tham gia google adsen cho kênh youtube

thanhtien01

Newbie
Reactions
1
MR
0.000
mấy bác cho e hỏi, em có kênh mới tham gia google adsen ngày 04.08 ,trong thống kê analyc thi dc 25$ mà kiểm tra trong adsen thì chưa có. vậy tới ngày 12 tháng sau mới có tổng kết cho mình hay sao mấy bác, với mấy bác cho e hỏi là khi dc tổng kết mới yêu cầu gởi mã pin hay sao ak.mong mấy bác tl giúp em với.thanks

25$ là tiền tổng kết của nó từ mồng 4/8 đến hôm nay. Còn tiền tháng 7 coi như mất, mình cũng mất hơn 400k view tháng 7 vì không biết GA thay đổi chính sách

bạn tham gia vào tháng 8 nên trong adsense giờ chưa thấy $ đâu.
tiền tháng 8 phải chờ đến sau 11 tháng 9 mới đc + vào adsense nhé. Sau đó tầm 1-2 ngày sẽ có thông báo yêu cầu gửi mã PIN..

p/s: mình gặp trường hợp như bạn này: https://mmo4me.com/threads/cho-em-hoi-em-bi-nhu-nay-la-sao-a.310287/
kênh bị tắt kiếm tiền mặc dù trạng thái tốt hết, bạn có thể giúp mình bật lại đc ko? cảm ơn!

Nó sẽ cập nhật tiền sau nhé. Vì khi bật kiếm tiền nếu bạn chưa liên kết GA nào thì tiền đó đang trên kênh Youtube. Khi liên kết GA tức là phương thức thanh toán và cách thanh toán thì tiền tự động được cập nhật sau sang bên GA.

Yên tâm nha

mình có acc adsen liên kết với kênh ytb bán đc bn vậy ?
Không ai mua nhé :D
Acc Content thì còn châm chút. Chứ acc Hosted thì 5 phút cả chục acc là bthường.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,895
170,958
Latest member
Ckayapk

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week