[Thăm dò] - Bàn công nghệ cho anh em MMO!

dailygpt

Newbie
Reactions
37
MR
0.000
Chat with me via Skype
Đang chuẩn bị làm cái Event cho anh em MMO4ME về sản phẩm này, Anh em vào cho ý kiến đóng góp nào:

1) Giải thưởng chính: 1 chiếc bàn công nghệ trị giá hơn 1.500.000 VNĐ

2) 3 Giải thưởng phụ: Mỗi giải 1 chiếc bàn Note trị giá: 350.000 VNĐ (Chụp hình sau nhé)

Tính năng:

1) Có thể gấp gọn để mang đi (Tiện cho các thánh ở trọ, các thánh thức khuya bị gấu đuổi xách dép ra đi nhớ mang theo cái bàn).
2) Có bảng ghi chú (Cho anh em dễ đòi nợ, giữ lịch hẹn, lịch học chung với gấu =]])

rocketpro

Banned
Reactions
90
MR
0.000
Chat with me via Skype
Quất ngay và luôn đi thớt. ah mah tiện cho e hỏi thăm cái cái bàn hay kệ để lap nào mah mình nằm ngửa người giống như ngủ mah dùng lap được ko, dạo này e đau lưng quá ko ngồi nỗi nửa:)

Quất ngay và luôn đi thớt. ah mah tiện cho e hỏi thăm cái cái bàn hay kệ để lap nào mah mình nằm ngửa người giống như ngủ mah dùng lap được ko, dạo này e đau lưng quá ko ngồi nỗi nửa:)
Sản phẩm này sắp ra bác ah, Nó là ghế massage luôn, cái ghế có thể ngả người nằm ngủ luôn được...Bữa nào đưa mẫu cho thím xem nhé :)

DannyTuan

Verified
Reactions
2,053
MR
0.021
Call me! Call me! Chat with me via Yahoo Messenger Chat with me via Skype
Có nhận mod bàn theo yêu cầu mẫu mã ko ?
Hỗm giờ tìm mà ko có chỗ vừa giá tiền và vừa ý.

Đẹp cậu ạ , tuy nhiên còn phải xem chất lượng thế nào nữa
Thanks Mod, Cái đó là ưu tiên hàng đầu của em đấy ạ :). Bữa nào em sẽ show thông tin chất lượng trong Event!

Có nhận mod bàn theo yêu cầu mẫu mã ko ?
Hỗm giờ tìm mà ko có chỗ vừa giá tiền và vừa ý.
Ban mod theo kiểu như nào, gửi mẫu mình check xem thử nhé cậu!

nguyên bộ giá ok tớ hốt phát
Mình làm Event với anh em cho vui xong sẽ có Coupon giảm giá cho anh em Forum :)

Đúng cái mình đang cần . Hóng thớt sớm ra mắt
Sản phẩm hoàn tất rồi cậu ah, nhưng đã hết hàng. Mình đang sản xuất thứ 2 này có lô mới về tham gia Event cho vui nhé cậu :)!

Ban mod theo kiểu như nào, gửi mẫu mình check xem thử nhé cậu!!

Cần Mod cái bàn như thế. Có chút thay đổi :
  • Chỗ 2 màn hình mini thì thay thế bằng 2 giá đựng Ipad cứng, bảng đỡ to để đặt 2 máy Ipad Air 2.
  • Giá đỡ điện thoại cũng to hơn luôn nhé.
  • Phần dưới mặt bàn thêm chỗ đựng dàn loa nữa.
Inbox riêng cho mình cái giá Mod nhé. Và cách thức giao dịch, thời hạn hoàn thành luôn.
Vì hiện tại đã mod xong bộ máy nhưng chưa mod đc cái bàn nên còn để toàn bộ trong thùng.

PhạmThi

Hero
Reactions
3,137
MR
0.090
Chat with me via Yahoo Messenger
Đang chuẩn bị làm cái Event cho anh em MMO4ME về sản phẩm này, Anh em vào cho ý kiến đóng góp nào:

1) Giải thưởng chính: 1 chiếc bàn công nghệ trị giá hơn 1.500.000 VNĐ

2) 3 Giải thưởng phụ: Mỗi giải 1 chiếc bàn Note trị giá: 350.000 VNĐ (Chụp hình sau nhé)

Tính năng:

1) Có thể gấp gọn để mang đi (Tiện cho các thánh ở trọ, các thánh thức khuya bị gấu đuổi xách dép ra đi nhớ mang theo cái bàn).
2) Có bảng ghi chú (Cho anh em dễ đòi nợ, giữ lịch hẹn, lịch học chung với gấu =]])

rất là hợp thời thế, rất gần gũi với ae MMO, sp này sẽ đem lại lợi nhuận nhiều đây, chúc bạn thành công nhé :D
mình rất quý mấy người biết sáng tạo và kinh doanh

.

rất là hợp thời thế, rất gần gũi với ae MMO, sp này sẽ đem lại lợi nhuận nhiều đây, chúc bạn thành công nhé :D
mình rất quý mấy người biết sáng tạo và kinh doanh
.
Cảm ơn bạn động viên :)!

thích cái bàn của giải thưởng chính, dễ thương quá :)
hóng ra mắt

2 Bác nhớ tham gia cho vui nhé!

có loại ch máy bàn không thớt nhìn đẹp đấy thấy với laptop thì hợp:D
Bên tớ sắp tới sẽ ra sản phẩm cho máy bàn, phiên bản này dành cho Laptop thôi cậu ah, Máy bàn thì có thêm nhiều Option khác nữa! Thanks bạn!

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,798
176,243
Latest member
sarahn

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week