• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Thái Bình - Offline

dungchick

Newbie
Reactions
58
MR
0.000
Tình hình là thấy mấy tỉnh khác offline hết rồi nên cũng muốn tập hợp anh em Thái Bình làm bưa offline cho vui...
tình cờ trong topic report EX Rich biết được có 1 số anh em TB : ZzhoanghungzZ , Sharingtb , ...
nay lập topic cho anh em Thái Bình vào báo danh... bao giờ đủ 10 anh em hoặc hơn sẽ tổ chức offline luôn
tớ ở thành phố anh em lên thì phon cho tớ theo sdt : 01693.212.195 - 094.757.1086
anh em báo danh theo mẫu sau:
tên tuổi:
nick yh:
số điện thoai:
khuyến khick anh em dẫn theo người yêu tớ sẽ mang máy anh đi chụp :D
thx.

Thank cau nhe , to dang di lam o cao bang , di di ve ve nen hnao off dc chac co mat

vua chia tay ng yeu nen chua co
sdt 01635961524
ten la mr hung hi hi
o dong hung city

dang online tren dt nen ko thank dc , up cho pro thai binh zoo nao

tớ đang học trên HN, để dịp khác nhé :)

có gì giao lưu qua yahoo: ducnha_89 nhé

Mình cũng học trên hà nội.Nếu off ở Thái bình thì khó quá.Để mùng 10/3 về thái bình làm bữa.Là ngon đó

tớ đang học trên HN, để dịp khác nhé :)

có gì giao lưu qua yahoo: ducnha_89 nhé

tớ định tổ chức offline vào 30/4 ... lúc đấy chắc anh em cũng được nghỉ lễ ...
anh em cứ báo danh nếu 30/4 về offline được thì cứ pm tớ
yahoo tớ: dungyoh .

éc thái bình quê ta, nhưng mình ko thích chỗ đông người :binhsua76:

Mình cũng học trên hà nội.Nếu off ở Thái bình thì khó quá.Để mùng 10/3 về thái bình làm bữa.Là ngon đó
10/3 qua rồi mà :D ...
30/4 dc nghỉ nếu về dc thì pm tớ nhé ...

---------- Post added at 01:06 PM ---------- Previous post was at 01:06 PM ----------

éc thái bình quê ta, nhưng mình ko thích chỗ đông người :binhsua76:

có cả con gái nữa đông vui lém... :binhsua79:

---------- Post added at 01:07 PM ---------- Previous post was at 01:06 PM ----------

Thank cau nhe , to dang di lam o cao bang , di di ve ve nen hnao off dc chac co mat

vua chia tay ng yeu nen chua co
sdt 01635961524
ten la mr hung hi hi
o dong hung city

dang online tren dt nen ko thank dc , up cho pro thai binh zoo nao

uh về tb thì cứ pm tớ anh em đi cafe :D

10/3 âm mà bác.Giỗ tổ ý ai chẳng được nghỉ mà ai chẳng về quê
10/3 qua rồi mà :D ...
30/4 dc nghỉ nếu về dc thì pm tớ nhé ...

---------- Post added at 01:06 PM ---------- Previous post was at 01:06 PM ----------

có cả con gái nữa đông vui lém... :binhsua79:

---------- Post added at 01:07 PM ---------- Previous post was at 01:06 PM ----------

uh về tb thì cứ pm tớ anh em đi cafe :D

uppp lên cho anh em vào báo danh nào
:binhsua79:

---------- Post added at 01:13 PM ---------- Previous post was at 01:12 PM ----------

10/3 âm mà bác.Giỗ tổ ý ai chẳng được nghỉ mà ai chẳng về quê
uh :D ... ngày đấy cũng được ... khi nào về tb phone cho tớ anh em đi cafe cho vui :D

chờ dịp nào thôi :)) Giờ đang chiến đấu ở HN rồi .
Quê ngoại ở mình ở Đông Hưng (ngay Ngã Tư Gia Lễ)

chờ dịp nào thôi :)) Giờ đang chiến đấu ở HN rồi .
Quê ngoại ở mình ở Đông Hưng (ngay Ngã Tư Gia Lễ)
ngay 31/3 là ngày 10/3 âm lịch giỗ tổ Hùng Vương đó... anh em ai về thái bình được thì phone cho tớ :D

ngay 31/3 là ngày 10/3 âm lịch giỗ tổ Hùng Vương đó... anh em ai về thái bình được thì phone cho tớ :D
:)) ngon nè.Có tổ chức ộp ệch mạnh mạnh vào chương trình đàng hoàng thì mí lên chứ bác.:D

:((, tự nhiên nhắc đến Thái Bình thấy nhớ ghê, mình cũng Thái Bình, mà xa quê từ khi mới 15, cho báo danh ké trc, chừng nào có dịp về tính sau =))

éc, ta ở quỳnh quỵch này, có ai ở đó không, ducnhabk ở đông hưng rồi

Thông báo lại cho anh em TB là Off vào ngày 31/3 anh em nào về được thì pm yahoo : dungyoh or gọi vào số 01693212195
hiện tại trên tp đã có 4 anh em rồi cả con gái nữa chắc cũng 5 6 người rồi anh em nào lên được thì PM tớ nhé.
tăng 1 ăn lẩu Ngựa ở quán Ông Già dưới chân cầu Bo
tăng 2 đi hát karaoke
kinh phí thì chia đều anh em cứ đóng góp của ít lòng nhiều là được...
có bạn gái hay bạn bè gí thì dẫn đi luôn cho vui.

off là hay đó, nhưng mà 31 tháng 3 này thì chưa biết, đang có lịch hẹn vào thanh hóa tìm ông anh trai trong đó, làm ăn thất bát chả chịu về nhà gì cả.

Nhưng mà off buổi trưa chiều đi, tại vì xong còn phải sang nơi làm việc, cũng xa mà

Last edited by a moderator:
off là hay đó, nhưng mà 31 tháng 3 này thì chưa biết, đang có lịch hẹn vào thanh hóa tìm ông anh trai trong đó, làm ăn thất bát chả chịu về nhà gì cả.

Nhưng mà off buổi trưa chiều đi, tại vì xong còn phải sang nơi làm việc, cũng xa mà
uhm trưa đi ăn chiều đi hát cũng được
nhà mình ở gần vườn hoa chỗ bể bơi thái bình ấy anh em lên thì cứ nhá máy tớ ra đón
...

---------- Post added at 08:53 PM ---------- Previous post was at 08:51 PM ----------

Tớ ở gần Thái lọ nè ......
lapvu đi off luôn ko ??

Last edited by a moderator:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,942
171,012
Latest member
doithuongsunwin
Back