Spotlight [Thăm dò] Đang định lập hội đầu tư Forex. Mong các nhà đầu tư ghé thăm!!!

Status
Not open for further replies.
Đương nhiên Kolo, cạp là một phần thu nhập của tớ đấy sao mà bỏ được.

Bạn đã kiếm sống được bằng FX chưa ?, buổi sáng khoảng từ 3h đến 11h bạn thấy market chạy thế nào, bạn ngồi canh để buy or sell à ?
Riêng với mình thì công việc nào kiếm ra tiền đều tuyệt vời cả, cạp thì đau tay hoa mắt nhưng với khoảng thời gian trên trung bình ngày >5 $ cũng khá là ổn định và nên nhớ rằng để có mức thu nhập tương đương như vậy nhiều người còn phải lao động vất vả hơn Cạp gấp nhiều lần. Hơn nữa với mình cạp cũng là để tạo nguồn LR để chơi FX, sau này thì không dám nói nhưng hiện tại thì Cạp và FX là 2 việc luôn gắn liền với mình.

ố. Chưa j đã mắng mình =,= đang bảo t cạp đau tay nên nhảy qua forex :binhsua146:

ố. Chưa j đã mắng mình =,= đang bảo t cạp đau tay nên nhảy qua forex :binhsua146:

Mắng mỏ gì đâu bạn, mình đọc coment của bạn xong tự dưng phọt ra những dòng đó chân tình chứ ko có gì gọi là mắng cả :D

Mắng mỏ gì đâu bạn, mình đọc coment của bạn xong tự dưng phọt ra những dòng đó chân tình chứ ko có gì gọi là mắng cả :D

@.@ lời nói phát ra từ bộ lòng hả? =,= tưởng bị thịt đến nơi rồi :binhsua136:

@.@ lời nói phát ra từ bộ lòng hả? =,= tưởng bị thịt đến nơi rồi :binhsua136:

tên ku ppeedd dám chê băng cạp hả...ta kêu bên box cạp qua trảm bây h...:binhsua51:

tên ku ppeedd dám chê băng cạp hả...ta kêu bên box cạp qua trảm bây h...:binhsua51:

yêu tinh vô up hộ hay phá topic thế? hic :-s tập trung chuyên môn đi. đợi đến hết tuần xem hội forex thế nào

hê hê. đâu có. Ta cũng đang ngồi cạp muốn gãy tay ra mà :binhsua146:

Up lên cái rồi đi làm nao :)Các nhà đầu tư vô đọc rùi cho ý kiến nhé. Hôm nay nhận gạch ít quá, hic

ý kiến hay ,t nghĩ c nên chốt lời -lỗ 1 tháng 1 lần thì hay hơn.Nếu lúc thành viên muốn rút mà lợi nhuận âm thì thành viên chịu 100% chứ c

ý kiến hay ,t nghĩ c nên chốt lời -lỗ 1 tháng 1 lần thì hay hơn.Nếu lúc thành viên muốn rút mà lợi nhuận âm thì thành viên chịu 100% chứ c

cảm ơn cậu tớ cũng nghĩ như cậu, nhưng vì là đang trong quá trình kêu gọi nhà đầu tư nên tớ phải làm vậy. sau này khi đã được mọi người ủng hộ rồi thì sẽ chia lãi 1 tháng 1 lần sẽ hợp lý và giảm sự tính toán vất vả cho mình hơn. Nếu có hứng thú thì mong bạn cùng tham gia vào hội đầu tư nhé ;)

---------- Post added at 06:00 PM ---------- Previous post was at 05:55 PM ----------

Up cho Kolo nữa nè không lại.....! Đã up cho Max nữa 2 cái hội này làm Box forex ni rộn ràng quá đi :D

thanks MỐT nai tơ, hihi. Đang chờ đợi từ nay đến cuối tuần thêm vài nhà đầu tư nữa, nếu số vốn tầm khoảng trên 50$, sẽ trade cho hội ngay.
Không hiểu sao Gu làm cú rớt hay nhi? :D tiếc là k vô, hôm nay chơi mỗi EU à

cảm ơn cậu tớ cũng nghĩ như cậu, nhưng vì là đang trong quá trình kêu gọi nhà đầu tư nên tớ phải làm vậy. sau này khi đã được mọi người ủng hộ rồi thì sẽ chia lãi 1 tháng 1 lần sẽ hợp lý và giảm sự tính toán vất vả cho mình hơn. Nếu có hứng thú thì mong bạn cùng tham gia vào hội đầu tư nhé ;)

---------- Post added at 06:00 PM ---------- Previous post was at 05:55 PM ----------

thanks MỐT nai tơ, hihi. Đang chờ đợi từ nay đến cuối tuần thêm vài nhà đầu tư nữa, nếu số vốn tầm khoảng trên 50$, sẽ trade cho hội ngay.
Không hiểu sao Gu làm cú rớt hay nhi? :D tiếc là k vô, hôm nay chơi mỗi EU à
Phân tích kỹ thuật cũng đã thấy GU nó down rồi đó cậu :D. Hôm nay mình đánh đủ cả GU AU EU luôn :)

Phân tích kỹ thuật cũng đã thấy GU nó down rồi đó cậu :D. Hôm nay mình đánh đủ cả GU AU EU luôn :)

chiều trước khi đi làm cũng nghĩ nó lên đến span B của kumo H1 rồi down, lại k đặt cái sell limit. hôm nay nai ăn đủ rùi còn gì. giờ ôm mỗi Eu à. chờ cơ hội tối vào sau vậy :) news 7h30 chắc ảnh hưởng dữ lắm đây

chiều trước khi đi làm cũng nghĩ nó lên đến span B của kumo H1 rồi down, lại k đặt cái sell limit. hôm nay nai ăn đủ rùi còn gì. giờ ôm mỗi Eu à. chờ cơ hội tối vào sau vậy :) news 7h30 chắc ảnh hưởng dữ lắm đây

Hôm nay mọi người làm ăn thế nào, EU h1 vào khung rồi mà không vào lệnh nào được tiếc ghê. Chả lẽ nay lại ngồi ngắm à, híc mấy hôm nay cúp điện liên tục bực mình ghê lắm hu hu

Hôm nay mọi người làm ăn thế nào, EU h1 vào khung rồi mà không vào lệnh nào được tiếc ghê. Chả lẽ nay lại ngồi ngắm à, híc mấy hôm nay cúp điện liên tục bực mình ghê lắm hu hu

Hiện tại EU đang được hơn 50pips rùi ;) Chắc nay nai ăn đủ rồi ;))

Chà, ngon ghê ha. Kiểu này thì mau giàu quá hi hi

:D con số giờ đã lên 100p rùi minh ;)) không ngờ EU giảm dữ vậy ta, GU lình xình chắc mai mốt nó mới tiếp tục giảm được, giờ mới hòa , chưa đc gì

up cho kolo ...các nhà đầu tư đâu..nice ăn đậm tiên phong đi

UP lên tiếp nào, tối nay kèo EU thơm quá, chiều bận ... đi thể dục k canh sell GU ngay kijun Daily đc , tiếc ghê

---------- Post added at 08:53 PM ---------- Previous post was at 08:52 PM ----------

Để xem bên này hay bên max bên nào đầu tư hiệu quả hơn thì def :D

Cậu đầu tư bên nào cũng được cả, max và tớ là bạn, cậu dep ai tớ cũng ủng hộ, thanks đã quan tâm

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,514
170,618
Latest member
Nguyenlong92

Most viewed of week

Most viewed of week