có bên nào làm cho mình đâu.
Như năm trước thì sẽ là mua 1 bộ lịch có sẵn, họ sẽ in ảnh và dán vào bô lịch có sẵn đó.

@Ads MMO . Không biết có thể in bên canh chữ "thân tặng" user tren diendan duoc ko? kaka
Ex: Thân Tặng Thành Viên - Lth

Như vậy pro hơn. Thấy thích hơn.
Không khả dụng bạn ơi :popo_bye: vì như mình nói bên trên, thuê in thì họ sẽ in 1 mấu với số lượng nhiều hơn chứ không thể in từng cái khác nhau đâu. Nếu muốn như thế thì giá bộ lịch sẽ lên gấp 4 5 lần đó :popo_beated:

Upvote 0
Có vẻ cũng vắng nhỉ :D

Mình mới tham khảo thôi bạn ạ, để xem số lượng member thôi, ít thì không thể thuê in theo yêu cầu được rồi. Bạn biết đấy, vài chục bộ lịch thì ko có bên nào làm cho mình đâu.
Như năm trước thì sẽ là mua 1 bộ lịch có sẵn, họ sẽ in ảnh và dán vào bô lịch có sẵn đó.

Không khả dụng bạn ơi :popo_bye: vì như mình nói bên trên, thuê in thì họ sẽ in 1 mấu với số lượng nhiều hơn chứ không thể in từng cái khác nhau đâu. Nếu muốn như thế thì giá bộ lịch sẽ lên gấp 4 5 lần đó :popo_beated:
Minh thêm chữ thôi mà. đâu thêm hình gì khác. Giống in Merge của excel, theo mình ko khó. Có lẽ thêm công +10k/tấm. kaka

Upvote 0
Minh thêm chữ thôi mà. đâu thêm hình gì khác. Giống in Merge của excel, theo mình ko khó. Có lẽ thêm công +10k/tấm. kaka
Ảnh hay chữ cũng đều là phải in mà :popo_bye: Mà cách này của bạn có lẽ chỉ áp dụng dạng mẫu lịch có sẵn, in hình rồi dán và số lượng thấp chứ thực sự với số lượng lớn họ không làm đâu. Rồi đến lúc chuyển hàng nữa ý, mình còn đang ko biết làm thế nào đây vì bên sản xuất lịch Tết họ không giúp mình về việc chuyển hàng vs việc mỗi ng 1 bộ đâu >"<

Upvote 0
em nghỉ giờ lịch ít khi ai đụng tới để xem, giờ ông bà bố mẹ đều dùng smart phone hết cả rồi nên họ hay lên đó xem .ta đổi cái lịch qua khăn trải bàn hoặc cái gì đó hot hot cho nó chất như kiểu Lư Hương chẳng hạn, hi hi

Upvote 0
vote lịch để bàn a ơi

Upvote 0
ủng hộ lịch bìa :D mục đích để quảng bá forum luôn mà, treo giữa nhà cho hoành tráng
mình cũng ủng hộ làm lịch bìa...

Upvote 0
vote lịch app, mỗi ngày cập nhập thêm thông tin cho anh em qua app. lịch app dễ tiếp cận đến nhiều người hơn đó mod. :D

Upvote 0
:popo_beauty: Mình cũng vote lịch app :popo_cool:, nhà mình trước giờ không sài lịch giấy bao giờ :popo_surrender:

Upvote 0
Mình nghĩ lịch app chả ai cài, cài cũng ko xem đâu mà. Mobile widget có sẵn lịch mở dthoai là thấy ngay cần ji vào app. Lịch lốc cũng hơi cổ lỗ rồi, mỗi nhà 1 quyển để xó chả giúp dc quảng bá ji.

Nên làm cái gì ra đường ng ta thấy và cũng tiện dụng luôn: mũ BH, mũ lưỡi trai, áo thun...

Upvote 0
Và khi bán ra thì nếu BQT trợ giá dc thì càng tốt ?

Upvote 0
1 vote đổi qua lịch để bàn lò xo. Lý do: nhỏ gọn, dễ xài hơn, thanh lịch hơn, thuận tiện cho việc ship đi xa.

., ý tưởng này, tại mỗi năm nhà đều dc tặng vài cuốn, nên mua thêm cuốn trên ko bít treo đâu nên lịch để bàn là ok và cuxg tránh tai tiếng bóc lịch ý nhầm xé lịch, xé tiền mỗi ngày,,,:popo_big_smile:

Upvote 0
1 vote đổi qua lịch để bàn lò xo. Lý do: nhỏ gọn, dễ xài hơn, thanh lịch hơn, thuận tiện cho việc ship đi xa.

Mình đồng quan điểm với bạn.

Upvote 0
Cá nhân mình kiêng kỵ tặng/nhận 3 thứ từ người không phải trong gia đình :

1 là lịch block (các loại lịch khác thì không sao)
2 là ví/bóp tiền (túi/cặp thì không sao
3 là đồng hồ đeo tay (đồng hồ treo tường thì không sao)

Có thể do lối suy nghĩ của mình khác. Nên bất kỳ bạn bè hay đối tác nào tặng mình 1 trong 3 thứ trên mình đều từ chối không nhận. All đều có huyền cơ, chắc ở đây có người biết cũng sẽ có người chưa biết, hoặc có thể cá nhân mình ảnh hưởng của duy ý chí :D 1 trong 3 thứ mình nêu trên phải đích thân mua dùng chứ không nên tặng/nhận bằng bất kỳ hình thức nào từ người không phải trong gia đình. :)

Upvote 0
Cá nhân mình kiêng kỵ tặng/nhận 3 thứ từ người không phải trong gia đình :

1 là lịch block (các loại lịch khác thì không sao)
2 là ví/bóp tiền (túi/cặp thì không sao
3 là đồng hồ đeo tay (đồng hồ treo tường thì không sao)

Có thể do lối suy nghĩ của mình khác. Nên bất kỳ bạn bè hay đối tác nào tặng mình 1 trong 3 thứ trên mình đều từ chối không nhận. All đều có huyền cơ, chắc ở đây có người biết cũng sẽ có người chưa biết, hoặc có thể cá nhân mình ảnh hưởng của duy ý chí :D 1 trong 3 thứ mình nêu trên phải đích thân mua dùng chứ không nên tặng/nhận bằng bất kỳ hình thức nào từ người không phải trong gia đình. :)
Năm ngoái dù chỉ có lịch cho BQT nhưng cũng mua và được Shin hỗ trợ :)

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,427
169,772
Latest member
dataanalyticsvsb

Most viewed of week

Most viewed of week

Back