[Thăm dò] - Bàn công nghệ cho anh em MMO!

shival

Hero
Reactions
298
MR
0.076
bác ở đâu vậy em tính đạt hàng tại em vừa dùng laptop vừa dùng desktop nữa nói chung là 2 máy bàn 1 laptop bác.:D
Cảm ơn bạn động viên :)!

2 Bác nhớ tham gia cho vui nhé!

Bên tớ sắp tới sẽ ra sản phẩm cho máy bàn, phiên bản này dành cho Laptop thôi cậu ah, Máy bàn thì có thêm nhiều Option khác nữa! Thanks bạn!

Cảm ơn bạn động viên :)!

2 Bác nhớ tham gia cho vui nhé!

Bên tớ sắp tới sẽ ra sản phẩm cho máy bàn, phiên bản này dành cho Laptop thôi cậu ah, Máy bàn thì có thêm nhiều Option khác nữa! Thanks bạn!
à mà có thêm ghế nữa thì ngon bác ghế êm ái để ngồi lâu ko bị đau lưng và tê mông:)

Friday

Junior
Reactions
310
MR
0.029
Chat with me via Skype
@@, "bàn công nghệ" -- mình cứ tưởng kiểu bàn transformer gì cơ, chứ bàn này nhìn đơn giản quá.
Nếu mình là khách hàng, mình sẽ ko bỏ bỏ 1tr5 ra mua đâu.

kuanh01

Senior
Reactions
474
MR
0.074
Chat with me via Skype
Đang chuẩn bị làm cái Event cho anh em MMO4ME về sản phẩm này, Anh em vào cho ý kiến đóng góp nào:

1) Giải thưởng chính: 1 chiếc bàn công nghệ trị giá hơn 1.500.000 VNĐ

2) 3 Giải thưởng phụ: Mỗi giải 1 chiếc bàn Note trị giá: 350.000 VNĐ (Chụp hình sau nhé)

Tính năng:

1) Có thể gấp gọn để mang đi (Tiện cho các thánh ở trọ, các thánh thức khuya bị gấu đuổi xách dép ra đi nhớ mang theo cái bàn).
2) Có bảng ghi chú (Cho anh em dễ đòi nợ, giữ lịch hẹn, lịch học chung với gấu =]])
Ở dưới có thêm chỗ gác chân và chỗ đặt 2 thùng loa thì đẹp.

dailygpt

Newbie
Reactions
37
MR
0.000
Chat with me via Skype
bác ở đâu vậy em tính đạt hàng tại em vừa dùng laptop vừa dùng desktop nữa nói chung là 2 máy bàn 1 laptop bác.:D
Mình ở HCM bạn ah! Ship hàng toàn quốc mà, để bữa nào tham gia Event biết đâu trúng khỏi mua, Bên mình đang test ghế, hiện tại chất liệu da đang hơi nóng mình đang điều chỉnh. SG nóng chảy mỡ ra :)

bàn đơn giản như này mà giá hơn 1tr5 thì cũng hơi cứng

Cảm ơn bạn, mình đang cố gắng giảm giá thành sản xuất. Nhưng cái này không hề đơn giản đâu bạn, đến Event mình post bài bạn sẽ biết lý do tại sao nhé :)!

Mình ở HCM bạn ah! Ship hàng toàn quốc mà, để bữa nào tham gia Event biết đâu trúng khỏi mua, Bên mình đang test ghế, hiện tại chất liệu da đang hơi nóng mình đang điều chỉnh. SG nóng chảy mỡ ra :)

Cảm ơn bạn, mình đang cố gắng giảm giá thành sản xuất. Nhưng cái này không hề đơn giản đâu bạn, đến Event mình post bài bạn sẽ biết lý do tại sao nhé :)!
à sài gòn em đi ngày một ý mà. mà sắp tới em lên sài gòn ở luôn rồi chắc vài tháng nữa thôi. mà không biết bác ở quận mấy.ngày trước em sống ở bình tân 6 năm rồi:D

Sino

Banned
Reactions
563
MR
0.000
Call me! Call me! Follow me on Facebook
quất thêm cái ghế ngã lưng ra sau đc , nói chung là muốn vừa nằm vừa cày , xong khi nào chán thì vừa ngồi vừa cày , ở mép của bàn nên lót hay dán cái gì êm êm để kê tay ko bị đau + hằn , mà nói chung là 1 cái bàn ngon thì khoảng bao nhiu xiền thế :D có ship vào SG k ?

có chắc ko thớt. bàn mình để đủ thứ, nặng tầm 20kg chịu đc ko? mà hơi nhỏ thì phải. cho ít ảnh nữa đi
Tớ đã thử 2 người xyz trên đó vô tư nhé thím =]]!

có website hay địa chỉ j ko :D
xem full lun cho khỏe

Có cậu ơi! Trong event mình sẽ Show Website cho các bạn xem!

quất thêm cái ghế ngã lưng ra sau đc , nói chung là muốn vừa nằm vừa cày , xong khi nào chán thì vừa ngồi vừa cày , ở mép của bàn nên lót hay dán cái gì êm êm để kê tay ko bị đau + hằn , mà nói chung là 1 cái bàn ngon thì khoảng bao nhiu xiền thế :D có ship vào SG k ?
Đang ở Sài Gòn mà thím :)!

thớt quy ra tiền đc ko :D
Anh em MMO nhiều tiền rồi, quy ra tiền nó sẽ không còn giá trị thím à :)

umh nghe bác nói em mới thấy ý hay của bác nhưng ghế này phải vừa dựng đứng vừa ngã được thì ngon:D.chứ mmo tốingay2 ngồi máy không hà:)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,798
176,243
Latest member
sarahn

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week