• Guest, bạn sẽ được thưởng theo giá trị giao dịch tương ứng khi báo cáo [Scammer]:
    • Từ 50tr trở lên: thưởng liền 20 MR (~ $20)
    • Còn lại: thưởng liền 1 MR - 10 MR (~ $1 - $10)
    • Các trường hợp báo cáo [Warning] cũng sẽ được thưởng 1 MR (~ $1)
    • Báo cáo tại đây

Waiting for Answer Thai Khang, IZTear, SockCheap vào đây nhé

Status
Not open for further replies.

pokervn2012

Hero
Verified
Reactions
1,941
MR
0.584
Follow me on Facebook Chat with me via Skype
Topic này mình không có ý định khẳng định ai là scam trong vụ việc của IZTear và SockCheap, mà mình chỉ muốn khẳng định là ý kiến của bạn Thái Khang ở topic http://mmo4me.com/threads/iztear-va-sockcheap-vao-day.134406 là sai

Đầu tiên, mình cũng tạo một Hot Mail mới, với phần tùy chọn là câu hỏi bí mật và Phone nhé

Tiếp theo đó mình login vào acc, và chọn phần thông tin bảo mật, sẽ hiện ra các tùy chọn sau

Do mình không add mail phụ nên chỉ hiện lên bảo mật bằng phone như mọi người thấy. Ở đây mình sẽ chọn lựa chọn là "Tôi không có những thứ này nữa"

Và kết quả sau đó là mình có thể add thêm mail phụ vào

Và sau khi add mail phụ vào, Hotmail sẽ gửi active code tới mail phụ, sau khi nhập active code, kết quả ta đã có thêm mail phụ trong account

Và đây là lựa chọn cuối cùng sau khi reset pass

Y như của SockCheap luôn

Vậy có thể khẳng định kết luận của Thái Khang là sai. Vấn đề ở đây là tất cả các buyer của bạn IZTear đều không bị add mail phụ, chỉ mình cậu SockCheap là bị add. ( Trong khi đó mail phụ có thể seller add được mà SockCheap cũng add được). Đến đây thì như thế nào mọi người tranh luận tiếp nhé

PS: Thêm một ý nữa là cậu Seller hoàn toàn không nói là cậu ấy không nhớ câu hỏi bảo mật nhé, chỉ là không nhớ thông tin cá nhân, còn câu hỏi bảo mật cậu đó có nhớ, tuy nhiên do đã bị đổi thành reset bằng mail nên cậu đó không lấy lại được

aothunkute

Banned
Reactions
329
MR
0.000
dự 1 lát có topic
Pokervn2012,Thai Khang, IZTear, SockCheap vào đây nhé

chuyện càng lúc càng vòng vòng

dự 1 lát có topic
Pokervn2012,Thai Khang, IZTear, SockCheap vào đây nhé

chuyện càng lúc càng vòng vòng
Mình chỉ khẳng định là topic của bạn Thái Khang là sai thôi, chứ không kết luận vụ của 2 bạn IZTear và SOckCheap nhé. Vì cả 2 cậu đều không có lí do để làm việc đó

Mình chỉ khẳng định là topic của bạn Thái Khang là sai thôi, chứ không kết luận vụ của 2 bạn IZTear và SOckCheap nhé. Vì cả 2 cậu đều không có lí do để làm việc đó

Theo như lời bạn nói là để chỉ ra cái sai của topic của thaikhang thì nên post bên topic đó để chứng mình để tránh mọi người phải theo dõi cả 2 topic. Mình sẽ close topic này bạn chuyển những bằng chứng qua bên topic kia nhé! Thân

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,022
176,514
Latest member
top5nhacaicom

Most viewed of week

Most discussed of week