Got Paid Tham gia tuor miễn phí tổng giá trị giải thưởng 50,000$ từ Pokerstars ( 2h 28/07/2012)

pokervn2012

Hero
Verified
Reactions
1,941
MR
0.584
Insuree Balance
0
Facebook
Follow me on Facebook
Đúng 2h sáng mai, 28/07/2012, PokerStars sẽ mở tuor miễn phí dành cho tất cả mọi người với tổng giá trị giải thưởng lên đến 50,000$
Thời gian đăng ký là 1 tiếng, Tuor sẽ bắt đầu chạy lúc 3h ngày 28/07/2012
Để tham gia tuor, các bạn hãy chọn theo hướng dẫn

Chọn Tuorney > Special > Chọn tuor Support Your Country: Opening Freeroll[$50,000]

Cơ cấu giả thưởng

Sẽ có tới 16673 vị trí được nhận thưởng, nghĩa là bạn chỉ cần xếp ở vị trí 16673 là đã có giải thưởng, cơ cấu như trong hình

Bạn nào chưa có account ở PokerStars có thể đăng ký tại đây

Xem thông tin chi tiết tại đây

Up cho mọi người cùng biết nào

Ko có tiền thì đi sách dép dc hk thớt? :binhsua88:

Ko có tiền thì đi sách dép dc hk thớt? :binhsua88:
Chẳng hiểu cậu nói cái j`. Tiền nong thì liên quan j` ở đây

Chỉ còn 12 tiếng nữa là tuor sẽ bắt đầu. Up cho mọi người cùng biết

đã check :D :binhsua85:

Chuyến này có giải chắc, rồi. mạng phép bác PR bài của bác :binhsua85:

bác ơi, chỉ mình chơi tour với. mình xưa nay chỉ chơi trong bàn thôi chưa đi tour bao giờ, bác cho mình xin cái yahoo chỉ mình cách đăng ký và chơi với :(

_ Tuor này đến 2h ngày 28/07 Mới đăng ký được cậu nhé. Nghĩa là khoảng 9 tiếng nữa. Và sau 1 tiếng thì tuor bắt đầu chạy. Khi nào đến lúc đăng ký nó sẽ hiện lên registering ở bên cạnh là cậu có thể đăng ký được rồi
_ Cậu cứ đăng ký vào chơi bừa đi, free mà. Biết đâu trong một ngày may mắn, may hơn khôn lại vào sâu được thì sao. Còn nói hướng dẫn thì nó rộng lớn lắm, phải học trong cả tháng cả năm ấy chứ một buổi thì học sao được
_ Tuor này mình cũng sẽ chơi, với mình thì kiếm giải thì không khó nhưng được to thì cũng khó đấy, còn phải may mắn nữa

nhưng mình biết chơi Texas Hold'em thôi thì có chơi tour này được không bạn :binhsua123:

Được chứ cậu, tuor này về luật chơi chính là Texas Hold'em đó. Nó khác với cái bạn chơi thông thường là nó gồm rất nhiều bàn chơi.
VD: Khi bạn đăng ký tuor này bạn sẽ được ngồi vào một bàn với số lượng chip theo quy định. Cùng lúc với bàn chơi của bạn thì có hàng trăm bàn chơi khác cũng diễn ra. Và mọi người cứ thi đấu cho đến khi nào số người chơi bị loại dần, thì các bàn sẽ ghép với nhau, cuối cùng là chọn ra người chiến thắng

Được chứ cậu, tuor này về luật chơi chính là Texas Hold'em đó. Nó khác với cái bạn chơi thông thường là nó gồm rất nhiều bàn chơi.
VD: Khi bạn đăng ký tuor này bạn sẽ được ngồi vào một bàn với số lượng chip theo quy định. Cùng lúc với bàn chơi của bạn thì có hàng trăm bàn chơi khác cũng diễn ra. Và mọi người cứ thi đấu cho đến khi nào số người chơi bị loại dần, thì các bàn sẽ ghép với nhau, cuối cùng là chọn ra người chiến thắng

à, vậy là nếu đang chơi bàn này thì không được qua bàn khác chơi tiếp mà phải cứ chơi đến khi nó tự gép hoặc là thua hết $ phải không bạn :D

vd khi mình thắng thì thủ tục rút tiền khó không cậu . nó tự sắp mình vào bàn hả cậu

vd khi mình thắng thì thủ tục rút tiền khó không cậu . nó tự sắp mình vào bàn hả cậu

thắng thì tiền tự vào tài khoản mà cậu. khi đó rút thôi, có nhiều loại tài khoản để chọn Web Money, Visa Card, MoneyBrooker vv...

mà bác thớt cho mình hỏi cái, mình thấy sử dụng Web Money rút được bình thường mà ta, vậy sao nhiều người không sài Webmoney cho tiện nhỉ :D

thắng thì tiền tự vào tài khoản mà cậu. khi đó rút thôi, có nhiều loại tài khoản để chọn Web Money, Visa Card, MoneyBrooker vv...

mà bác thớt cho mình hỏi cái, mình thấy sử dụng Web Money rút được bình thường mà ta, vậy sao nhiều người không sài Webmoney cho tiện nhỉ :D
sợ nó bắt verify accoun + nạp mới cho rút thì toi . tối nay cũng làm tour thử

nếu có băt nạp thì cũng có 10$ chứ mấy bác, ít mà. còn veri thì mình chưa thấy :D

Việc rút tiền ở PokerStars là cực kì dễ dàng, và cũng không phải verify j` hết. Chỉ khi nào cậu chơi ở mức tiền to thì mới phải check tài khoản thôi, cũng không phải nạp j` vào cả
PokerStars là sàn poker lớn và uy tín nhất thế giới. Mà đã là lớn nhất thế giới thì mấy cái việc nạp và rút sẽ phải cực kì đơn giản để hỗ trợ tối đa người chơi

Việc rút tiền ở PokerStars là cực kì dễ dàng, và cũng không phải verify j` hết. Chỉ khi nào cậu chơi ở mức tiền to thì mới phải check tài khoản thôi, cũng không phải nạp j` vào cả
PokerStars là sàn poker lớn và uy tín nhất thế giới. Mà đã là lớn nhất thế giới thì mấy cái việc nạp và rút sẽ phải cực kì đơn giản để hỗ trợ tối đa người chơi

mà sao thấy ít người Việt Nam chơi bằng Web Money quá bác nhỉ, thấy có mỗi một mình mình thì phải :m131:

mà sao thấy ít người Việt Nam chơi bằng Web Money quá bác nhỉ, thấy có mỗi một mình mình thì phải :m131:
Mình không dùng Web Money nên cũng không rõ, nhưng những người chơi poker ở Việt Nam hay dùng MoneyBooker hơn thì phải

Mình không dùng Web Money nên cũng không rõ, nhưng những người chơi poker ở Việt Nam hay dùng MoneyBooker hơn thì phải

bác thử tuyên truyền cho mọi người thành viên bên bác chơi bằng Web Money đi bác, để giá WMZ còn cao lên được xíu cho bằng LR đi bác :binhsua123:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,819
170,891
Latest member
anvantien

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week