[Thăm dò] Phát triển chức năng EasyPTC

mmovn.no1

Senior
Reactions
112
MR
0.000
bạn ơi có thể thêm chức năng refesh từng nick được ko?
vì sau khi mình bấm 1 số nick thì nó tăng site run lên nhiều quá đưa đến tình trạng load ko nổi.
nếu tắt đi và mở lại thì ok, nhưng rất mất thời gian.

easyptc

Newbie
Reactions
659
MR
0.000
bạn ơi có thể thêm chức năng refesh từng nick được ko?
vì sau khi mình bấm 1 số nick thì nó tăng site run lên nhiều quá đưa đến tình trạng load ko nổi.
nếu tắt đi và mở lại thì ok, nhưng rất mất thời gian.

Có phải ý bạn là cho thêm chức năng để chỉnh giới hạn số site chạy / 1 profile ?

Mỗi site running là 1 thread, khi nó finish thì nó sẽ bị hủy để đảm bảo tài nguyên.Load cả trăm thread cùng lúc thì ok thôi vấn đề là mạng yếu hay mạnh :D. Còn cái con số "Total : 97" của bạn là nó báo tổng cộng có 97 site nhưng đã "Done: 87" rồi chứ ko phải là nó vẫn còn "97 running" đâu :P

beancodon

Senior
Reactions
121
MR
0.000
thêm chức năng tránh link cheat, min payout nữa được không ? hả đồng chí ơi . Rất nhiều trang GPT ngon mà uy tín nhưng nghĩ đến click từng cái than ôi nản .:binhsua160:

Last edited by a moderator:
thêm chức năng tránh link cheat, min payout nữa được không ? hả đồng chí ơi . Rất nhiều trang GPT ngon mà uy tín nhưng nghĩ đến click từng cái than ôi nản .:binhsua160:

tránh cheat link có rồi mà, minpay thì site nó thay đổi liên tục nên không auto được, thiết lập = tay thôi

---------- Post added at 09:30 AM ---------- Previous post was at 09:27 AM ----------

sao vẫn login failed :-ss
Mấy site bạn đưa mình test vẫn chạy mà :d, lúc nào rảnh teamview lại xem thử

hiepxp

Hero
Reactions
775
MR
0.000
sao vẫn login failed :-ss
chac ban dang dung socks, nguyen nhan thuong dan den failed la:
- socks trung`, da co ng dung roi nen no se phat hien multi acc ==> failed
- socks die ==> failed
==> ban thay socks khac, login lai la ok :)

---------- Post added at 02:46 PM ---------- Previous post was at 02:39 PM ----------

giờ team đi :-s. chẳng hỉu sao nữa :(
thay socks la dc

Last edited by a moderator:
Sau một thời gian sử dụng tôi thấy Phần mềm thật là tuyệt vời ! Nó rất có ích cho những newbie hay những dân chuyên cày PTC nhưng nếu các bạn thử nghĩ xem một ngày kia nó cũng auto click cả những trang uy tín của Nga vd: seoprint.net ... thì các bạn thấy thế nào ?
Anh em trong 4rum cho biết ý kiến về ý tưởng này với, hãy ủng hộ đồng chí toàn để pác ý có thể toàn tâm phát triển soft này 1 cách toàn diện nhất pà con nhé ! Để tất cả vì 1 tương lai tươi sáng của dân MMO chúng ta :binhsua163:

thêm 1 số chức năng mới rồi xếp gạch chờ đến lượt ý kiến của ta nào! Mặc dù dòng đời lắm gian nan thích toàn đồ dùng free:binhsua168:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,820
176,266
Latest member
banhmikebab

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week