[Thăm dò] có nên hợp tác cùng nhau rút $ từ Paypal giảm phí và nhiều cái lợi ?

như đầu tiêu đề mình đã nói rồi đó các bạn tính xem sao ?
có nên hợp tác cùng nhau rút $ từ Paypal giảm phí và nhiều cái lợi hơn ?

+ 1 là giảm phí đi
VD có 5 chú mỗi chú rút 30$ (riêng lẻ ) PP về VN thì mất là 3$ tiền phí + 1$ ngân hàng , tính ra thì 5 chú x 3$ 1 người + 1$ ngân hàng = 20$ cống không cho PP :binhsua72: phí :binhsua72:
nếu 5 chú gửi vào 1 TK PP do 1 người uy tín đứng ra thì gửi $ PP qua nhau thì Free ko mất 3$ phí cống cho PP và 1$ ngân hàng vì ngân hàng chuyển khoản Free VD tiếp 5 chú gửi vào 1 TK PP
5 (chú) x 30$ = 150$ => 1 TK PP

sau đó TK nhận tiền đi rút từ PP về bank VN vẫn mất 3$ phí PP và 1$ ngân hàng = chia ra cho 5 người ( giảm phí tối đa ) :binhsua03:

+ 2 đỡ lằng nhằn khi mà TK VISA hay Mastercard chưa verry thì rất khó rút $ về VN , còn phải lắm thủ tục loằng ngoằng VD tên ngược trong PP lại Mail cho PP bảo nó là đổi tên , nếu rút $ về bank VN có gì trục trặc thì $ lại quay về PP rất lâu mà tốn công , và cái cuối là PP thường trên MMO rẻ mạt quá EX sang AP hay LR toàn giá cắt cổ VD mình có 24$ PP mà EX đc 18.75LR nếu đầu tư MMO ko nói nhưng bán chuyển khoản thì nản

đây chỉ là giả thuyết của mình mong các bạn góp ý nhé , tiền ai cũng cần nhưng mà làm sao có lợi nhất cho mình là đc :binhsua17:

phuongbin

Banned
Reactions
19
MR
0.000
Cũng hay đó .
Ai muốn làm theo cách 1 thì pm yahoo mình: chaeyeon_strong_baby
Sẽ giúp các bạn làm điều đó, uy tín.Nhưng giá là 18.5k/1$ . Đảm bảo nhận được $ luôn trong vòng 1 ngày.
Mình sẵn tiền trong tài khoản ngân hàng.Mà vì đang làm thủ lĩnh một trang gõ captcha nên thường xuyên phải giao dịch với paypal.bạn nào có nhu cầu thì pm yahoo nhé.Đôi bên cùng có lợi.Cái này thì kinh khủng rồi, Mình rút 100$ ra thì mất 5$ phí rồi,PP cắt cổ kinh luôn

Upvote 0
Để mình lập 1 cái topic bên exchange nhé. :))
Chúng ta cùng hợp tác nhé

---------- Post added at 12:11 PM ---------- Previous post was at 12:09 PM ----------

Đúng là cần 1 người uy tín đứng ra.
Mình đứng ra được không? =))
Đảm bảo không dám lừa đảo luôn.Vì là dân mmo cả , lừa làm gì mất uy tín

Upvote 0

ZzhoanghungzZ

Verified
Reactions
3,813
MR
0.000
Cũng hay đó .
Ai muốn làm theo cách 1 thì pm yahoo mình: chaeyeon_strong_baby
Sẽ giúp các bạn làm điều đó, uy tín.Nhưng giá là 18.5k/1$ . Đảm bảo nhận được $ luôn trong vòng 1 ngày.
Mình sẵn tiền trong tài khoản ngân hàng.Mà vì đang làm thủ lĩnh một trang gõ captcha nên thường xuyên phải giao dịch với paypal.bạn nào có nhu cầu thì pm yahoo nhé.Đôi bên cùng có lợi.Cái này thì kinh khủng rồi, Mình rút 100$ ra thì mất 5$ phí rồi,PP cắt cổ kinh luôn

bác này ăn dày quá nhỉ , sao mà PP refun về đc , vì khi ta gửi tiền chọn other là ok , nếu chuyển 1 ngày thì nên chọn thời gian chuyển ko nên tất cả hiếp 1 em :D như thế nguy hiểm còn mình đang kẹt tiền còn 34$ PP nữa nghĩ là hợp tác nghe chừng hay hơn , bác là dân mới chưa có độ tin cậy hì hì :D

Upvote 0
Vâng! Member chắc k tin =))
Nhưng mà làm thế nào để các bác tin đêi???
MUốn giúp các bác + ăn Hoa Hồng từ $ các bác rút.
Cũng không muốn lừa đảo làm gì.Vì chuẩn bị thi đại học xong thì lập cái topic giao dịch tiền.Lúc đấy các bác ủng hộ nhé.Còn làm ăn lâu dài mà,đôi bên cùng có lợi,hihi
các bác nói em ăn dày ư :))
18.5k/$ => em còn mất 3$+tiền phí về bank+ tiền xăng chạy ra ngân hàng rút tiền + gửi vào account bank cho từng ngân hàng các bác chứ,giá xăng tăng chóng mặt ra. :)

Upvote 0
Cũng không muốn lừa đảo làm gì.Vì chuẩn bị thi đại học xong thì lập cái topic giao dịch tiền.Lúc đấy các bác ủng hộ nhé.Còn làm ăn lâu dài mà,đôi bên cùng có lợi,hihi
18.5k/$ => em còn mất 3$+tiền phí về bank+ tiền xăng chạy ra ngân hàng rút tiền + gửi vào account bank cho từng ngân hàng các bác chứ,giá xăng tăng chóng mặt ra. :)

hic kiếp nhở giá $ là 20k mà bác bảo 18.5 ? mà phí sẽ chia cho cả 5 người mình bác ko phải mất phí nếu tính như thế còn lãi chán , b.giờ đang kẹt tiền nên chưa verry đc thẻ ACB nếu ko mình đứng ra làm chủ bài này rồi , ngân hàng ACB mình đi bộ 1 tý gần chỗ trọ , chuyển khoản trực tiếp đc đâu hẳn là như bác đi chắc hết cả chục lít xăng

Upvote 0

Roll

Hero
Verified
Reactions
514
MR
0.004
Follow me on Facebook Chat with me via Skype
Cũng hay. thấy PP như bị mem hắt hủi ấy.chán
Bác nào có kinh nghiệm và uy tín mở dịch vụ mua PP - thanh toán bằng VNĐ ( hoặc thẻ ĐT... )
AE ủng hộ nhiệt tình!

Upvote 0

TSVL

Senior
Reactions
490
MR
0.000
Bạn phuongpim này nổi tiếng ở topic share tool linkbucks mà, bữa hợp tác với chủ topic share tool pro scam đó rút tiền về được chưa?
Khuyên các bạn nên tìm 1 người tin tưởng nhé.

---------- Post added at 01:42 PM ---------- Previous post was at 01:39 PM ----------

Cũng hay. thấy PP như bị mem hắt hủi ấy.chán
Bác nào có kinh nghiệm và uy tín mở dịch vụ mua PP - thanh toán bằng VNĐ ( hoặc thẻ ĐT... )
AE ủng hộ nhiệt tình!
Chữ ký kìa bạn. :binhsua146:

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,815
176,260
Latest member
yo88cab

Most viewed of week